Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 23

Chủ đề: CLB mẹ, con !!!

Số bài viết
    33
    Uhm uhm cái vụ này hay quá các bác ơi, thế mà không biết sớm, vào Chel làm độ dăm ba CLB con tiêu tiền hộ chú Abra chứ không nó không biết dùng tiền sao cho hết cả các bác nhẩy
    Cảm ơn các bác Very nhiều :peace:

Số bài viết
    170
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Omnislash Bài viết
    Nói thiệt tui tìm không thấy phần CLB mẹ, con ở Câu lạc bộ đâu cả, vào CLB khác thì thấy, nhưng CLB mình đang dẫn dắt thì hổng có thấy, sao kà ?
    Thế là do CLB mà bạn dẫn dắt chưa có CLB con ( feeder club), bạn phải yêu cầu Board đi thương thảo hợp đồng nhận CLB con bằng cách: Manager-->Board Room-->Request feeder club. Đợi 1 khoảng thời gian Board sẽ mang về cho bạn vài CLB để bạn ký kết. Xong xuôi sẽ xuất hiện "affiliated club" trong phần quản lý CLB của bạn.

Số bài viết
    1,091
    Thanks, để tui thử nhé ^^, này thì 90 char, này thì 90 char, này thì 90 char...

Số bài viết
    33
    kaka,tui có mỗi 1 feeder club nhưng là Fulham,đang cho nó mượn mấy thằng cầu thủ trẻ kha khá để giúp nó lên hạng ...

Số bài viết
    3
    Toàn tranh luận về mẹ và con thế bác nào nói cách cho CLB "con" mượn 1 cầu thủ đi nào.
    Kiếm CLB "con" thì dễ còn cho nó mượn ra sao thì chả thấy ai tranh luận.
    VD như tôi đang chơi Juve, ở PSV nẩy ra 1 thằng có chỉ số Pot..Abi.. 199 (Henry Merry). Tôi đã mua về và muốn cho 1 CLB "con" mượn để nó đc ra sân thường xuyên thì làm thế nào, hay là phải ngồi đợi CLB "con" hỏi mượn. thế thì bằng 0 ah:nono:

Số bài viết
    17
    Cái này gọi là clb mẹ con là ko đúng... phải gọi là clb có thỏa thuận nhau về vấn đề cầu thủ...
    Ai cầm Milan sẽ thấy có Juve trong list "affiliated club" nhưng lại ko thể gửi cầu thủ wa đó được

Số bài viết
    23
    bạn làm cách này:
    nhấp vào cầu thủ muốn cho mượn,thanh bên trái có mục affield.....club gì đó
    rồi chọn 1 câu lạc bộ con mà bạn muốn nó đến dưới dạng cho mượn.rồi sau đó chờ câu trả lời,hoặc nó đồng ý sang, hoặc không ( nhưng chỉ trong mùa chuyển nhượng thôi)

[SIGPIC][/SIGPIC]

Số bài viết
    217
    Mà Vic thấy đặt nhiều clb con thì cũng chẳng kiếm ra được cầu thủ nào hay từ mấy clb đó . Chỉ tổ tốn tiền hàng năm , cùng lắm thì là " Thùng rác " cho mấy clb lớn , hoac làm clb cho mấy thằng kô co WP .

Số bài viết
    12
    hay nhỉ,từ hồi chơi dòng quản lý tới bây giờ,mới biết có vụ câu lạc bộ mẹ con

Số bài viết
    26
    hình như là khi bạn có câu lạc bộ con nào thì bạn sẽ hiểu về cầu thủ của nước đó. tui nghĩ câu lạc bộ con có thể đẩy những cầu thủ trẻ qua đó. tùy vào danh tiếng của câu lạc bộ mà board tìm cho bạn những câu lạc bộ con thích hợp, tui thì thích chọn các câu lạc bộ con là các câu lạc bộ của Mỹ ( hơi tốn một chút nhưng chẳng biết có đc cái gì không )

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới