Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 7 trong tổng số 7

Chủ đề: Kèm cầu thủ trẻ

Số bài viết
    12

Icon14 Kèm cầu thủ trẻ

Khi vào phần kèm cho cầu thủ tập với 1 thằng đàn anh. Nhưng nhiều thằng lúc vào phần tìm cho 1 thằng đàn anh để luyện nó lại ko hiện lên ai cả (ko vào được). Chỉ hộ giúp với

Số bài viết
    492
    à có thể những thằng đây giỏi rồi không cần kèm hoặc là nó còn trẻ quá tui đoán thế. Tui cầm Mu thăng Anderson tui cũng không Tut được nhưng hình như 1 2 mùa sau lại Tut được cái này lạ thật

Số bài viết
    486
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyen_son2007 Bài viết
    à có thể những thằng đây giỏi rồi không cần kèm hoặc là nó còn trẻ quá tui đoán thế. Tui cầm Mu thăng Anderson tui cũng không Tut được nhưng hình như 1 2 mùa sau lại Tut được cái này lạ thật
    bác nào bảo nó giỏi rồi không cần tut thì em chịu luôn.Bọn muốn tut thì phải dứoi 22 tuổi thì mới tut đựoc chứ

Các món quà mùa Valentine
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26934

Số bài viết
    492
    thế Anderson thì bác tính sao đố bác mùa đầu Tut được nó đấy

Số bài viết
    1
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyen_minh Bài viết
    Khi vào phần kèm cho cầu thủ tập với 1 thằng đàn anh. Nhưng nhiều thằng lúc vào phần tìm cho 1 thằng đàn anh để luyện nó lại ko hiện lên ai cả (ko vào được). Chỉ hộ giúp với
    Không biết bạn có làm đúng ko? Chứ theo như tui bít thì rất đơn giản.
    + Click vào Player Interaction (cái mà để khen hoặc chê phong độ của cầu thủ ý) nó sẽ hiện ra một bảng, bạn kéo xuống dưới sẽ có fần gợi ý cầu thủ trẻ nên học theo 1 đàn anh nhất định (máy chọn hay sao ý). Nhưng lưu ý nhé, thằng cầu thủ trẻ này fải dưới 19 hay 20 tuổi. Khi đó, thằng cầu thủ trẻ sẽ lon ton theo đàn anh để học hỏi, hơ hơ.
    + Mình chơi MU, mua Higuain về, ko hiểu sao máy lại cho thằng này có phong cách giống Park Ji Sung, ak ak.

Số bài viết
    1,696
    có những thằng lúc mới về nó ko chịu học theo ai cả, cho nên bạn đợi 1 thời gian rồi vào thử lại xem sao là biết ngay, !!

retired ... !!

Số bài viết
    5,684
    Còn phải xem đội hình bạn có thằng nào để tut ko đã chứ, kiểu như 1 đội hình trẻ, hiếm có cầu thủ lớn tuổi thì sẽ ko có đối tượng thích hợp để tut thì nó sẽ ko hiện tên cầu thủ ra

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới