Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 11
    Số bài viết
    83

Tiền đạo chưa ai nhắc tới ....PR nhiều vô ích và cũng chẳng cần post hình

những ai chơi FM thường quá chú tâm vào khâu tìm tiền đạo thuộc hàng khủng và đôi khi bỏ ngỏ tuyến phát triển tài năng trẻ ...nhưng với lò đào tạo truyền thống của Liverpool luôn sản sinh ra đc những tài năng và đây là 1 mẫu cầu thủ đc sánh nang với el-kul ( Aguero thường hay đc mua bắt đầu new game) nói về el-kul thì đó là mẫu tiền đạo đa năng nhưng không phải là mẫu toàn diện .khả năng ghi bàn ở mọi góc độ mọi tình huống thì thừa đc công nhận nhưng el-kun yếu vè sút xa và chơi đầu
    nếu ai đó new game hãy để ý nhiều hơn tới Lauri Dalla Valle cầu thủ thủ có quốc tịch Finland khá toàn diện .
    nói nhiều vô ích thử thì biêt ....mua sớm đào tạo tới năm 22t nếu bán hok dưới 50 trịu $

Chủ đề tương tự:

Ảnh đại diện của BLUERAIN157
    BLUERAIN157 đang ngoại tuyến FMVN's member HLV tuyển trẻ U19
    Số bài viết
    215
    Bạn hok post hình ai mà tin dc .

Ít nhất thì cũng nên post lúc nó còn trẻ và sau khi nó thành công chứ .

Nói thật mình chơi tới 2013 mà hok hề nghe danh thằng này . Bán dc 50M hơi khó tin

Retired..!!

Số bài viết
    996
    Dò ở Liv mỏi cả con mắt cũng chẳng tìm thấy thằng bạn kể hóa ra là mua về từ JIPPO Joensuu mà dám kêu là sản sinh ra.
    Để xem nào côt Physical ổn, dứt điểm tốt, chạy chỗ khá, kiến tạo đc, mỗi tội chỉ số composure nó lại random nên cũng tùy. Nói chung với PA -8 thì đây cũng ko phải là 1 cầu thủ tồi. Còn sáng ngang với kul thì mình ko chắc.
    Thân!

Most Bem:
    Nguyễn 2xu
    Lê cá mè

Số bài viết
    735
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thienlong000007 Bài viết
    Dò ở Liv mỏi cả con mắt cũng chẳng tìm thấy thằng bạn kể hóa ra là mua về từ JIPPO Joensuu mà dám kêu là sản sinh ra.
    Để xem nào côt Physical ổn, dứt điểm tốt, chạy chỗ khá, kiến tạo đc, mỗi tội chỉ số composure nó lại random nên cũng tùy. Nói chung với PA -8 thì đây cũng ko phải là 1 cầu thủ tồi. Còn sáng ngang với kul thì mình ko chắc.
    Thân!
    Ku đó đá đa năng kinh lắm trừ vị trí của HV là hok đá đc còn nhiêu fang hết, mới 15 tuổi mà chỉ số cũng đc lắm, như bác chủ topic nói traing mãi đến 22 tuổi thì , ku này nếu chơi bản 8.0.0 thì nó còn ở đội gì ấy ( em hok nhớ ) sign free dễ lắm, còn bản 8.0.2 thì nó đã kí hợp đồng với Liverpool rồi
    pic của nó này

mới new game thì nó 15 tuổi

Số bài viết
    52
    liverpool hình như chơi đến 2010 có ông Koller đá hơi bị hay, chỉ số PA cũng cao

Số bài viết
    2,202
    Chỉ số ổn đấy! sút và dứt điểm tốt tội mỗi cái composure hơi thấp dễ bỏ lỡ cơ hội lắm nhưng train có thể sẽ cao hơn! Hôm nào sign về chơi thử nhưng mà ở Liv sợ nó không bán!

...Legend...

Số bài viết
    136
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ntmt_R10 Bài viết
    liverpool hình như chơi đến 2010 có ông Koller đá hơi bị hay, chỉ số PA cũng cao
    Kiểu này là random rồi, nhắc tới làm gì....

You're gonna miss me when I'm gone....

Số bài viết
    52
    Dalla Valle ko fải random mà .lúc đầu chỉ số ổn nhưng về sau ít lên + đá bt nhưng được cái rẻ mà bán cũng khá cao ===> cũng nên mua

Ảnh đại diện của mrspecial
    mrspecial đang ngoại tuyến ♥♥♥ Cristiano Ronaldo ♥♥♥ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    2,023
    công nhận là thằng này đá cũng chưa đến mức sánh với kun nhưng mà được cái mua nó về với giá quá bèo train vài năm rồi bán thì cũng được kha khá,nếu cho đá thường xuyên cũng phải tầm 20m chứ 50m như chủ topic nói thì ...

Good luck, Ronaldo......I'll always love you

Số bài viết
    188
    lâu lắm ko thấy ai chơi FM2008 nữa nhỉ
    ồ, thằng này train tốt cũng ổn đấy,
    tôi thấy tuỳ từng lúc, ví dụ như ku Pacheco của LIV, có lần tôi chơi giá của nó là 80M USD đấy (real mua)

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới