Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 15 trang Trang đầuTrang đầu ... 34567 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 146

Chủ đề: File Training "lạ"

Số bài viết
    735
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vuong_vipboy Bài viết
    Mình đang dùng skin teklo edit của cloud đã làm như hướng dẫn mà vẫn ko đc vẫn bị heavy
    bác có load lại skin chưa nếu hok load là hok light đc đâu, lúc đầu em cũng bị như bác nhưng sau đó thấy bác vic ghi là phải load lại skin nên làm thử kết quả thì chính xác là light hok nhưng mà sử dụng cái này thời gian đầu chấn thương liên miên, đội tui mới chơi mùa đầu chấn thương khủng khiếp luôn R7 3 tháng, R10 3 tuần T32 1 tuần mấy thằng trẻ thì hok thể điếm nối là bao nhiệu thằng chỉ ấn tượng có 1 thằng là chấn thương mãi đến 5 tháng

Số bài viết
    37
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của elnino491 Bài viết
    bác có load lại skin chưa nếu hok load là hok light đc đâu, lúc đầu em cũng bị như bác nhưng sau đó thấy bác vic ghi là phải load lại skin nên làm thử kết quả thì chính xác là light hok nhưng mà sử dụng cái này thời gian đầu chấn thương liên miên, đội tui mới chơi mùa đầu chấn thương khủng khiếp luôn R7 3 tháng, R10 3 tuần T32 1 tuần mấy thằng trẻ thì hok thể điếm nối là bao nhiệu thằng chỉ ấn tượng có 1 thằng là chấn thương mãi đến 5 tháng
    đúng là phải load lại skin thì mới được còn không thì toàn heavy thôi . Em cũng bị vậy. training của bác victim đúng là pro. Train khoảng 3 tháng, 2 tháng đầu tuy chấn thương liên miên. nhưng từ tháng thứ 3 trở đi là rất ít chấn thương. mà điểm CA lại lên vèo vèo gần bằng cả PA luôn. thôi thì mấy bác ráng cho dự bị đá nhìu nhìu ở đầu mùa cũng đỡ chấn thương thanks bác vic

Số bài viết
    217
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của saycaphe Bài viết
    nếu dùng skin mặc định của FM08 thì chép vào đâu hả bạn?
    Đừng dại làm vào skin mặc định. Nhưng nếu bạn muốn thì mình chỉ cách.

1. Dùng FM_Resource_Achiever unachieve cái file "panels.fmf" nằm ở thư muc "Data"
    2. Sau khi unachieve cái file đó bạn sẽ thấy 1 thư nục tên là "Panels". Copy cái file Training schedule vic đa đưa lên diển đàn vào đó
    3. Dùng FM_Réource_Achiever nén nó lại về dạng panels.fmf
    4. Copy panels.fmf ngược lại thư mục Data
    5. Vào FM, refresh lại skin là được

Note: Nhớ backup lại file panels trước khi làm

Số bài viết
    45
    em load đi load lại vẫn không được các bác ạ

Buồn quá

Số bài viết
    209

Icon14

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của horkbajir Bài viết
    em load đi load lại vẫn không được các bác ạ

Buồn quá
    trong phần display&sound bạn đã đánh dấu always reload skin on confim chưa?nếu chưa thì tích vào rồi chờ xem kết quả như thế nào.

Số bài viết
    38
    Bác ơi . em làm gì thấy cái "Oi me oi" của bác nhỉ ?

Số bài viết
    209
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thangh12 Bài viết
    Bác ơi . em làm gì thấy cái "Oi me oi" của bác nhỉ ?
    "Oi me oi" là lúc đầu bác vic thử thí nghiệm,còn bây giờ đã set cho từng vị trí nên ko thấy nữa.

Số bài viết
    16
    Sao em ko download đc các bác ơi!!!!!!

Số bài viết
    45
    em đang dùng cho tuyển trẻ

Thực sự là vẫn chưa thể làm đc như mọi người chỉ vì nhìn các chỉ số tập luyện vẫn set ở các mức khác nhau chứ không phải tất cả đều là Intersive như hình mẫu. Được cái cầu thủ đúng là chấn thương nhiều thật, hơn nửa đội què rồi

Số bài viết
    240
    Sao mình dùng cái này cầu thủ giảm lực nhanh quá

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới