Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 11
    Số bài viết
    28

Màng hình trắng xóa!

Mình cài game bằng DAEMON Tools Lite 8.0.0 chơi bình thường. nhưng nếu up lên 8.0.2 hoặc là tạo các thư mục để copy ảnh cầu thủ, logo đội bóng, thì y như rằng vào game là màng hình trắng xóa! ai biết cách khắc phụ thì chỉ mình với , thank

Số bài viết
    28
    không ai giúp tôi đc a? hic!
    không hiểu sao cứ copy mấy cái logo , kits ,.. vào hay update là vào game là trắng xóa màng hình!

Số bài viết
    959
    Lối này kỳ cục quá bạn à, tớ chơi FM mấy năm nay hình như chưa ai bị lỗi này cả ???

VÊ QUÊ HÚT THUỐC LÀO, BẾ CHÁU ....

Số bài viết
    28
    Tứ là mình cài FM2008 8.0.0 vào chơi thì ok, nhưng nếu up lên 8.0.2 thì vào game màng mình nó sẻ trắng xóa. mình kô up lên 8.0.2 nửa vẫng để 8.0.0 chơi , nhưng copy các hình và logo vào như hướng dẫn thì lại bị như trên.
    không biết là do nguyên nhân gì! hay tại mình sài win xp bản tiếng Hoa? nhưng nếu như thế thì cà khi chơi bản 8.0.0 cũng phải bị chứ.

Số bài viết
    1,811
    Nói như bạn thì khi update lên 8.02 hoặc copy logo,kits,players,background là bị màn hình trắng xoá à

Theo mình biết thì khi copy một lượng lớn graphics thì máy vào game thường hay chạy chậm hơn bình thường Bạn có thể cho mình biết cấu hình máy bạn không ?

Với khi màn hình bị trắng xoá bạn nhấn Alt+Tab xem ra màn hình windows coi có bảng thông báo gì không Hay treo máy lun ?

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
    28
    máy không bị treo đâu , ấn Alt+ tab vẫng có thể chuyển đc cửa sổ.đến giờ vẫng không rõ nguyên nhân tại sao nứa! mà mình chỉ có thể copy vào phần C:\Program Files\Sports Interactive\Football Manager 2008\data\graphics\pictures...
    còn trong C:\Documents and Settings\Administrator\My Documents\Sports Interactive\Football Manager 2008\db... thì mình thấy không có file nào cả!kể cả phần cài đặt của máy cũng không có!

Ảnh đại diện của dirty_boy0712
    dirty_boy0712 đang ngoại tuyến ~♫ ♪ I'm Yours ♪ ♫ ~ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,890
    hix thì đúng là trong C:\Documents and Settings\Administrator\My Documents\Sports Interactive\Football Manager 2008\db ko có j` cả thật mà, vậy là bạn copy graphics sai rồi.
    copy lại vào C:\Documents and Settings\Administrator\My Documents\Sports Interactive\Football Manager 2008\graphics nhé, folder graphics ko có thì tạo.
    have fun ^^

Số bài viết
    1,811
    Đúng như Dirty nói bạn copy sai rồi

CHi tiết xem đây :

Mã:
    http://fm-vn.com/diendan/announcement.php?f=140&a=9
    Bạn thử coi khắc phục dc lỗi chưa ?

Sometimes world give me so many reasons to hate it.

But whenever it happens, I think of you and say:

"How can I hate this world when you are a part of it."

Số bài viết
    28
    rất tiết là vẫng không có gì khá hơn, đã copy đúng dường dẫng. chiều này sẻ test thử ở máy khác xem thế nào!thank

Số bài viết
    28
    cảm ơn mọi người đã góp y kiến! tình hình là cài vào máy khác kô vấn đề gì cả,chắc tại máy mình sài win bản tiếng hoa nên nó bị thế!mình chơi crossfire cũng vậy vào kô thấy chữ nào cả!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới