Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 17 trong tổng số 17

Chủ đề: Hack money

Số bài viết
    47
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Doc_Co_Cau_Bai Bài viết
    Úi Giời ! Hỏi thật hay đùa vậy !
    LÀm gì có cỡ 1 tỉ mà ham !
    Mà đá hack tiền như vậy đâu có gì là thú vị cơ chứ !
    Ko nên đâu :nono: ! Chơi trung thực đi !
    Quản lý 1 CLB nhiều tiền cũng thú vị đấy nhưng mà cũng ko hay lắm !
    Vì khi mình quản lý 1 CLB có ít tiền thì mình sẽ phải vắt óc ra mà suy nghĩ phải mua bán thế nào cho thích hợp ! Phải xem CLB mình thiếu những vị trí nào để mua cho thích hợp lí ! Nếu ko đủ tiền thì phải tìm mọi cách xoay sở ! Chẳng hạn như tìm cách bán 1 số thằng ko cần thiết dể lấy tiền mua những thằng mình cần ! Rồi thì phải " toét con mắt bên phải, lòi con mắt bên trái " ra để đi tìm những thằng cầu thủ điểm cao đá hay ma giá lai rẻ ! Nếu như tìm đc những thằng mà mình ưng ý thì vui hết biết luôn ! Nên kinh nghiệm HLV của bạn sẽ tăng lên !
    Còn ở những CLB lắm của nhiều tiền thì việc mua sắm lại trở nên dễ dàng !
    Nhìn thấy thằng nào điểm cao mà mình thích làm mua ngay mà ko cần để ý tới việc cầu thủ đó có cần cho CLB của mình ko ! Mua về chỉ vì thích chứ ko cần ! (ko hợp lý)! Ko cần phải vắt óc ra suy nghĩ ! Khi đó niềm vui sẽ giảm đi rất nhiều !
    Các Bác thấy đúng ko !
    " Chơi " phải đúng nghĩa là chơi ! Phải trung thực ! Phải biết suy nghĩ ! Phải biết tìm tòi ! Phải khó 1 chút ! Thì khi đạt đc những gì mà mình muốn thì mới có ý nghĩa chứ !
    ĐÚng ko !
    Cho Tràng pháo tay nào!:please: :cheer2:
    th­ực ra thì cũng có cái hay khi dẫn dắt một CLB nhỏ. Nhưng em thía rằng nhiều khi rất cú khi mua một cầu thủ nào đó. Nó không thèm wan tâm đến CLB của mình:smash: chán. Mình muốn mua một thằng nào đó mình thích cũng rất khó:cc_hang:

Số bài viết
    21
    Ai bảo ko lên được 1 tỷ.Tôi chơi MU đến 2014 chơi lich sự luôn tài sản lên hơn 900M rồi.Thêm môt mùa nữa là đc 1 tỷ thôi.

Số bài viết
    12
    chơi trò này mà dùng cheat tiền thì mat hay hơn 50% rồi,nghiên cưu tìm chọn cầu thủ phù hợp mới thú vị

Số bài viết
    213
    Kiếm tiền mùa đầu mới khó chứ, đến các mùa sau thì dễ cực... Choi khoang 5,6 năm là được 1 ti?

:-L

Số bài viết
    202
    thế ah...? thế mà mùa thứ 2 nè mấy thằng board cho có 6M bảng để mua cầu thủ nè mặc dù hết mùa giải làm lợi cho CLB 121M ....Tui chơi MU đó nha...
    Nếu cần post hình tui sẽ pót lên cho mà xem....

:th_di-bong:
    :th_sut:

Số bài viết
    38
    Ông không biết xin tiền thêm à.Cứ xin đi là nó cho thêm thôi,121M cơ mà.

Số bài viết
    232
    5,6 năm được 1 tỷ là sao???
    tui chơi đến năm thứ 2 đã thấy tài sản Mu là hơn 900m rùi. Tuy nhiên tiền nợ của thằng chairmain là 503m ( cái này là từ hổi trước)
    Sau hơn 1 năm là MU thành richest clb he he

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới