Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 5 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 50

Hybrid View

Số bài viết
    63

Icon14 Tactic 4-3-1-2 Tấn công trung lộ đẹp mắt!

Đội hình này mình set theo lối đá tấn công trung lộ bật tường nhanh, cũng rất năng động với sự tham gia tấn công của 2 cầu thủ biên mà không làm giảm khả năng phòng thủ ở 2 cánh! Sau đây là link download các bạn down về test thử rùi cho mình ý kiến nha!

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    1,194
    hic nghe bạn nói mình vội vàng cop link down về.Ai dè link sai.Bạn cop link toàn dấu"...." thì ko down đc là phải

MAN UTD NO.1

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tery161 Bài viết
    hic nghe bạn nói mình vội vàng cop link down về.Ai dè link sai.Bạn cop link toàn dấu"...." thì ko down đc là phải
    Bấm thẳng vô link chứ đừng copy làm gì, vì link dài nó không hiện hết thôi.
    Đá thử 1 trận giải Ý thấy tấn công khá tốt nhưng có 1 điểm là khi đối phương tấn công các hậu vệ lùi về quá sâu nhưng lại không tham gia cản phá. Nó dễ tạo ra khoảng trống + thời gian cho đối phương có cơ hội sút xa. Nếu có thể nên để toàn đội đá áp sát, tăng cơ hội lấy bóng + phản công (vì thấy để counter att mà).

Số bài viết
    63
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tzboy Bài viết
    Bấm thẳng vô link chứ đừng copy làm gì, vì link dài nó không hiện hết thôi.
    Đá thử 1 trận giải Ý thấy tấn công khá tốt nhưng có 1 điểm là khi đối phương tấn công các hậu vệ lùi về quá sâu nhưng lại không tham gia cản phá. Nó dễ tạo ra khoảng trống + thời gian cho đối phương có cơ hội sút xa. Nếu có thể nên để toàn đội đá áp sát, tăng cơ hội lấy bóng + phản công (vì thấy để counter att mà).
    Bạn có thể chình lại như sau: 2 thằng MC ở 2 bên Creative Freedom/closing down = 5/15. Còn 2 DC và FB ko lên chỉnh!

Số bài viết
    218
    File nhỏ ơi là nhỏ mà bác up lên cái hos Rs thì pó tay.

Số bài viết
    121
    tấn công rất hay dùng tac này thắng Liverpool ở cả FA lẫn PR,để thử xài với chel và Ars xem thế nào,thanks bác share

Số bài viết
    202
    Pa bmtoan có cái chữ ký khủng phết !!! Fan MU mà nhìn thấy chắc ông sẽ bị tẩy chay khỏi 4rum đấy . Tui đoán ông chắc là fan của Arsenal rùi

:th_di-bong:
    :th_sut:

Số bài viết
    88
    bmtoan : Tôi không hiểu ông là fan đội nào nữa . Pó tay luôn

Ảnh đại diện của tzboy
    tzboy đang ngoại tuyến Thành viên danh dự Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,336
    Tac này đúng là vãi khủng nhá, đã thử các tac khác nhưng chưa thấy cái nào thành công ở giải Ý trừ cái này. Cầm Milan, đá sân nhà hay sân khách đều chỉnh tấn công, đá áp sát hết. Toàn thắng trên các mặt trận, sẽ up ảnh cho bà con xem sau. Chúng nó đá điên cuồng, tỷ lệ cầm bóng luôn cao hơn, tỷ lệ sút trúng cầu môn cũng thế. Thậm chí khi gặp Inter sân khách đá như sân nhà, vãi thật.
    Nên kết hợp với cái này của hiru nữa: http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=4228
    @azzumi: 2 thằng MC hai bên nếu gặp đội mạnh sân khách có thể thay = 2 DMC (nếu có). Set 2 thằng đấy thành MC, hard tack, free role + hold up the ball. Đảm bảo những thằng đá giữa của máy tắt điện tất, nó chỉ có nước tấn công cánh thôi.

Số bài viết
    70
    tactics này đúng là khủng!!!?
    này thì 50 CHARACTERS

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới