Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 8 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 76
    Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Lucky150492 Bài viết
    Nếu cheat thì e post lên làm j` cho xấu mặt với anh em. Đấy là nghệ thuật. CHơi thì fải bít tính toán. E xin tường thuật như sau: Ngay khi vào đầu mùa real cho 70->75 triệu tiền chuyển nhượng. Sign coach xịn + mua R7 ngay với hợp đồng trả chậm còn 25 triệu, tống đi vài e ngân sách lên 50 triệu. Tạm đá với những gì còn lại chờ tới mùa đông. Nhưng trước khi thị trường chuyển nhượng đóng cửa, e chọc cho thằng villa, alves, garay, ibra unhappy -> thấ là hạ được giá ( để làm bước này e cần 2 tiếng cho 13 lần chơi lại 2 ngày cuối trước khi thị trường chuyển nhương hè đóng cửa ). Sau đó thì cứ thoải mái mua nhưng trước khi TTCN mùa đông mở cửa trở lại ( lưu ý các pác một điều là khi TTCN đóng cửa rồi thì tất cả các hợp đồng trả chậm đều ko tốn 1 xu, dể đó ghi nợ, các pác là dân FM pro chẳng nhẻ ko bít thế ), e mua garay, alves, vaart với HĐ trả chậm 100%. CÒn 2 a siêu khủng ở hàng công thì hơi bị mệt. Villa e các raul với HĐ trả chậm vào, ibra thì thêm các điều khoảng nhỏ vô để giảm bớt phí chuyển nhượng vì lúc đó e chỉ còn 22 triệu. Và kết wả như thế
    Thứ 1: bất kì bản nào real cũng ko cho đầu mùa lên đến 75M, lần cho nhiều nhất là FM 05- 55M
    Thứ 2: TCTN đã đóng cửa thì còn mua thế quái nào đựoc, có thể mua nhưng cầu thủ sẽ ko về ngay mà phải chờ khi TCTN mở cửa
    Thứ 3:Vaart và garay có thể unhappy nhưng ibra thì sẽ ko vì mới mùa đầu tiên, chưa có danh hiệu gì thì khả năng nó unhappy là khá nhỏ
    Thứ 4: mua trả chậm 100% - chuyện ko tưởng, luôn luôn phải trả trước 1 số tiền nhất định
    Thứ 5: villa và ibra mua ngay mùa đầu vẫn cứ là ko tưởng, các thêm raul để mua villa cũng vậy thôi, còn ibra các thêm các điều khoản nhỏ dù là để max cũng ko bao giờ inter đồng ý
    @shock: ro7 mình mua mùa 3 hay mùa 4 gì đấy, đúng lúc nó unhappy và phong độ giảm, rate có 6,71 nên chỉ mất 70M
    @bobby: chưa mua ibra, garay,alves,villa bao giờ nhưng cứ tính vậy là vô cùng nhẹ nhàng mà, gọi la tạo điều kiện tốt nhất để xét trường hợp chủ topic ko cheat

Số bài viết
    25
    em xin gọi bác bằng cụ. Villa em trã 65M dollar nó còn chê õng chê eo, ko biết bác làm thế nào mà tài thế.

Số bài viết
    83
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của halocompac Bài viết
    Hàng trung vệ lởm thế, muốn vô đối thì phải
    Chielini---Pepe---Terry---Alves.
    Pepe cặp Garay mà lởm?Marcelo tấn công thì hay khỏi nói.Alves thì số 1 bên cánh phải rồi.Đội hình này chắc vô địch tất cả những giải mà real tham gia mất thôi

Số bài viết
    456
    mỌi chuyệN dưỜng như khÓ tin //
    đỘi hình thế này để tact default cũnG wiN dài dài

Cristiano Ronaldo !

Số bài viết
    219
    post cái History transit lên đây e mới tin , còn k thì mấy thằg như Villa , R7 hay Ibra sag RM do nhà nó bị óanh boom của chủ tịch RM thôi

Em hãy nhớ có thể anh ko dành cho em đc những thứ như người khác dành cho em nhưng cũng có những thứ mà ko ai có thể dành cho em như anh và với anh em cũng vậy...!

Số bài viết
    203
    ko chơi real nhưng em chơi ac mua garay mùa đầu 15 chai ero, còn alves mùa 2 là 24 chai ero đưa trước 18 chai sau 6 tháng đưa thêm 6 chai

Số bài viết
    2
    ank o*i ch0 em hoi? xin cai' word pemit ntn ak. em tim` mai~ ma` k0 dc .ne^U' c0' hink` thy` cang to^t' .thanks cac' ank

Số bài viết
    148
    chờ đó pà con. E hiểu hết thắc mắc của mọi người mà. Em cũng là dân lâu trong nghề. Thế này nhé: e đã từng chơi real vài chục lần ( nếu ko đi học thì chắc đã lên tới vài trăm lần ) nên e bít các pác sẽ ko tin làm j` có chuyện mùa đầu mà mua được hàng khủng ko thì có vẻ hoang đường. E cũng đã từng tin thế khi trong 2 lần chơi gần nhất e cũng từng tiếc nuối nhìn các siêu sao ( mà chính nhờ công sức của mình làm nó unhappy thế mà lại ra đi về một nơi xa lắm ) và lần này, với những kinh nghiệm xương máu e để đổ dồn hết bao công sức và thành công mỹ mãn. Bây giờ, để thực tế hơn, e xin được phép post những j` e đã thực hiện lên cho các pác xem để khỏi tranh cải

Dù mua nhìu sao thế nhưng Clb ĐÂU CÓ MẮC NỢ MÀ E CÒN ĐƯỢC LÊN ĐIỂM fINANCIAL CONTROL NỮA NÀ

Lần sửa bài viết gần nhất bởi Lucky150492 : 21-06-2008 vào lúc 06:58 PM

Số bài viết
    148
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của noname162 Bài viết
    ko chơi real nhưng em chơi ac mua garay mùa đầu 15 chai ero, còn alves mùa 2 là 24 chai ero đưa trước 18 chai sau 6 tháng đưa thêm 6 chai
    ĐÃ TRẢ CHẬM THÌ NÊN TRẢ SAU 24 THÁNG LUN ĐỂ MÌNH ĐỠ TỐN QUỸ CHUYỂN NHUỢNG, TRẢ CHẬM MÀ CHỈ CÓ THỜI HẠN 6 THÁNG THÌ TRẢ LIỀN BẬY GIỜ CÒN HAY HƠN

Số bài viết
    148
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Dark-Prince Bài viết
    không cheat thì cứ vác đầu đi mà chặt. Trả chậm cũng trừ tiên đó bạn à (ngay khi confirm). Chẳng hiểu gì nữa. Cheat thì 1 mình sướng không xong cứ phải post lên để người ta biết mình cheat
    E sign khi TTCN mùa hè đã đóng cửa nên trả chậm ko trừ tiền

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới