Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 12345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 45
    Số bài viết
    133
    Trời ơi cái thằng Berbato này tui bán nhanh, cả mùa ghi được có mấy bàn thôi. Còn R7 bạn cho đã tự do này rồi cho thiên hướng di chuyển vào trung lộ, mà có cả phần mình nói chuyện với nó nữa mà mình muốn khuyên nó đá thế nào cũng được vào trong hay chỉ bám biên thôi.
    Còn T32 và R10 thì đá có thiên hướng lùi thôi, bọn nàycos mùa ghi nhieuf mùa ghi ít nhưng mà kiến tạo thì nhiều nhé.

(Đề nghị sử dụng chữ ký có chiều cao nhỏ hơn 200 px)

Số bài viết
    202
    cho mình hỏi về Aguero, mình cầm Chels mua nó về thấy đá rất kém hiệu quả, cầm bóng thì toàn mất, sút thì chệch cả mét, từ đầu mùa đến h hình như chỉ mới ghi được có 7 bàn. Mình thường chơi 4-5-1 không biết nên set sao cho nó hiệu quả đây

Số bài viết
    165
    Ai dùng Goran Pandev hiệu quả thì chỉ miềng với, miềng chơi bóng bổng (Villareal), 2 bên có Agel Gobin của Getafe hoặc Matias Fernandes, bên phải có Cardoza cũng khá khủng, Rossi lúc đá cặp tiền đạo với chú này, lúc đá AMC, DMC gồm Veloso, MC có Bruno, thế mà chú này đá cứ 2-3 trận mới ghi 1 bàn, chán, toàn cho dự bị cho Rossi.

Số bài viết
    5
    Ai biết cách set tiền đạo lùi đá sao hiệu quả chỉ mình với

Số bài viết
    50
    sao mình mua thằng David Villa về đá chán wá T.T , 13 trận mà mớ ighi có 3 bàn, mình đang chơi inter, cho nó đá cặp với ibrahimovic, ai chỉ cách set nó với >.<

Số bài viết
    12
    villa là tiền đạo đơn độc nhưng lại đá lùi, khó set lắm bạn ah! mình thử mọi cách mà ko có gì iến triển cả

Số bài viết
    20
    Hjx trong bản 09 này D.Villa với Bojan cùng loại tiền đạo đơn độc nhưng đá lùi đá không hiệu quả tí nào

Số bài viết
    32
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của barcaboy Bài viết
    Ai dùng Goran Pandev hiệu quả thì chỉ miềng với, miềng chơi bóng bổng (Villareal), 2 bên có Agel Gobin của Getafe hoặc Matias Fernandes, bên phải có Cardoza cũng khá khủng, Rossi lúc đá cặp tiền đạo với chú này, lúc đá AMC, DMC gồm Veloso, MC có Bruno, thế mà chú này đá cứ 2-3 trận mới ghi 1 bàn, chán, toàn cho dự bị cho Rossi.
    Em cũng giống bác này mua được thằng Pandev này về nhưng đá tệ lắm toàn dự bị cho robinho vs jô . Có bác nào biết cách set thằng này kô vậy

Số bài viết
    82
    muốn hỏi set thằng rooney và berbatov ,chắc bán rooney quá, toàn thấy băm bổ yêu cầu nó bớt sút xa đi và thêm vào mấy cái move hay nó không chịu

Số bài viết
    22
    mấy pro chỉ em dùng cặp Rooney-Berbatov với Ibramovich-Villa hoặc Villa-Torres. Mấy TD đá chán.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới