Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Bạn mua "hớ" có nhiều kô??

Người đã bình chọn
463. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Cực ít.Tớ đã mua là xứng với tiền đã bỏ ra !!

148 31.97%
  • Bình thường.Lúc đc lúc "hớ" !!

255 55.08%
  • Nhiều lắm.Tiền dư chả biết lam gì !!

60 12.96%
Trang thứ 11 trong tổng số 16 trang Trang đầuTrang đầu ... 910111213 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 101 tói 110 trong tổng số 151
    Số bài viết
    2,202
    Mua hớ là chuyện bình thường!

Nói chung để không bị hớ quá nhiều thì nên lập danh sánh những vị trí cần mua bổ sung trong mỗi kỳ chuyển nhượng, xem những cầu thủ trẻ triển vọng từ đội 2 có lên đá cùng đội 1 được không? nếu lên được thì cho đá đội 2 cần gì phải mua thằng mới! Hoặc là dùng FMGS đảm bảo không bao giờ bị hớ

...Legend...

Số bài viết
    53
    cầm 1 đội hạng dưới nên ít khi bị hớvì rất ít mua mà làm sao hớ đc mua thằng nào cũng phải thật kĩ xứng đáng đồng tiền bát gạo:a31:

OlE Goal gOal goAl

Số bài viết
    627
    mình cầm MU vì có quá nhiều tiền, mua rất nhiều và hớ cũng rất nhiều

Số bài viết
    21
    hix hix hix! Cac Pac nghe em ke 1 cau chuye^.n ma` do moi' choi nen ko bit ne` !
    Em cam doi Man utd (bi h choi lai nhung van cam MU, )) !
    em mun' bie^'n cac cau thu trongc au lac bo thanh` nhung " CHIEC' XE F1" het' len quyet dinh chi? mua nhung~ chu' nao` tre? tuoi^? pace >=17 ((:a31:)) !
    Nghe thang ban em noi o secbia co nhiu tai nag lam em lien sang tan noi xem chan cang? chung' no' the nao`,hahah! Toan thang chay nhanh thuj( tren 18 het moi so chu') ! Thic wa em sign lun ve` gan nhu ca doi u19 secbia ( tru` thu? mon )
    ket qua? sao nhi? bon chung van can WP nen em phai gui? sang tan acccep
    cuoi cung cung co' dc WP, hao hung dua ca? doi u19 secbi ve de thay the' nhung doi chan da~ met moi?,hihi ( qua nay thi ca? giai? ngoai. hang phai? lap moto vao dit' moi chay kip bon ne`,em nghi ~ the' )======>>>>That bai e che, chung no toan chuyen bong cho doi phuong thuj, cau lac bo bi di xuong the tham? ,nan? wa' quit game lun !
    Day co' phai? la mua ho' ko nhi???

Số bài viết
    2,202
    hix hix hix! Cac Pac nghe em ke 1 cau chuye^.n ma` do moi' choi nen ko bit ne` !
    Em cam doi Man utd (bi h choi lai nhung van cam MU, )) !
    em mun' bie^'n cac cau thu trongc au lac bo thanh` nhung " CHIEC' XE F1" het' len quyet dinh chi? mua nhung~ chu' nao` tre? tuoi^? pace >=17 (()) !
    Nghe thang ban em noi o secbia co nhiu tai nag lam em lien sang tan noi xem chan cang? chung' no' the nao`,hahah! Toan thang chay nhanh thuj( tren 18 het moi so chu') ! Thic wa em sign lun ve` gan nhu ca doi u19 secbia ( tru` thu? mon )
    ket qua? sao nhi? bon chung van can WP nen em phai gui? sang tan acccep
    cuoi cung cung co' dc WP, hao hung dua ca? doi u19 secbi ve de thay the' nhung doi chan da~ met moi?,hihi ( qua nay thi ca? giai? ngoai. hang phai? lap moto vao dit' moi chay kip bon ne`,em nghi ~ the' )======>>>>That bai e che, chung no toan chuyen bong cho doi phuong thuj, cau lac bo bi di xuong the tham? ,nan? wa' quit game lun !
    Day co' phai? la mua ho' ko nhi???
    Nản với bác thật! Đây có phải như pes đâu! Chạy nhanh nhưng chưa chắc đã đá hay nó còn tùy thuộc vào các chỉ số phụ nữa chứ! Bác cứ mua toàn những thằng pace >17 mà các chỉ số còn lại lẹt đẹt thì cũng chỉ vứt đi mà thôi. Theo mình nghĩ đấy không phải mua hớ mà là sai lầm trong chính nhìn và tuyển người!

...Legend...

Số bài viết
    18
    Ông shipmaster thú vị vật

Nếu bạn không ấn thanks thì tớ thề bạn là người không có trái timReal mùa này thua Barca 12 điểm rồi. Mỗi lần ấn thanks, bạn sẽ góp 200đ vào Transfer Budget cho Real.Thiện nam tín nữ ơi

Số bài viết
    286
    em đã sack hết tất cả cầu thủ trong U18 của em rồi, EM tậu về toàn hàng khủng (hàng được đánh giá là quality player, good player , được mấy thằng scout đánh giá là có thể là leading in the future or có thể là work class ) Mua về cho tutorial liên tục bởi tất cả các hảo thủ có trong đội MU của em Hy vọng là em kiếm được 1 mớ tiền về vụ này. Nhưg sai lầm của em là mua nhiều quá làm sao chọn ra thằng nào lên đá đội hình 1 ,bỏ mấy thằng còn lại thì cũng uổng hầu như độ tuổi là (16,17). Hẽm lẽ đợi roneey ,ronaldo ,veloso 30 tuổi rồi cho mấy em lên đá, để những thằng em yêu thik dự bị thì chán lắm , thế là đành đẩy mấy chú đi hết theo hợp đồng cho mượn... Mua nhiều wa' rồi ko bít sử dụng sao cho hết . Kỳ 09-10 em Sack gần 30 thằng, mua về gần 20 thằng.

Số bài viết
    590
    1 mùa mà mua 20 thằng thì bác cũng cao cơ lắm rồi

Số bài viết
    443
    Tui mua có hớ nhưng mà là do thay đổi chiến thuật nên bị hớ

Chứ mua toàn nhìn vào 4rum & FMGS mua ko thì sao mà bị hớ đc

Cristiano Ronaldo

Số bài viết
    88
    Tớ cầm Milan , mua cũng chả ít ỏi gì nhưng mà chả thằng nào có cơ hội ngồi dự bị chấn thương liên tục nên chả có thằng nào rảnh mà ngồi dự bị

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới