Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 11
    Số bài viết
    19

vấn đề chuyển Skin

em xin hỏi thời gian chuyển từ Skin mặc định sang các skin khác là bao lâu?Vì khi em dơn skin Steklo về ,vào chuyển skin thì nó 1 hiện ra cái bảng " Loading image for new skin" rùi em chờ gần 10ph mà k thấy động tĩnh gì cả!!

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    1,178
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của giang7799 Bài viết
    em xin hỏi thời gian chuyển từ Skin mặc định sang các skin khác là bao lâu?Vì khi em dơn skin Steklo về ,vào chuyển skin thì nó 1 hiện ra cái bảng " Loading image for new skin" rùi em chờ gần 10ph mà k thấy động tĩnh gì cả!!
    Đấy là do máy bạn chậm thôi . Chứ chờ một chút là nó ra skin mới mà .

Because The Main One

Số bài viết
    19
    em cũng chả bit sao nữa, thôi thì ráng chờ vậy,mà k bit có phải do update len bản 8.02 mới bị vậy ko,chứ hồi còn xài 8.00 chuyển skin có 5ph ah

Số bài viết
    200
    Cái đó tùy theo cấu hình comp của bạn mà có thời gian chuyển skin khác nhau.Nhưng theo mình thấy chờ 10 phút thì quá lâu và hình như có chút vấn đề đó.Nếu qua 5 6 phút bạn nên OUT ra vào lại games rồi load skin lại lần nữa, nếu vẫn bị lâu hoặc không được thi chắc là do lỗi skin chứ không phải do tốc độ của comp đâu bạn.
    Bạn có thể xóa hết skin đi rồi copy skin steklo vào load lại coi sao

ChIp NguyỄn

Số bài viết
    30
    em cũng chả bit sao nữa, thôi thì ráng chờ vậy,mà k bit có phải do update len bản 8.02 mới bị vậy ko,chứ hồi còn xài 8.00 chuyển skin có 5ph ah
    Có lẽ skill đó bị lỗi rồi. Bạn thử down cái khác xem sao. chứ máy tui thuộc loại ghẻ rùi mà load cũng chưa lúc nào quá 5min đâu bạn :a40:

Sống cô đơn cho gái nó thèm

Số bài viết
    18
    minh chon skin moi' cho game nhung sao chu o cac skin nay` toan mau` den cha thay' gi` ca

Số bài viết
    735
    cái ấy có thể tại máy đấy nhưng bạn chú ý việc copy quá nhiều skin 1 lúc vào thư muc skin là bạn chờ nữa ngày cũng có nữa đấy , tốt nhất là bạn xài skin nào thì paste skin đó vào thôi chứ đừng nên để quá nhiều skin 1 lúc trong game

Số bài viết
    6
    mình dùng bản tiếng việt cứ hiện lên ô vuông nhìn đau hết cả mắt , mới biết thêm là cài skins vào thì sẽ hết ,nhưng mình dow skin về chả dùng được gì cả hix , các bạn chỉ dùm mình với , cám ơn các bạn rất rất nhiều

Số bài viết
    6
    giúp mình với , mình dùng bản tiếng việt nó cứ hiện ra ô vuông , các bạn có thể cho mình link cái skins để mình việt hóa được ko , thanks các bạn rất nhiều

Số bài viết
    23
    http://www.mediafire.com/download.php?aiwykwmeqgd
    Link down skin Steklo version cuối của Cloud đó bạn .

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới