Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 11
    Số bài viết
    36

"Free Kick" - Cần tìm cầu thủ đá phạt tốt, trẻ...

Mình đang muốn tìm cầu thủ đá phạt tốt, hiệu suất ăn bàn cao (trẻ thì càng tốt )
    Phong cách đá phạt giống kiểu D.Beckham, hoặc trâu bò như R.Carlos & C.Ronaldo cũng được (nhưng hiệu suất ghi bàn vẫn đặt lên hàng đầu)

Thanks trước nha !

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    81
    Rafael Vander Vaart - Sút phạt hay , chuyền bóng tốt , dứt điểm tốt . Không có điêm gì để chê cả . Linh hồn của mọi đội bóng keke

Số bài viết
    5,684
    vaart sút phạt bt thôi, thử requelme và ugur yildirim đi bạn

Số bài viết
    60
    mjnh` thấy Rafael vander vaart là ng0n nhất :"> đá toàn diện mà sút phạt cũng tốt khủng phết

Số bài viết
    176
    V.D.Vaart mà cũng lôi ra khoe đc . Khoe 1 thằng mà cả thế giới đều biết -- pó trym

Tiêu chí của tôi là vừa tìm 1 thằng freekick tốt , lại vừa biết corner nữa . Search 1 số bé ra cho anh em tham khảo ( ko thanks ứ thèm search nữa ) .

Marek Sapara ( FK 19 , corner 19 ) club Rosenborg , 26 tuổi , 1 M euro , chỉ số đẹp lung linh , AMC playmaker

Rusculleda ( FK 18 , corner 15 ) Boca , 22 tuổi, 100 k , chỉ số đẹp ko kém , best left winger

Agregetti ( ko biết có chính xác ko , nhưng nó là captain ở Triestina , vào là tìm đc ngay ) , thằng này đá phạt vô đối , FK 20 , corner 16 , có điều hơi già , new game thì 28 , 29 tuổi rồi , mua về đá ko thua gì Junior Pernambucano , 1,5 M .

Đấy là 3 bé FK 7 sao ( từ 18 --> 20 ) mà tớ đã dùng, giá cực rẻ . Còn nếu anh em muốn thêm những bé FK 6 sao nữa ( FK 15 --> 17 ) thì phải đợi tớ về nhà . Hôm nay ngồi ngoài hàng net , ko thể nhớ ra ngay đc !

Lưu ý là những bé này tớ dùng trong 8.0 nhá .Còn qua 8.2 như nào thì ko dám chắc , vì tớ chưa chơi 8.2 !

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Sir_peter_Blood : 21-06-2008 vào lúc 07:56 PM

Số bài viết
    96
    Cho em đề cử cho cầu thủ đang chơi rất hay trong màu áo cơn lốc da kam nào.Số 10 Sneijder đá phạt còn hay hơn vaart và hơn hẳn Vaart khoản nã đại bác tầm xa.

Vó ngựa xông pha , giương cung lớn bắn thần điêu bay lượn

Số bài viết
    486
    Sao các bác quên Zarate nhỉ thằng này Freekick 20 mà thuộc loại tiền đạo cảu các manager ưa thích lối đá tốc độ còn gi.Bác muốn tìm thằng đá phạt hay cứ Search thằng nào chỉ số Freekick >18 là khủng rồi.Cái này theo em chỉ phụ thuộc mỗi chỉ số ấy.
    Bên mình mua một thằng về chuyên đá phạt(tên mình không nhớ tên khó viết) chỉ số 20---->đá 90% là vào(kể cả xa 30m)

Các món quà mùa Valentine
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26934

Số bài viết
    60
    Em đề xuất Sunsuke Nakamura. Châu Á mà đá phạt khủng bố.

El Níño

Số bài viết
    37
    Hơn một năm rồi liệu có cần nữa k

Số bài viết
    146
    Agostino của Udinese.....Conner+freekick trùm....kiến tạo cũng rất đỉnh....giá cũng bèo thôi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới