Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 9 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 85

Chủ đề: Tớ lỡ "xăm mình"

Số bài viết
    59
    Chà chợ bài mới của Duyslayer lâu quá, hok biết đang ở vị trí nào trên BXH đây
    Cố lên chiaki

Số bài viết
    189
    sao không thấy post tiếp vậy. Chờ lâu quá. Hôm nọ em cũng định cầm Leeds nhưng đá được vài trận nản quá nên cầm Sunderland. Có lẽ phải học hỏi tinh thần của bác.

Số bài viết
    141
    Các pác thông cảm, em phải đi làm, tối về chỉ chơi được #3h thoai. Tình hình là đầu mùa mà mua bán với xếp lịch giao hữu căng thẳng quá, tối nay chắc mới bắt đầu "xung trận" được. Thường thì đầu mùa em chơi hơi lâu (mất #2-3 buổi tối) do phải chọn lọc, tìm kiếm cầu thủ khá vất vả, Bedford "cùi mía" mà
    @locnguyen: Em chơi "ngu lỳ-load save" đâu có gì hay, bác không cần phải khiêm tốn như vậy

Số bài viết
    189
    bác cầm Leeds lần nào chưa. Ngay từ đầu mùa đã bị trừ 15 điểm. Mất hết cả tinh thần chiến đấu. Đá được mấy trận chỉ có hòa và thua. nản luôn.

Số bài viết
    28
    Topic này đc stick oài mà ^^ Truyện đọc rất hay và vui

Số bài viết
    29
    Tớ cầm Maidenhead mà mãi đến mùa thứ 9 mới lên được Cocacola Championship chơi ẩu vãi

Số bài viết
    141
    @Lucius: Cậu chơi bản 2008 hả? Àh mà kết cục của clb này ra sao? Nếu được cậu post 1 bài cho anh em học hỏi
    @All: Tình hình là đá quá chậm, phải cố gắng tranh thủ những ngày cuối tuần để còn báo cáo anh em

Số bài viết
    189
    em đang cầm thử đội khác đây. bắt đầu là unemployee nên apply được vào CLB Eindhoven - hạng 2 của Hà Lan. em ký với mấy thằng già tầm 30 tuổi. đá giao hữu thì toàn thua. bó tay.

Số bài viết
    141
    @locnguyen: Pác đi kiếm father club đi, mượn cầu thủ trong đội hình dự bị là nó cho tất, vấn đề là bọn cầu thủ nó có chịu về với mình không thôi
    Nhờ Reading mà Bedford mới có ngày nay đó pác, clb nhỏ bé bọn cầu thủ nó "snub" là chuyện "thường ngày ở huyện", nhục riết chai roài

Số bài viết
    189
    em cũng đang tìm đây. được CLB NEC của Hà Lan. mượn được mấy thằng còn chán hơn. ký được mấy ku U30 về đá cũng ngon. mà CLB hạng 2 của Hà Lan còn kém cả CLB hạng 3, 4 của Anh hay sao ý. Em cầm thử bradford - coca cola 2 cũng mượn được thằng Rui Fonte của U18 Arsenal. thế mà cầm Eindhoven lại ko mượn được.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới