Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Bạn mua "hớ" có nhiều kô??

Người đã bình chọn
463. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Cực ít.Tớ đã mua là xứng với tiền đã bỏ ra !!

148 31.97%
  • Bình thường.Lúc đc lúc "hớ" !!

255 55.08%
  • Nhiều lắm.Tiền dư chả biết lam gì !!

60 12.96%
Trang thứ 3 trong tổng số 16 trang Trang đầuTrang đầu 1234513 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 151
    Số bài viết
    129
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của khoaman90 Bài viết
    Mua hớ hả. Tớ gặp nhìu lắm mà tại rẻ quá nên ko tiếc. Mỗi mùa mua trung bình là khoảng 30 cầu thủ<17 tuổi đem về đào tạo. sau 3 năm thằng nào cực tốt thì cho đá. tàm tạm thì bán kèm theo điều khoảng mua lại. Phòng trường hợp sau này nó thành siêu sao. còn dở quá thì sa thải lun. Mà sa thải thì hơi bị nhiều ^^
    Sặc, 1 mùa vác về 30 thằng thật là đáng nể bác này
    Bình thường, em dùng FM Scout, 1 mùa mang về 2-3 cầu thủ có PA cao nhất hoặc Different cao nhất ( nhưng có khả năng phát triển cao ) cho learn liên tục, đá các cup nhỏ,kô cho loan, 1 năm là thấy rõ thằng nào trụ được thằng nào không

Còn về vụ mua hớ khoảng 4 năm đầu hầu như em không bị vụ nào đáng kể cả nhưng từ khoảng năm thứ 5 trở đi, 1 là mình giàu có, 2 là chuộng cầu thủ trẻ nên thường vung xiền vác các anh random về thế là <:-P<:-P<:-P

Số bài viết
    456
    lúc đc lúc hỚ zỜ wÊ gÒy xài FMM mua khỎi hỚ

Cristiano Ronaldo !

Số bài viết
    42
    đợi đến kì chuyển nhượng mùa đông thì kí hợp đồng với những cầu thủ còn 6 tháng miễn phí chuyển nhượng . mùa nào cũng vớ dc 20 thằng như thế

Số bài viết
    9
    thường thì 1 vị trí tui để 2 thằng, 1 thằng "già" đã ổn định và 1 thằng trẻ co pot cao 1 chút để "nuôi" nó, cỡ mấy năm sau thì cho nó thay thế luôn, không thì bán. Mua mấy cầu thủ trẻ tiềm năng thì không bao giờ lỗ đâu.

Hãy cho tôi xem đội hình thi đấu của bạn

Tôi sẽ cho bạn biết bạn là người như thế nào

Số bài viết
    99
    đôi khi chơi cũng phải bị mua nhầm hàng "hớ' chứ em cũng vài lần mua nhầm hàng đây

Y!M[email protected]

Của MU thì phải trả cho MU!

Số bài viết
    34
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vuthanhtung0508 Bài viết
    Sặc, 1 mùa vác về 30 thằng thật là đáng nể bác này
    Bình thường, em dùng FM Scout, 1 mùa mang về 2-3 cầu thủ có PA cao nhất hoặc Different cao nhất ( nhưng có khả năng phát triển cao ) cho learn liên tục, đá các cup nhỏ,kô cho loan, 1 năm là thấy rõ thằng nào trụ được thằng nào không

Còn về vụ mua hớ khoảng 4 năm đầu hầu như em không bị vụ nào đáng kể cả nhưng từ khoảng năm thứ 5 trở đi, 1 là mình giàu có, 2 là chuộng cầu thủ trẻ nên thường vung xiền vác các anh random về thế là <:-P<:-P<:-P
    troi ơi tại bạn dùng phần mềm, mình là chỉ nhìn chỉ số và nghe lời khuyên của scout thôi. chuỵen bình thường mà. W lại sang mùa thứ 5, bạn cũng jo61ng mình thui.

Phụ nữ, ta không nên đánh ,dù chỉ là 1 đóa hoa hồng...với phụ nữ...ta chỉ có thể đánh bằng : Dao, Búa, Súng, Lựu đạn,Thuốc Nổ, Nếu có thể thì đánh bằng : bom hạng nặng cũng được

Số bài viết
    42
    Em chơi Everton chẳng mấy khi bị mua hớ . Nhưng mà em thấy kể cả những bọn đang đá phong độ cao, sau đó chuyển sang đội mình phong độ đều giảm đi -> có lẽ chưa quen với môi trường mới. Thường thì em phải kiên trì 1 năm, mấy trận cho chúng nó vào, sau đó lại thay ra hoặc đá vài trận không quan trọng để bọn nó làm quen. Sau 1 thời gian đều đá tốt cả . Kể cả matias fernandes em cũng phải mất gần 1 năm để nó thành trụ cột của cả đội. Vicent kompany cũng thế, lúc em mua nó là hàng thải, về CLB mình sau 1 năm thành sao luôn ^o^.

Số bài viết
    166
    phải nói là thường xuyên mua bị hớ. giờ clb mình đến 7 tiền đạo. đang cho 2 em vào đội B rồi chuản bị bán típ nè. huhu

ngheo` roi` ai cho 0M tien` voi

Số bài viết
    49
    các bác cứ nói thế chứ chơi fm mà ko có vụ mua hớ nào thì chán chết.Chẳng lẽ bản hợp đồng nào cũng thành công, mua rẻ bán đắt à?

Số bài viết
    139
    các bác cứ cho scout đi thằm dò,thấy thằng nào dưới 20t,có tiềm năng+chỉ số đẹp thì sign ngay bảo đảm không hớ.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới