Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 23
    Số bài viết
    134
    Tôi không chắc lắm nhưng tôi hơi nghi ngờ có sự can thiệp của FMM. Ai cũng biết thằng này PA CA kô cao, IM cũng bình thường, những chỉ số chìm cũng chỉ loại khá, trong 2-3 năm mà influence từ 13 lên 18 là 1 chuyện cực kì hoang đường. Chưa thấy ai trainning đc như thế, chưa kể những quả mũi tên trainning cửng ngược lên thế kia. Ai từng training nhiều khắc rõ từ chỉ số 17 lên đến 20 là cực kì hiếm gặp, nhất là influence chỉ số này kô thể training mà chỉ có thể tự tăng dựa vào các chỉ số ần và thành tích điểm của anh ta (tăng từ 13 -18 ). Chưa nói đến những chỉ số khác như Shooting, marking (16-19 ), talking (16-19) hay streng (tăng từ 13 lên 17 thì quá hãi :-SS ) Anticipation (16-20 :-O ) Positioning (17-20 ) nhất là off the ball (11 - 16 Oh my god ! )

Hơn nữa đá Everton thì trong mùa đầu không thể mua được 1 thằng DC nào tầm cỡ để tut cho anh này lên được như thế :-SS
    Có 2 cách giải thích.... 1 là Cheat FMM (99%) 2 là gặp may

Số bài viết
    34
    ông bạn lại không nhìn rõ rồi xem đây là mùa bao nhiêu nhé mà bảo tui cheat về giải online tôi sẽ cho ông biết vidal khủng như thế không

Số bài viết
    134
    Tôi có bảo ông 100% cheat đâu, nhỡ đâu ông rơi vào 1% may mắn thì sao. Nhưng mà nói thật là nó quá vô lí Ông cầm everton, mùa đầu tiên tiền ntn thì ai cũng biết, cứ cho là năm đầu tiên ông vô địch luôn Pre thì tiền và danh tiếng cũng chưa đủ để vác về những tên tuổi có thể tut và train đc cho thằng này lên như thế, lúc ông chụp ảnh là 2010 tức là 3 năm sau khi chơi, lực 1 thằng DC phát triển như thế thì tôi thấy cực kì kinh khủng. Những cái chỉ số vốn 17 mà nâng lên đc 20 thì càng bàng hoàng hơn.... có những cái tăng đến 6 điểm. Off the ball càng không phải là tiêu chuẩn thích hợp của 1 DC, điểm gốc thằng này có 10-11 mà 3 mùa tăng lên đến 16 thì cũng bó tay với cách train DC của ông... Quá khủng.

Hơn nữa trong FM online ông cầm Arsenal tiền nhiều như rác, nhưng 2 mùa rồi tôi chưa thấy cái thằng Vidal kia nó = 1/2 như trong ảnh Nên tôi thắc mắc thôi Kô hề có í xúc phạm.

Chuyện nó cũng nhạt rồi, cứ để thời gian trong FM online chứng minh.

Kết ở đây nhé hehe

Số bài viết
    4
    sặc train 3 mùa mà lên dữ vậy trời bó tay bác train kiểu này bày cho em cách với để em về train cho bọn trẻ của em với bác

Số bài viết
    735
    uh phải bác train kiểu gì vậy chỉ cho tui em với về còn làm việc với mấy thằng nhóc ở nhà nữa

Số bài viết
    23
    thằng này mua không sợ phí tiền. nó đa năng lắm. wan trọng là set sao cho hợp vị trí mình cho nó đá thui.

Số bài viết
    112
    ^^ ngon wa cu này rẻ ko bác em chaư bết cu này nhìn chỉ số la thèm rùi hi vogn 1 2 M nhỉ

Fiorentina và chelsea tình yêu la mãi

Số bài viết
    34
    Coi trong fm genie roài , thằng này max PA được 158 , train mà được lên như bác chủ thớt chắc vượt PA đến chục dặm mất

Số bài viết
    312
    Thằng này trong file mình chơi cũng khủng lắm, phòng ngự M19 - T20 kia.

Nếu dùng thì đừng để đá trung vệ, vì nó lùn. Để đá tiền vệ trụ là hợp.

http://hattrick.org - Hãy chọn đội bóng cho riêng mình

Số bài viết
    214
    thằng này mà 3 năm sau như thế này thì cũng BT mà, chỉ cần cho đá đều chẳng cần cho ai tut cả. mà mấy bác cho tôi hỏi tí, nếu cho người tut thì PA lên nhanh hơn là cứ để như thế ah. có chắc ko? tôi thấy tut chỉ để lấy PPM chứ chưa bao h nghe tut thì chỉ số tăng nhanh hơn cả

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới