Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 4 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 34
    Số bài viết
    219

Dream Team Chel của Em

thấy mấy bác khoe đội hình nhiều quá e mạo muội post đội hình Chel mùa 1 của e lên

còn đấy là tình hình mua bán cầu thủ

mong các bác chỉ záo thêm

Chủ đề tương tự:
    Em hãy nhớ có thể anh ko dành cho em đc những thứ như người khác dành cho em nhưng cũng có những thứ mà ko ai có thể dành cho em như anh và với anh em cũng vậy...!

Số bài viết
    7
    sao bác không mua Bazgali của Palermo không hay hơn Per Mertesacker, cũng chỉ tầm hơn 20tr

Số bài viết
    40
    mà ở đây bác tinh băng euro đúng không.Nếu đúng vậy thì có vài vị trí mua hơi đắt<()>

Số bài viết
    232
    tính bằng usd kưng ạ ., ~

bán gần hết đội hình chelsea :p .,

Thế giới của kEmSir0 (HS) - http://kemsiro.org/weblog

Số bài viết
    219
    @ all : e tính = USD , bán gần hết vì không hợp với cái tac nên thay máu đội hình , còn Bazgali già quá , Jump thấp nên e dùng pé kia

Em hãy nhớ có thể anh ko dành cho em đc những thứ như người khác dành cho em nhưng cũng có những thứ mà ko ai có thể dành cho em như anh và với anh em cũng vậy...!

Ảnh đại diện của BLUERAIN157
    BLUERAIN157 đang ngoại tuyến FMVN's member HLV tuyển trẻ U19
    Số bài viết
    215
    Thấy kì kì ... Bạn xài USD à !!! Mình cũng có bài trong mục này ấy . Tên Manchester-Tình yêu tan vỡ . Có post mấy tấm hình chuyễn nhượng . Mình xài TRIỆU BẢNG . Mua có vài thằng giống bạn . Coi thử xem ... ^o^

Số bài viết
    92
    Sao ông anh không mua Rafinha cho đá cánh phải, tấn công sướng hơn Richard nhiều. Mà em thấy mùa Rafinha giá cũng rẻ hơn mùa Micah Richard mà!
    Với cả thay vì mua Silva mất quá nhiều tiền, sao anh không mua Mata, giá cũng rẻ hơn mà? Chờ tầm hai ba năm là cũng thành hàng khủng đấy chứ.
    Ờ mà chắc là do ông anh thích đội hình hổ báo chứ em thì chuyên chơi đội bé nên lợi ích kinh tế luôn được đặt lên hàng đầu

Số bài viết
    83
    Mua đắt mà bán quá rẻ.Drogba có 28M $ thì quá bèo

Số bài viết
    44
    sao lại bán Drogba với ballack thế trời , thế thì bán quách larmpard cho rồi :-"

Số bài viết
    361
    Mùa đầu đã mua đc SIlva với Aguero rồi à . Riêng Silva cũng phải hơn 100M USD rồi
    Drogba thì nên để đá mùa 1, mùa 2 hẵng bán. Chứ Aguero đá cắm thế này có vẻ ko ổn
    Mà Ballack đang chấn thuơng nên bán rẻ lắm, giữ lại phòng khi Lampard chấn thuơng có phải hay hơn ko .

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới