Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Vì sao bạn lại tới với các câu lạc bộ trung bình

Người đã bình chọn
178. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Vì sự thèm khát thử thách và muốn có một cuộc chiến trụ hạng khó kăhn mà kịch tính

60 33.71%
  • Muốn thử sức mình sem minh có tài năng để giúp các chú lùn thành khổng lồ không

118 66.29%
Trang thứ 5 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu ... 34567 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 69
    Số bài viết
    5
    Mình mới chơi FM, thấy nó đúng ra phải có tên là CM, vì cách chơi quá giống CM 03-04 ngày xưa
    CM 03-04 ngày xưa, mình đá fiorentina, khi đó vẫn ở Serie B, đá vô địch serie B ở mùa đầu tiên không mua thằng nào, lên hạng, thay gần hết đội hình, chủ yếu là lấy free với mượn, vô địch Serie A, 2 mùa sau tiếp vô địch C1
    Rồi sau đó mình chọn Latina (đố ai bít cái tên này), nó đá ở serie C2, 2 mùa mình lên 2 hạng liên tiếp, ở Serie B 10 năm mới lên hạng, đội hình đẹp, thay vài thằng, vô địch luôn Serie A

Số bài viết
    232
    cm0304 dễ bỏ mẹ ., đá thế thì cũng chẳng có gì ., 1 thằng có thể kéo cả clb đi lên đc -.-"

Số bài viết
    5
    Dễ thì nó chẳng khác ji` FM, với mình thì FM là bản nâng cấp của CM 03-04 thôi, cách chơi và mức độ khó như nhau cả thôi
    Với lại mình đâu có vô địch với 1 2 thằng ngôi sao đâu , nâng cấp cả 1 đội hình đấy, tất nhiên là cũng khá may mắn khi sign free và mượn đc một số thằng đá hay nhưng mấy thằng AC hay Juve chưa khai thác đc tiềm năng

Số bài viết
    5
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của TaiSinh_Blue23 Bài viết
    Nếu bác noi fiorentina mạnh thì đúng thập niên 90 khi còn batistuta thì fiorentina rất mạnh nhưng bây giò chĩ là quá khứ thôi .
    Juve cũng vậy sau cơn bão vừa qua juve đã yếu đi hẳn ồi họ chỉ sống nhờ các lão tướng thui khi mà các lão tướng kiệt sức thì họ chả káhc gì AC.Milan cả .
    Vì vậy quá khứ là ông lớn hiện tại mới quan trọng .Bây giờ đội hình họ chỉ ngang với udinese và Palermo mà thui chứ không còn là ông lớn nữa
    Fio ko còn là quá khứ đâu, là tương lai đấy Đội hình của Fio ở FM 2008 rất đồng đều, rất nhiều ngôi sao. Mình đá Fio mùa đầu tiên mua thêm mỗi Kewell mà vô địch đấy , Mutu vừa mới bắt đầu mùa giải đã Unhappy vì bọn khác nhòm ngó mà ko đi đc, nhưng mình đã vô địch với cặp tiền đạo Pazzini và wonderkid Lupoli

Số bài viết
    249
    cac anh the la van~ bt`
    Em co lan choi giai bet nhat cua Anh cai giai tam hang 5 hay 6 gi` do mua COng VInh ve` da ma` con vua pha luoi nua~ la`

Số bài viết
    189
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của captain Bài viết
    Mình cũng đang chơi West Brom.Nhưng mình chọn thời gian là thang 2-2008 khi giải VDQG Nga bắt đầu.Với ngân quỹ là 5M.UK.Mùa đầu sign đc ngay Piatti,Lubos Kalouda (next Nedved
    ),Rene Mihelic,Luis Jimenez,... ký ngay lúc đang đá chứ ko thì bọn nó mua ngay...Nhưng bị cái là tiếng tăm của thằng này hơi thấp nên ít khi cầu thủ lớn về.Nhất là lúc sign free khi bọn nó hết hạn hợp đồng.Chủ yếu là mua và loan những thằng tài năng trẻ của Ars,Liv,Juv về mà đá.Có những thằng có thể kèm theo điều kiện mua đứt sau 1 năm ây.^ ^ Giở thì West Brom sau 3 mùa của mình cũng mạnh rồi.Có thể trang vào top 7 CLB đứng đầu.Được cái thằng này tài chính cũng giàu có.Mỗi mùa nó cho khoảng 15-20 UK để mua cầu thủ.Chứ vào mấy thằng nghèo như Bir,Wig,Bolton thì mình cũng chưa động vào....
    e cũng như bác nhưng em cầm sunderland. Mùa đầu mua Thiago neves và thằng Tiribocchi - tiền đạo của Lecce. Đá lúc đầu mùa thích, thành tích tốt, cuối mùa sa sút thảm hại may mà vần ở trong top 10. Sang mùa thứ 2 có 15M Uk mua được Fazio, Jimenez và Stancu và đi mượn mấy cu Arsenal, nhưng Neves bị thằng chủ tịch bán mất cho Roma 12M Uk(tức không chịu được). Thế là mua được thêm thăng Fernando và Guilherme đá DM và DL.
    Đá được nửa mùa thứ 2 rồi, cuối năm cố xếp thứ 7 để đá UEFA. hehe.

Số bài viết
    141
    Chơi clb yếu thì mình mới quý từng cầu thủ. Chi tiêu phải thắt lưng buộc bụng nhằm cân đối quỹ lương. Mua và mượn cầu thủ thì bị snub là chuyện cơm bữa, khen hlv đội bạn thì im lặng hoặc bị khinh rẽ cũng thường, mời giao hữu thì bị từ chối là "chuyện thường ngày ở huyện". Lịch sử clb không có gì mình sẽ tạo ra trang sử mới cho clb, được fan coi như thánh sống. Để mỗi mùa totalbet phải chịu lỗ vì đầu mùa dám dự đoán mình xuống hạng

Số bài viết
    189
    nhưng chơi CLB yếu khó xoay vòng lắm. vì nhiều thằng dự bị thua xa mấy thằng chính ấy chứ. cho nó đá thì ko yên tâm, mà không cho nó đá nó lại unhappy. nên cũng khó khăn trong việc duy trì trạng thái tâm lý của nó. Với lại cầm đội yếu mà thua suốt thì morale của đội xuống thê thảm. lúc đó còn đá đấm j nữa, chỉ có thua thôi. em cầm sunderland mùa đầu tiên, đến nửa sau mùa giải không duy trì được phong độ, mà mấy thằng dự bị như bỏ đi. đá toàn thua. chán, may mà không phải xuống hạng

Số bài viết
    1,783
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của duyslayer Bài viết
    Chơi clb yếu thì mình mới quý từng cầu thủ. Chi tiêu phải thắt lưng buộc bụng nhằm cân đối quỹ lương. Mua và mượn cầu thủ thì bị snub là chuyện cơm bữa, khen hlv đội bạn thì im lặng hoặc bị khinh rẽ cũng thường, mời giao hữu thì bị từ chối là "chuyện thường ngày ở huyện". Lịch sử clb không có gì mình sẽ tạo ra trang sử mới cho clb, được fan coi như thánh sống. Để mỗi mùa totalbet phải chịu lỗ vì đầu mùa dám dự đoán mình xuống hạng
    Stif có 1 vài con cưng Alex Nimo , Brek Shea của Usa , Per Nyman của Sweden , Zar Day ( thằng này là random mà ra ) ,... gắn bó với stif đến cả chục mùa giải ở các game khác nhau unhappy cũng kô ít nhưng dẫu sao thì với những đội bóng tí hon thì vẫn là Hero !!!

Số bài viết
    210
    chơi mấy đội tầm trung bình đôi khi cũng bị áp lực, nhưng ko bằng mấy đội mạnh.Với lại đội vừa trình độ ngang ngửa đá dễ hơn. Mấy đội lớn quản lí hơi khó.......
    Chơi TOTTENHAM, khoảng 2 năm bán mấy thằng cũ trong đội cũng gần 300 chai, chưa kể còn mấy thằng mua free nữa

Lần sửa bài viết gần nhất bởi razorsonny : 28-10-2008 vào lúc 01:32 PM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới