Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Bạn sẽ làm gì khi bị dẫn từ 2 bàn trở lên

Người đã bình chọn
235. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Hô toàn đội tấn công thay 1 hậu vệ bằng 1 tiền đạo hay tiền vệ công

176 74.89%
  • giữ nguyên tất cả hi vọng 1 phép màu

59 25.11%
Trang thứ 1 trong tổng số 7 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 62
    Số bài viết
    112

những phút giây mất phương hướng của bạn

Khi làm huấn luỵện viên bạn ước mong đội bóng của bạn giành được những trận thắng những chiếc cúp ! Nhưng cuộc chơi ko đơn giản với bạn đôi lúc bạn sẽ gặp những chú lùn nổi loạn như Boton của anh ,Deportivo của Tây Ban Nha . Hay lúc các ông lớn đụng nhau ( nếu bạn chơi các ông lớn) .
    Trong những trận đánh như thế việc bạn bị đối thủ dẫn từ 2 bàn trở lên sẽ làm bạn bối rối thật sự cầu thủ bạn cũng vậy vì vậy bạn sẽ làm gì dễ cải thiện tình hình .
    mình có hai sự lựa chon các bạn xem sao rùi cho mình ý kiến
    1.Hô toàn đội tấn công rút 1 hậu vệ ra thay bằng 1 tiền đạo hay tền vệ công
    2.Giữa đội hình của hi vọng phép màu

Chủ đề tương tự:
    Fiorentina và chelsea tình yêu la mãi

Số bài viết
    1,178
    Còn tuỳ trường hợp , gặp đội yéu thì hô len tấn công còn dội mạnh quá thì chờ phép thôi

Because The Main One

Số bài viết
    2,202
    Rất nhiều trường hợp này đã diễn ra! Có lần mình gập Reading trên sân Emirates hiệp 1 nó giã cho 2 bàn! Mình đã chuyển dữ nguyên đội hình chỉ hô hào "tôi hy vọng vào hiệp 2 các bạn sẽ khác" ai ngờ nó cho thêm bàn nữa 3-0 rồi tức điên đá 4-2-4 tấn công ồ at cuối cùng đá điên thế nào lội dòng 4-3

Số bài viết
    112
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Gunner2012 Bài viết
    Rất nhiều trường hợp này đã diễn ra! Có lần mình gập Reading trên sân Emirates hiệp 1 nó giã cho 2 bàn! Mình đã chuyển dữ nguyên đội hình chỉ hô hào "tôi hy vọng vào hiệp 2 các bạn sẽ khác" ai ngờ nó cho thêm bàn nữa 3-0 rồi tức điên đá 4-2-4 tấn công ồ at cuối cùng đá điên thế nào lội dòng 4-3
    bác làm em giật mình thiệt đó ^^ 4-2-4 đôi hình này mà dính 1 thẻ đỏ o trục giữa là đi luôn đó lúc đó là hơi thảm đó .^^Các đôi yếu bác cứ tấn công vì biết mình nắm 50% cơ hội còn với ông lớn mấy bác cho em ý kiến thử xem nhé cảm ơn các bác đã ủng hộ

Số bài viết
    5,684
    Nếu nó dẫn 2 bàn theo kiều từ từ thì coi như bỏ cuộc,thay đổi, chỉnh sửa lối chơi có thắng hoặc hòa cũng chỉ là may mắn có tên nào trong đội tỏa sáng, còn dẫn chớp nhoáng ngay trong những phút đầu thì ko cần lo, nó ghi nhanh mình gỡ lại cũng nhanh chẳng kém

Số bài viết
    112
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Nếu nó dẫn 2 bàn theo kiều từ từ thì coi như bỏ cuộc,thay đổi, chỉnh sửa lối chơi có thắng hoặc hòa cũng chỉ là may mắn có tên nào trong đội tỏa sáng, còn dẫn chớp nhoáng ngay trong những phút đầu thì ko cần lo, nó ghi nhanh mình gỡ lại cũng nhanh chẳng kém
    bác nói đúng đó khoảng thời gian từ phút 75 trở đi cầu thủ vô sân chaư kip hòa nhịp với trận đấu nên rất khó để chữa cháy .Còn nếu trong vòng từ phút 40 trở đi thì cơ hội rộng hơn nhiều vì cầu thủ vô sân có thể hòa với lối chơi của đội và có thể lội ngược dòng nước . ^^

Số bài viết
    200
    KHông biết hiệu quả hay phép màu thế nào nhưng nếu bị dẫn 2 bàn ( Ỡ đây là tính trường hợp bị dẫn 2-0 trước phút 50 or 60) thì 80% là chiến thuật bất hợp lí.Thay chiến thuật khác + Đá đít cả đội kêu lao đến gần thằng thủ môn đối phương hehehe.

ChIp NguyỄn

Số bài viết
    112
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ChIp_NguyEn Bài viết
    KHông biết hiệu quả hay phép màu thế nào nhưng nếu bị dẫn 2 bàn ( Ỡ đây là tính trường hợp bị dẫn 2-0 trước phút 50 or 60) thì 80% là chiến thuật bất hợp lí.Thay chiến thuật khác + Đá đít cả đội kêu lao đến gần thằng thủ môn đối phương hehehe.
    Bác nói thế ^^ ghê wá sợ bác đá ko được cầu thủ mà nó unhappy hạ phong độ verry poor là anh em mình mệt đó ^^ .Các bác ủng hộ nhiệt tình em cảm ơn nhưng em thấy từ 60 phút trở về thì có lẽ chến thuật mình đã bị bắt bài rùi đổi cái khác cầu thủ không thích nghi chiến thuật mới gãy trận lúc đó thì thê thảm .Vấn đề này nan giải các bác khó nghĩ luôn rùi ^^

Số bài viết
    52
    Thua đến 2 fat" thì fải liều thôi chứ chờ phép màu thì chả bao giờ đến mất

Số bài viết
    84
    Thay đổi là chắc chắn rồi. Nếu trước phút 75 thì đổi người đổi chiến thuật. Sau phút 75 thì kéo metal lên hết cỡ, gặp MU cũng chơi 4-2-4 đc có sao đâu, chừng nào bị dính thẻ hẳng hay, chứ ở đó chờ chết sao?

"Trời Hàng Châu bổng xanh màu ngọc bích
    Nước Tây Hồ bổng hóa nước Hồ Tây" - Tế Hanh

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới