Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 6 trong tổng số 6
    Số bài viết
    134

Icon14 Những trận đấu kô thể nào quên :))

Mỗi người đá FM đều gặp vài trận đấu không thể quên trong cuộc đời làm HLV 1 CLB... Mình tìm trong diễn đàn không thấy có topic nào về chủ đề này, nên lập riêng 1 cái để tiễn trao đổi... Cá nhân mình hôm qua khi đá online ở mùa giải thứ 3 vừa được chứng kiến 1 trận cầu không thể quên giữa kì phùng địch thủ là MU và Chelsea, trận đấu kết thúc với tỉ số khá đẹp 6-6 MU dính 5 chấn thương toàn vào các cầu thủ trụ cột như Kun, Benzema, Banega v...v nên kô tung ra đội hình mong muốn, ngược lại chelsea ra quân với đội hình mạnh nhất. Trận đấu diễn ra trên sân nhà MU

Em chẳng dám xin í kiến về lực lượng 2 bên chỉ muốn bàn vui về sự thay đổi chiến thuật liên tục của 2 bố HLV Dưới đây là link save match em xin lại sau trận đấu, post lên các bác xem cho vui

http://www.mediafire.com/?vixmx9o1jnn

Bác nào có file của những trận cầu kinh điển post lên cho a em xem và giải trí rút kinh nghiệm với

Số bài viết
    142
    Ê,mấy trận mình save lại rồi mở ra coi bằng cách nào vậy,chỉ tui với

Số bài viết
    134
    Khi bác vừa vào FM nó có cái View match mà... Ấn vào đó rồi chọn trận nào muốn xem => enter là ok thôi

Ảnh đại diện của BLUERAIN157
    BLUERAIN157 đang ngoại tuyến FMVN's member HLV tuyển trẻ U19
    Số bài viết
    215
    Để xem coi ... 6-6 2 cha này phòng thủ "ghê" thiệt !!!

Số bài viết
    12
    uhm, công nhận tỉ số trên thì đúng là "kinh điển" thật, mấy pác chơi Fm kinh thật!!!

Số bài viết
    83
    Mặc dù rất ghét Bồ Đào Nha nhưng chơi game đến năm 2014 thì nó mời=>nhận lời thôi,lúc đấy Ronaldo,Veloso sắp về hưu.Tới Euro 2016,lực lượng ko mạnh lắm.Ngay trận đầu ra quân đã bị thằng TBN giã cho 3 bàn ko gỡ,nhưng càng đá càng hay.May là trong đội có 1 thằng trẻ e đào tạo từ CLB(Valencia-PA196) ghi bàn tốt,hàng tiền vệ vẫn là Ronaldo,Veloso,Moutinho.Mấy trận knock-out đụng toàn hàng khủng,vừa đá vừa run,kì diệu là cầu thủ e đá điên quá,lội ngược dòng quá kinh.
    Đây là file trận chung kết ko thể quên,quá hồi hộp http://www.mediafire.com/?mupl45djy11

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới