Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 13 trang Trang đầuTrang đầu 123412 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 121
    Số bài viết
    29
    bác thử Equizel Garay xem, lực cũng ổn lắm, đến kì chuyển nhượng mùa đông năm thứ 2 cu này có quốc tịch TBN mới mua được, ko thì work permit cực lắm

Số bài viết
    3
    các bác ơi cho em hỏi em định kéo mấy cu U18 Bra về sao lại ko đc nhỉ.Hay bon Bra nó làm thế

Số bài viết
    196
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tinhyeumenhmong Bài viết
    các bác ơi cho em hỏi em định kéo mấy cu U18 Bra về sao lại ko đc nhỉ.Hay bon Bra nó làm thế
    Bạn chuyển thắc mắc này qua mục "Talk everything about FM2007" nhé!
    Ở đây chỉ bàn về Trung vệ mà!

Số bài viết
    17
    trung vệ trẻ khỏe em thấy thằng gì ở đội FC Kolrn ý(em ko nhớ tên lắm...thằng này anh FM giới thiệu em...đá cũng khá phết)em mua có >4M

Số bài viết
    62
    giới thiệu chú RAUL ALBIOL (valencia ) trẻ khỏe nhưng kô rẻ nhưng mua được thì khỏe giá tầm trên 25tr ^^^^

Số bài viết
    3
    mua Kompany về mà đá, vừa trẻ vừa đá hay hay borre cũng được đấy chứ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Số bài viết
    4
    Thằng Lukas Sinkiewicz của Koln thằng này là trung vệ tiềm năng của bong đá Đức, khả năng phòng ngự thì khỏi nói cứ nhìn chỉ số là pà con sẽ thấy ngay.

Số bài viết
    21
    Sao khong thay ai nhac toi younes kaboul vay. Vua re khoe tre danh dau tot vua da dc cd vua da duoc dm. Ai mua thu cho biet y kien nha!
    Lần sau đề nghị bạn viết TV có dấu nhé!

Lần sửa bài viết gần nhất bởi cutun_339 : 11-01-2007 vào lúc 08:42 PM

Số bài viết
    15
    Trung vệ hay thì vidic la số zach:specool: em huan luyện mu bán rio ferdinand mua coloccini về 2 thằng phòng thủ dc vô đội hình hay nhất năm luôn ne`

Số bài viết
    46
    trung vệ giỏi nhất trong bản này theo tôi là:mical richard cua MAN CITY,thằng đó đá thì tuyệt vời,rất nhiều vị trí

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới