Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 tói 34 trong tổng số 34
    Số bài viết
    277
    Em cũng có đang cầm tottenham cũng có một chú ở Quê nhà cứ ( Lương Trung Tuấn ) chỉ số cũng tàm tạm đang cho đá ở đội trẻ đẻ luyện lên coi thế nào chắc tại HLV quốc tịch Việt nên là có thôi.

Số bài viết
    6
    Khặc khặc....em bó tay vụ bố...Tây ở móng cái :4:

Buồn cười quá Buồn cười quá Buồn cười quá (các bác thông cảm, em phải viết đủ 70 ký tự...)

Bui

Số bài viết
    252
    Có ai bít cách làm sao để cầm Gia Lai hay Đà Nẵng ko! Để đá V-League đó! Em ko bit!

Số bài viết
    209
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của trungkhanh8x Bài viết
    Ko cần đợi đến lúc đó làm gì.Có 1 thằng tên là Lee Nguyen.Mang quốc tịch USA có ngay từ đầu.Đá được lắm.Cái họ Nguyễn thì chạy đâu được đây
    haha,cậu này công nhận là phán đoán chuẩn,giỏi thật đó,Lee chính là người Mỹ gốc Việt,tên thật là Nguyễn Thế Anh,sinh ngày 7/10/1986,đang đá ở đội 1 và đội trẻ PSV,nhưng theo thông tin mà Lee gủi mail cho tôi thì cậu ấy sắp được cho mượn sang một CLB khác trong kỳ chuyển nhượng mùa đông này.
    mà ở Hà Lan cũng có một cầu thủ người VN nữa tên là Lê Minh Hiệp đang đá ở CLB FC Einhoven (cái này các bác có thể kiểm chứng bằng chính trò FM2007)cậu này thì sinh ra ở Hanoi nhưng chác sau theo gia đình sang Hà Lan định cư nên vẫn mang quốc tịch VN.
    Nhân đây em cũng xin tí đất để quảng cáo:bác nào muốn mua áo số 24(áo của Lee gửi cho tui) của đội PSV (hàng xịn 100%),giá khởi điểm là 500K (em bán để lấy tiền ủng hộ người nghèo )mong các bác tham gia và đừng chê.(quên mất áo cỡ L nên hơi to,người cao gần 1m8 thì mặc vừa)

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới