Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Vì sao bạn lại tới với các câu lạc bộ trung bình

Người đã bình chọn
178. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Vì sự thèm khát thử thách và muốn có một cuộc chiến trụ hạng khó kăhn mà kịch tính

60 33.71%
  • Muốn thử sức mình sem minh có tài năng để giúp các chú lùn thành khổng lồ không

118 66.29%
Trang thứ 2 trong tổng số 7 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 69
    Số bài viết
    2,079
    chuẩn , hồi mình cầm WestBrom mua được thằng Atouba,Pleptikosa là thành công , chơi đến mùa thứ 4 mới có được Van nistelroy
    Đang đá mấy đội hạng 2 , vui phết , mà cầm mấy đội yếu mình mới trải nghiệm cảm giác đi mượn cầu thủ , và sign mấy thằng sắp nghỉ thi đấu!!

Số bài viết
    134
    Mình cũng đang chơi West Brom.Nhưng mình chọn thời gian là thang 2-2008 khi giải VDQG Nga bắt đầu.Với ngân quỹ là 5M.UK.Mùa đầu sign đc ngay Piatti,Lubos Kalouda (next Nedved
    ),Rene Mihelic,Luis Jimenez,... ký ngay lúc đang đá chứ ko thì bọn nó mua ngay...Nhưng bị cái là tiếng tăm của thằng này hơi thấp nên ít khi cầu thủ lớn về.Nhất là lúc sign free khi bọn nó hết hạn hợp đồng.Chủ yếu là mua và loan những thằng tài năng trẻ của Ars,Liv,Juv về mà đá.Có những thằng có thể kèm theo điều kiện mua đứt sau 1 năm ây.^ ^ Giở thì West Brom sau 3 mùa của mình cũng mạnh rồi.Có thể trang vào top 7 CLB đứng đầu.Được cái thằng này tài chính cũng giàu có.Mỗi mùa nó cho khoảng 15-20 UK để mua cầu thủ.Chứ vào mấy thằng nghèo như Bir,Wig,Bolton thì mình cũng chưa động vào....

Bayern Munchen > Real Madrid > Manchester United ....
    Hùm xám vô địch ____We are the champions

Số bài viết
    8
    tui đang chơi olbia serie C2c sau 10 năm vật lộn đã lên đến serie A cảm giác phê lắm

Số bài viết
    200
    Đơn giản chỉ là tìm thách thức mới cho bớt nhàm chán khi cứ đoạt hết CUP này đến CUP khác với 1 CLB mạnh về tài chính với một dzàn sao có sẵn thế thôi

ChIp NguyỄn

Số bài viết
    72
    vì nó co tính quan trong trong việc thử súc tài năng dẫn dat của mình

Số bài viết
    115
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của captain Bài viết
    >"< Fio,Juve...mà là CLB trung bình à.Mấy cái bác này nói hay thật.CLB tầm trung phải là West Brom.Sunderland,.... những thằng thuộc dạng nửa Champion,nửa Premie...luôn luôn lo công cuộc trụ hạng.>"< thử dẫn dắt xem...
    Nếu bác noi fiorentina mạnh thì đúng thập niên 90 khi còn batistuta thì fiorentina rất mạnh nhưng bây giò chĩ là quá khứ thôi .
    Juve cũng vậy sau cơn bão vừa qua juve đã yếu đi hẳn ồi họ chỉ sống nhờ các lão tướng thui khi mà các lão tướng kiệt sức thì họ chả káhc gì AC.Milan cả .
    Vì vậy quá khứ là ông lớn hiện tại mới quan trọng .Bây giờ đội hình họ chỉ ngang với udinese và Palermo mà thui chứ không còn là ông lớn nữa

HẾT MỰC RÙI ...THƯ KÝ!!!!!

Số bài viết
    469
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của TaiSinh_Blue23 Bài viết
    Nếu bác noi fiorentina mạnh thì đúng thập niên 90 khi còn batistuta thì fiorentina rất mạnh nhưng bây giò chĩ là quá khứ thôi .
    Juve cũng vậy sau cơn bão vừa qua juve đã yếu đi hẳn ồi họ chỉ sống nhờ các lão tướng thui khi mà các lão tướng kiệt sức thì họ chả káhc gì AC.Milan cả .
    Vì vậy quá khứ là ông lớn hiện tại mới quan trọng .Bây giờ đội hình họ chỉ ngang với udinese và Palermo mà thui chứ không còn là ông lớn nữa
    Nhưng ít nhất thì Fio, Juv có rep cao nên chuyện kí HĐ ko quá khó khăn, ko thể gọi là đội tầm trung đc. Fio, Juv chỉ cần 1 cái tac hợp lý thì cạnh tranh scudetto dễ thôi, đội hình đồng đều, muốn bổ xung lực lượng cũng dễ

Mã:
    Bế quan tu luyện

Số bài viết
    72
    uh nhưng mà tài chính của câu lac bộ lai it nên bạn phài can nhác8= kỹ trước khi mua cầu thủ ko thoi ko có tien la bi xa thải do

Số bài viết
    469
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguquy Bài viết
    uh nhưng mà tài chính của câu lac bộ lai it nên bạn phài can nhác8= kỹ trước khi mua cầu thủ ko thoi ko có tien la bi xa thải do
    / Đó là vì pác chưa chơi 1 đội chỉ đc khoảng 1M $ (thậm chí còn ít hơn) transfer budget nên mới thấy nó ít

Mã:
    Bế quan tu luyện

Số bài viết
    214
    fio, juve cầm thì sau 2-3 mùa là có thể ẳm tât cả các danh hiệu ùi, em cầm lecce của serie B, hùi trước đá chật vật lắm, có mấy thằng ngon thì toàn bị chèo kéo, bực mình thằng nào đòi ra đi em tống xuống ngồi dự bị đến khi năn nỉ dc đá thì mới thôi, may sao tìm dc cái tác counter4-5-1 trên diễn đàn thế là lecce của em có một mùa giải vô cùng ấn tượng, lên serie A với thành tich bất bại,và dành dc 1 vé dự cup châu âu nhờ vô đich cup italia, stancu ghi 70 goals. em khuyên mấy men cầm đội nhỏ hoặc hạng 2 nên test thử cái tac này ở topic "new tac for all team". chỉ có 1 điều cực kì thiệt thòi là cầu thủ mình vẫn suôt ngày đòi ra đi, mấy đội to chèo kéo thì ko nói làm j, mấy đội như lazio,napoli....mà nó cũng đòi ra đi mặc dù đội mình dc chơi cup châu âu hẳn hoi, nản lắm. mục tiêu mùa giải tới của em là lecce nằm trong top 5 với sự kì vọng đặt vào tiền đạo zarate và tiền vệ tổ chức jimenez

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới