Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: 3D và 2D bạn chọn cái nào ?

Người đã bình chọn
601. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
Trang thứ 3 trong tổng số 14 trang Trang đầuTrang đầu 1234513 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 140
    Số bài viết
    1,783
    3d thực ra có khác mấy 2d đâu ... mình chọn 2D ... 2D xem quen cũng có cái hay nhất là khi phải tự mình đi dò chiến thuật đối phương đá như thế nào về tốc độ , độ dạt biên ... 3D mà nhìn chắc toét cả mắt mất !
    3D chỉ ra đời theo phong trào thị trường thôi , 1 cách để SI giữ khách và thậm chí là tăng khách ! (trong đó có 1 loạt những người ở đây kể cả mình :"> )
    Thực tế thì mình thấy 3D với góc máy Tele -góc máy chơi chính của các trò chơi như fifa, pes... chỉ tương đương 2D ... với độ chau chuốt hơn hẳn thôi! Có mấy ai đã đang và sẽ chơi 3D màn hình dọc đâu !

Số bài viết
    491
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vuthanhtung0508 Bài viết
    Máy tớ điên lắm :-> chả có lo lắng gì cả
    Thế nên vote cho 3D, chỉ cần nghĩ đến xem Messi hay Ronaldo quẩy đã thấy sướng lắm rồi
    Thành ra đâu cần đợi cả tuần mới được xem bóng đúng không ?
    Mình đã pes cũng xem được, cơ mà hi vọng SI nó có chút sáng tạo trong biểu diễn kĩ thuật
    chắc ko có biểu diễn kĩ thuạt đâu vì 3d ko chi tiết mà,
    nhưng vote cho 3D đổi ko khí 1 tí nhìn cho nó hay,nhìn 3D của SI lần đầu mà nhìn đẹp phết có cả đổ bóng kìa
    mình tin chắc chế độ 3D lần này sẽ rất hiệu quả vì còn nhìu chế độ kèm theo rất ích lợi nữa

Số bài viết
    144
    3D đi, ít ra trọng tài thổi phạt biết đúng hay sai mà cãi , xem 2D có tranh cãi cũng chả biết đúng hay sai luôn

Số bài viết
    30
    3D xem cho nó thật, mặc dù mới chỉ như fifa thời đầu nhưng thế cũng hay hơn mấy cái nắp chai rồi

Số bài viết
    175
    em vote cho 3D. Thík chơi FM với cả PES nhưng lỡ đòi hỏi cấu hình cao thì sợ ko chơi được mất
    ko hiểu 2D thì như thế nào nhỉ??? Chiếu từ trên xuống thì thay vì nắp chai lại phải nhìn mấy cái que di động thì chán nửa

The man who practices virtue never has intention to injure another
    And if the harmony can be ontained with retreat, he withdraws

Số bài viết
    1,811
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của billyjones Bài viết
    em vote cho 3D. Thík chơi FM với cả PES nhưng lỡ đòi hỏi cấu hình cao thì sợ ko chơi được mất
    ko hiểu 2D thì như thế nào nhỉ??? Chiếu từ trên xuống thì thay vì nắp chai lại phải nhìn mấy cái que di động thì chán nửa
    2D hình ảnh sẽ như những bản trước thôi bạn à

Còn 3D thì là hình ảnh trong hình ấy ... Chứ hok phải 2D FM 2009 là ... "mấy cái que di động" ...

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
    20
    nhìn 3d thì thích thật, nhưng mà máy mình yếu wa, chạy 2d con đc chứ lên 3d chăc phải bỏ nghề.vote 1 vé cho 2d

Số bài viết
    291
    Đây là kết quả của các thành viên trong 4rum SI đã được mod Remisheva của FM-VN sang đó "đào trộm" hè hè..
    -Ý kiến

Mấy đời bánh đúc có xương,mấy đời gái chảnh lại thương trai nghèo

Số bài viết
    42
    cái đoạn thằng thủ môn đứng dựa vào gôn là vừa bị thủng lưới đấy, không nhìn thấy đội kia đang ăn mừng và bóng đang ở trong gôn à.
    Mà 3D thế này thì cũng nhẹ thôi các bác cứ yên tâm

Số bài viết
    238
    Theo mình! Mình chọn 2d! Vì nhìn mấy cái hình 3d xấu quá! shop giày nam (Như FIFA 2006)! Với lại nó chưa nói rõ "mỗi người mỗi mặt" hay " người người như một", nếu "mỗi người mỗi mặt" mà đến 350.000 cầu thủ và staff thì tưởng tượng nó bao nhiêu dung lượng?

Lần sửa bài viết gần nhất bởi haitacden869 : 13-03-2015 vào lúc 05:09 AM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới