Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 4 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 39
    Số bài viết
    137

Nên chọn Akinfeev hay Lloris ?

Mình đã chơi FM rất lâu và có vấn đề cực kỳ nan giải là khi chọn mua thủ môn ko thể nào biết được nên chọn Akinfeev hay Lloris vì cả 2 anh này đều ngon như nhau . Akinfeev tuy PA cao hơn Lloris (185>180) nhưng vì anh là hot prospect của CSKA nên mỗi lần mua anh này là cứ bị tụi nó hét lên tới 30M chẳng tài nào mua nổi . Lloris tuy chỉ tốn cỡ 18M nhưng anh này khổ cái Throwing với Kicking quá tệ , mình lại ko ưa được , với lại thấy nhiều bác chơi FM cũng ưa chuộng Akin hơn nên biết phải chọn ai bây giờ ?

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    1,696
    Akin mùa 4 sign free, sau Lloris 1 mùa, cứ Akin mà bụp, !!

retired ... !!

Số bài viết
    491
    lloris ngon luôn rẻ hơn mà về sau bán đc giá lắm bán đc 45tr cơ chỉ sau 2 mùa

Số bài viết
    5,684
    Mua lloris, bắt chẳng thua gì akin cả,lại rẻ hơn, mà cho dù có kém skin 1 chút cũng ko sao,thủng lưới hay ko đâu chỉ ở thủ môn, như thực tế mấy năm trước barca luôn thủng lưới ít hơn real, nhưng casillas lại giỏi hơn valdes,thủng ít hơn còn ở 1 hàng phòng ngự chắc chắn nữa

Số bài viết
    137
    Nhưng mình có 1 điều thắc mắc liệu cho Lloris chụp có ảnh hưởng đến những pha làm bàn mà thủ môn là assist ko ? Bởi vì mình thường tận dụng mấy pha như thế để phá vỡ bế tắc sự dụng tiền đạo tốc độ tốt và composure cao . Đó là 1 phần vì sao mình ko ưa Lloris .

Số bài viết
    486
    Thường thì mình chả thấy ai sử dụng thủ môn như 1 con bài tấn công cả.Bởi vì ảnh hưởng không lớn lắm tới hàng công,cậu không thể cứ tận dụng nhưng đựoc chuyền theo kiều cầu may đó đựoc.
    Mà hình như topic này có người lập rồi mà,thử tìm lại xem

Số bài viết
    62
    Nên chọn Hugo Lloris.Thằng này chụp rất ổn định,mà hay nhất là bắt pen rất tốt.Mình chơi MU mỗi lần gặp Ars y như rằng phải đá pen,có thằng này cũng yên tâm vì MU đá pen dở tệ.

I'M SORRY
    I'M SORRY

Số bài viết
    623
    Có nhiều tình huống Lloris cứ ngu ngu sao ấy: nào là chuyền cho đội bạn, chạy lên phá bóng thì phá trượt, còn định lừa qua TĐ nó nữa chứ=> thủng lưới.

Số bài viết
    298
    Sao ko mua Neuer đi? CA/PA ngang với Akin, giá lại ngang với Llorris?

Số bài viết
    272
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của star0707 Bài viết
    Có nhiều tình huống Lloris cứ ngu ngu sao ấy: nào là chuyền cho đội bạn, chạy lên phá bóng thì phá trượt, còn định lừa qua TĐ nó nữa chứ=> thủng lưới.
    Akinfeev thì khác mấy, mình dùng thằng này mấy mùa cũng bị thủng lưới những quả ngớ ngẩn kiểu ấy, trừ lương kô biết bao nhiêu lần vẫn kô chừa...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới