Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 23 trong tổng số 23

Chủ đề: CLB mẹ, con !!!

Số bài viết
    58
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của phamdang1721992 Bài viết
    bạn ko thể tự mình đặt clb con đc
    bạn ấn vào Affilated Club ở thanh tree sau đó ấn vào nút find... affilated club hay sao ấy
    sau đó bọn board nó sẽ đưa cho bạn 1 list và bạn chọn xem clb nào bạn thik
    Ko phải. Bạn phải Request với Board thì nó mới đặt ra 1 số CLB con cho bạn. Mà ko phải lúc nào cũng có đâu.Có lúc em chơi suốt mấy mùa giải request chục lần nhg bọn Board toàn bảo ko tìm đc.

Số bài viết
    103
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của mr.markus Bài viết
    Ko phải. Bạn phải Request với Board thì nó mới đặt ra 1 số CLB con cho bạn. Mà ko phải lúc nào cũng có đâu.Có lúc em chơi suốt mấy mùa giải request chục lần nhg bọn Board toàn bảo ko tìm đc.
    Mình thấy Request lần nào cũng được mà (CLB nào cũng thế), nếu cầm CLB yếu mà đi tìm một CLB mạnh đỡ đầu thì có thể không tìm được chứ cầm CLB mạnh tìm CLB để đỡ đầu thì lần nào cũng thành công cả.
    Thường thì khi thông báo nhận CLB đỡ đầu (mình là CLB mạnh ^^), CLB của mình sẽ phải trả một khoản tiền nhỏ. Nhưng sau mỗi năm thì mình không phải trả thêm gì nữa mà nhận được khoản tiền từ CLB đó.
    Nói chung là có càng nhiều CLB đỡ đầu càng tốt, giúp cải thiện đáng kể tài chính cho CLB. Mình hay set cái Affiliniate Clubs (không biết đúng không ^^) làm home page, chỉ chờ cái dòng Request hiện lên là ấn luôn Quản lý Milan sau 3 năm số CLB đỡ đầu đã lên tới gần 30 ><

Số bài viết
    16
    Mình mua thằng Barrientos ( AML ) của argentina , không dc WP , mua nó về đẩy sang mấy CLB con , nó không chịu đi , đến 3 năm rùi nó vẫn WP . Năm sau là hết hạn hợp đồng vậy mà ký thềm thì tòan bị từ chối WP . Có ai có ý kiến gi không ?

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới