Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu 1234 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 34
    Số bài viết
    21
    bạn mua Aguerro + Silva + M. Richards+ polombo+ M.Fernadez + Mertesacker + Macelo + baptista + bojan = ??? bao nhiêu vậy, Chels nhiều tiền vậy sao? mà công nhận , bán mấy thằng kia đi hay quá, mình chưa bao h 1 mùa mà mua bán đc nhiều cầu thủ như vậy..

Where the water flows, where the wind blows
    Số bài viết
    246
    Ngay mùa đầu mà đã thay máu hàng loạt thế cơ à? Ko giữ lại tý bản sắc gì sao ?

bạn mua Aguerro + Silva + M. Richards+ polombo+ M.Fernadez + Mertesacker + Macelo + baptista + bojan = ??? bao nhiêu vậy
    Bạn ko thấy là Bojan và Baptista là hàng đi mượn đấy à, có phải mua đâu?

Số bài viết
    62
    Xài Tac KimZ Thì DM Trâu Bò+Chuyền Tốt,AMC Ngon Sút Xa Tốt,St Pace Cao Finish Tốt Dc Ngon=>WIn&Win

Gạt Dòng Lệ Cay
    1 Thời Yêu Em Đắm Say

Số bài viết
    148
    mua bán j` ngu vãi, mấy thằng trong đội hình pác ai ko mua được, muốn khoe đội hình thì mua mấy thằng mà phải tốn công sức làm unhappy hả khoe, ko những thế bán đi drogba, carvalho thì còn j` là bản sắc của chelsea nữa

Số bài viết
    219
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Lucky150492 Bài viết
    mua bán j` ngu vãi, mấy thằng trong đội hình pác ai ko mua được, muốn khoe đội hình thì mua mấy thằng mà phải tốn công sức làm unhappy hả khoe, ko những thế bán đi drogba, carvalho thì còn j` là bản sắc của chelsea nữa
    oh vela giỏi vào mua đi bản sắc rỳ k quan tâm chơi cho vui thik thì post mùa 1 Un cái ... hãm l`

Em hãy nhớ có thể anh ko dành cho em đc những thứ như người khác dành cho em nhưng cũng có những thứ mà ko ai có thể dành cho em như anh và với anh em cũng vậy...!

Số bài viết
    148
    vela hã, bữa tui chơi lyon khỏi cần kì kèo, níu kéo j` cũng mua được nó 12 triệu

có giỏi thì chơi chelsea mà chọn vào ko cho chuyển nhượng ở mùa đầu đấy

Lần sửa bài viết gần nhất bởi hiru : 11-07-2008 vào lúc 12:27 PM

Số bài viết
    99
    bạn có xài cheat ko vậy bạn? mới năm 2007 mà mua dc siêu sao nhiều thế! còn ballack, drogba... đâu hết rùi!

Y!M[email protected]

Của MU thì phải trả cho MU!

Số bài viết
    2,202
    Mới mùa đầu mua sao được nhiều vậy! Mua được cả richard ngay màu đâu! Bái phục!

Số bài viết
    219
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Lucky150492 Bài viết
    có giỏi thì chơi chelsea mà chọn vào ko cho chuyển nhượng ở mùa đầu đấy
    cảm thấy thik thì chiều có khó rỳ đâu teem Chel mùa 1 đá 4-3-3 ngon lành

Em hãy nhớ có thể anh ko dành cho em đc những thứ như người khác dành cho em nhưng cũng có những thứ mà ko ai có thể dành cho em như anh và với anh em cũng vậy...!

Số bài viết
    735
    Chelsea mùa đầu đã thật chã bù với MU đc có ~20M mua đc ai xin đâu bất công quá

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới