Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123
Hiển thị kết quả từ 21 tói 26 trong tổng số 26
    Số bài viết
    16
    Thực ra mà nói,làm HLV từ mấy đội hạng dưới rất dễ trở thành ....huyền thoại của Club,nhưng mà mua được mấy cầu thủ tên tuổi thì khó.Tôi dẫn dắt Nottingham Forrest "tìm lại vinh quang xưa",thế mà khó mua cầu thủ lắm.
    Còn nếu chọn WB thì tôi chọn Marcelo hoặc Bale

Chơi GAMES là để giải trí,không ăn thua,không cay cú và không ... quên nhiệm vụ!!!
    [CENTER]

Số bài viết
    469
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của yessha Bài viết
    Thực ra mà nói,làm HLV từ mấy đội hạng dưới rất dễ trở thành ....huyền thoại của Club,nhưng mà mua được mấy cầu thủ tên tuổi thì khó.Tôi dẫn dắt Nottingham Forrest "tìm lại vinh quang xưa",thế mà khó mua cầu thủ lắm.
    Còn nếu chọn WB thì tôi chọn Marcelo hoặc Bale
    Biết khó mua còn giới thiệu Marcelo với Bale chi? Marcelo mua thì được nhưng nó có chịu về ko lại là 1 chuyện

1 tên nèh: Cristian Villagra của River, giá bèo, đá 1 hoặc 2 mùa là thấy khác

Mã:
    Bế quan tu luyện

Số bài viết
    91
    Mua Bosingwa;Antunes;Pander;Marcelo;Bocaly;
    Taiwo(mắc-xây).

Số bài viết
    112
    Các bác cho em hỏi tai sao mecerlo em mua 8tr $ real bán rùi ma trả lương nó 80.000$ 1tần nó vnẫ ko về bực wá >.< no la lương cao nất cua key player cua em do em cầm fio bác nào co cach chi em

Fiorentina và chelsea tình yêu la mãi

Số bài viết
    112
    Hoyte của Asenal và Marcelo hai chú này giá rẻ tầm 8 tr Euro nhưng bác thuyết phục được nó về ko là vấn đề em ko tài nào mau được Marcelo ,bác nào mau được chỉ em em trả max mức lương Key player 120.000 rùi mà nó ko về

Fiorentina và chelsea tình yêu la mãi

Số bài viết
    134
    Athur Sorin.Cầu thủ người Pháp.Giá siêu rẻ.Khoảng 50k.22 tuổi.Train sau 2 năm thành hậu vệ cánh phải của đội tuyển Pháp.Có lối đá công thủ khá toàn diện.Ưu điểm: phong độ vô cùng ổn định

Bayern Munchen > Real Madrid > Manchester United ....
    Hùm xám vô địch ____We are the champions

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới