@Mashima: Bạn thử tăng Closing Down nên 4 nấc và thử kéo thằng MC ở giữa mũi tên về để tăng khả năng phòng thủ. Tac mình mới sửa mới nhất đã edit lại, bạn có thể download và thử nghiệm. Nói chung chiến thuật phải có chỉnh sửa cho phù hợp hơn cho từng đội bóng. Một điểm nữa là bạn nên xem kỹ phần player intruction để biết yêu cầu cho từng vị trí. Mình xem đội hình bạn trình độ quá tốt. nhưng ví dụ vị trí của Desilvestry cho đá DM là không hợp lý. Bạn nên thay bởi một MC có chỉ số Pass tốt để tránh những quả chuyền hỏng, dẫn tới dính phản công.(và cần có thêm thời gian để team thích ứng được với tac).thnk
@Cupid: Uh.nhiều lúc cũng hở thật, nhất là đá với những đội có một AMC hàng hiệu thì việc nó lẻn xuống giữa 3MC là việc không tránh khỏi. Để khắc phục yếu điểm trên Cupid thử kéo mũi tên xuống một nấc cho MC ở giữa để khi đối phương có bóng thì MC đấy đóng vai trò là một DMC. DMC này không có vai trò đánh chặn như Viera mà có vai trò như là Pirlo ở AC Milan vậy, vừa phòng ngự, vừa là người dẫn dắt lối chơi. Mình mới Update lại tac. Cupid và các bạn có thể down và thử nghiệm lại. Gudluck