Share game FM24 (PC)
Trang thứ 13 trong tổng số 15 trang Trang đầuTrang đầu ... 31112131415 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 121 tói 130 trong tổng số 146

Chủ đề: File Training "lạ"

Hybrid View

Số bài viết
    82
    On that, nhin cai trainning nay thi chac cau thu la sieu nhan het rui, ko that j ca?

Số bài viết
    200
    "oi me oi" chỉ là cái tên bài tập mà chủ topic đặt cho các bài tập của mình thôi (chỉ là cái tên thôi có gì quan trọng đâu mà các bạn quá để tâm vầy ?).
    Còn khi các bạn down và copy vào dường dẫn như Vic hướng dẫn thì ra tên khác là vì khi UP file lên đây thì Vic đã đổi tên các file training.
    Khi các bạn copy như hướng dẫn của VIC rồi sau đó vào Games và trong phần Tập Luyện các bạn phải vào mục "Kế Hoạch" vào mục "Nhập" để Load nó ra thì mới có các bài doping gì đó của VIC, chứ không phải chỉ copy xong là vào games là tự nhiên nó hiện ra

P/s : Không biết có ai trong các bạn khi copy mấy FILE doping vào skin thì bị tình trạng tự động tắt nguồn khi NEW GAMES hay không ?

Lần sửa bài viết gần nhất bởi ChIp_NguyEn : 01-09-2008 vào lúc 05:43 PM
    ChIp NguyỄn

Số bài viết
    15
    em rất thích cái Skin mặc định của nó, không biết có cách nào xài được cái này trên Skin mặc định không hở các bác.
    Mà cho em hỏi cái này chơi lâu có bị lỗi gì không vậy,em muốn chơi khoảng 10,20 năm... À quên , cái lỗi CRASH DUMP là gì vậy các bác?

Số bài viết
    669
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của victim4 Bài viết

Đáp ứng lòng nhiệt tình ....
    7. Vào lại forum, click vào nút "thanks" bên góc phải để dopping có hiệu quả hơn
    Bước này của bác là cần làm đầu tiên chớ

[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅] FM-VNDOTCOM

Số bài viết
    41
    mình xài thử thấy cũng hay nhưng mức độ luyện tập nặng quá mà mùa đầu lực lượng lại mỏng chấn thương liên tục kiểu này thì khó mà đua đường trường được, nếu dùng cho U18 là rất tốt không hiểu có phải thật sự là dopping không mà sao ku Nacer Barazite lên chỉ số kinh khủng nhìn chóng mặt, còn đội hình chính mình vẫn thích dùng TND training hơn, chỉ số lên đều mà ít chấn thương

Số bài viết
    30
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của leepolski Bài viết
    mình xài thử thấy cũng hay nhưng mức độ luyện tập nặng quá mà mùa đầu lực lượng lại mỏng chấn thương liên tục kiểu này thì khó mà đua đường trường được, nếu dùng cho U18 là rất tốt không hiểu có phải thật sự là dopping không mà sao ku Nacer Barazite lên chỉ số kinh khủng nhìn chóng mặt, còn đội hình chính mình vẫn thích dùng TND training hơn, chỉ số lên đều mà ít chấn thương
    workload max thì đương nhiên là tốc độ train lên nhanh thôi Mình cũng toàn dùng cho U18 nhưng cũng có lần xúi quẩy thằng saivet chấn thương liên 2 lần 4 tháng => em cho nó về vườn lun

Sống cô đơn cho gái nó thèm

Số bài viết
    14
    đã thử lại lần hai, vẫn không được, ai làm được xin chỉ lại........????????

Số bài viết
    17
    Mình cũng bị như vầy.no toàn hiện ra ỡ giữa chứ không có full như mấy bạn nói.Ai biết chỉ giùm mình với

Số bài viết
    623
    Nó không full được đâu. Vì bác victim sữa chữa lại để khỏi bị lỗi Cash dump.

Số bài viết
    8
    hic chi voi minh lam roi ma ko duoc
    ban lam sao ma tai the

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới