Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 114 trang 1231151101 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 1133
    Số bài viết
    1,005

Thắc mắc từ A tới Z (ver3)

Mọi thắc mắc sẽ được giải đáp ở đây trước khi lập topic con!
    Nếu đã được giải đáp chỉ cần click thanks cho người giải đáp, xin đừng reply lại sẽ làm loãng topic.

(Hic, trong quá trình xóa 1 bài spam quên mất vẫn có dấu tick ở cái Thắc mắc từ A tới Z (ver3) cũ nên lỡ tay bị xóa đi luôn. )

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi hiru : 14-06-2008 vào lúc 02:52 PM
    True champions are those who fight till their last breath...
    Loading [███████████100%██]

Số bài viết
    1
    Ối chài, mới hỏi mấy câu mà xóa hết bài rồi. Hỏi lại tiếp coi ai đủ trình để trả lời?
    +phần nào set training theo kiểu tập luyện mấy miếng chiến thuật:offside,pressing,counter atk.v.v...
    +khi cài bản 8.0 thì có logo đội bóng ở Premier leage còn update patch 2 thì lên logo xấu quắc
    +kết quả giữa 2 đội máy là simulate à?

Số bài viết
    1,005
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của matmeocham Bài viết
    Ối chài, mới hỏi mấy câu mà xóa hết bài rồi. Hỏi lại tiếp coi ai đủ trình để trả lời?
    +phần nào set training theo kiểu tập luyện mấy miếng chiến thuật:offside,pressing,counter atk.v.v...
    +khi cài bản 8.0 thì có logo đội bóng ở Premier leage còn update patch 2 thì lên logo xấu quắc
    +kết quả giữa 2 đội máy là simulate à?
    1/ Không có training mấy "miếng chiến thuật" riêng biệt. Mà chỉ có train tactical cho cầu thủ mà thôi. Chỉ số thuộc nhóm tactical càng cao thì khả năng ứng dụng những "miếng chiến thuật" sẽ tốt hơn.

2/ Khi cài bản mặc định FM08 thì giải Ngoại hạng anh EPL KHÔNG hề có logo (do vấn đề bản quyền) kể cả các bản update. Logo chỉ có thể do bạn cập nhật vào folder user trong My documents mà thôi.

3/ Kết quả giữa 2 đội máy đương nhiên là simulate rồi.

4/ Đây là bài viết đầu tiên của nick này, vậy thì làm sao mà mình xóa bài của bạn được chứ ?

True champions are those who fight till their last breath...
    Loading [███████████100%██]

Số bài viết
    177

Làm chủ 1 đội bóng????

Mình vừa mới bị Mu sa thải hôm wa,tức kô chịu nổi.Năm nào cũng có từ 3 đến 4 danh hiệu,thế mà mới có 1 năm kô có danh hiệu nào nó đã sack mình,save game thì lại để auto,giờ chẳng còn muốn làm HLV cho đội nào nữa vì mọi công sức đã dồn vào MU hết rồi=>đó là lý do mình muốn làm chủ một đội bóng.
    Mình muốn hỏi là làm chủ của 1 đội bóng thì phải làm sao,mình vừa huấn luyện vừa quản lý tiền bạc.Ai biết chỉ dùm,Thanks

Số bài viết
    217
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của maradola Bài viết
    Mình vừa mới bị Mu sa thải hôm wa,tức kô chịu nổi.Năm nào cũng có từ 3 đến 4 danh hiệu,thế mà mới có 1 năm kô có danh hiệu nào nó đã sack mình,save game thì lại để auto,giờ chẳng còn muốn làm HLV cho đội nào nữa vì mọi công sức đã dồn vào MU hết rồi=>đó là lý do mình muốn làm chủ một đội bóng.
    Mình muốn hỏi là làm chủ của 1 đội bóng thì phải làm sao,mình vừa huấn luyện vừa quản lý tiền bạc.Ai biết chỉ dùm,Thanks
    Mình thích nhất là cảm giác bị sack. Khi bị sack mình thường nhanh chóng tìm 1 đội khác gày dựng lại từ đầu. Một mục tiêu duy nhất là đánh bại đội bóng cũ.

FM chỉ cho làm Manager thôi, không cho làm Chairman

Số bài viết
    10
    cho em hỏi kái. cái chỉ số positioning tức là chọn vị trí ấy, có ảnh hưởng j đến khả năng đánh đầu của tiền đạo ko nhỉ. Theo hem thì cóa. kái thăng Bendtner kủa arsenal ấy. Cao 1m91, heading 17, jumping 17 mà positioning có 10.hix. hem thấy đá fat góc hiếm khi thấy nó ghi bàn. chả bù cho ebue tuy hơi thấp mà lên làm bàn khủng khíp

tien the em hỏi chỉ số first touch có ý nghĩa j hôg. Hay là để cho hay

Lần sửa bài viết gần nhất bởi hiru : 14-06-2008 vào lúc 08:44 PM

Ảnh đại diện của dirty_boy0712
    dirty_boy0712 đang ngoại tuyến ~♫ ♪ I'm Yours ♪ ♫ ~ Thành viên danh dự
    Số bài viết
    1,890
    first touch nôm na là khả năng giữ bóng ngay lần chạm đầu tiên, có thể hiểu là cảm giác bóng. nếu đội bạn chọn chiến thuật bật tường nhanh thì first touch của từng cầu thủ khá quan trọng. các cầu thủ tấn công cũng nên có chỉ số này cao

Số bài viết
    4
    Cho mình hỏi,mỗi năm đều có cái Worl footballer of the year thì mình có thể vote cho cầu thủ k vậy?và vote như thế nào?

Số bài viết
    234
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của shurtugal89 Bài viết
    Cho mình hỏi,mỗi năm đều có cái Worl footballer of the year thì mình có thể vote cho cầu thủ k vậy?và vote như thế nào?
    world footballer of the year là do các HLV trưởng các QG trên thế giới vote,theo 1 shortlist.bạn quản lí QG thì đến giữa tháng 12 sẽ đc vote,tất nhiên là ko đc bầu cho cầu thủ QG mình dẫn dắt.cái này giống hệt ngoài đời thưc.
    cho mình hỏi là giải thưởng còn lại "world player of the year",ở ngoài đời thực là danh hiệu j,dựa trên tiêu chí nào?

Số bài viết
    21

Icon9 Mem mới cần help giúp

XIN MỌI NGƯỜI THỨ LỖI CHO TÔI VÌ TÔI KHÔNG CÓ KINH NGHIỆM POST HÌNH LÊN NÊN KHÔNG BIẾT CHÉP CÁI NÀO VÀO NÊN TÔI ĐÃ CHÉP HẾT XIN LỖI TRƯỚC
    những hình trên là những lỗi khi tôi vào FM 2008 chưa vào tới Menu thì nó đã hiện lên 3 cái đó , vào confirm ở dislay and sound cũng vậy
    tôi không biết phải làm thế nào nên mới lập Topic này để cầu mong mọi người giúp đỡ cho tôi
    THANKS NHIỀU LẮM

Lần sửa bài viết gần nhất bởi manu_iloveu : 16-06-2008 vào lúc 01:01 PM Lý do: chỉnh sửa post hình

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới