Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 9 trang Trang đầuTrang đầu 12345 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 82

Chủ đề: Kimz Tactics V2

Số bài viết
    121
    cái tac Kimz 2v2 dùng đc 1 mùa bọn nó bắt bài hết nản ghê

Số bài viết
    58
    cái v.2 sửa cho 2 FB & DM crosingdown cao thêm 1 chút, thằng AMC cho TTB often còn cross rarely, longshot often tùy chỉ số
    @athor01ghz: đây là loại tac kì dị, sử dụng hợp lý nhất vào giai đoạn chạy nước rút của cuối mùa giải, chứ xài ngay từ đầu mùa bị bắt bài ngay

Số bài viết
    137
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của do_long_khach Bài viết
    Thành tích như vậy là tuyệt rồi còn gì. Bị thủng lưới nhưng ghi nhiều bàn hơn đối thủ = chiến thắng.

Với đội hình hiên tại của cậu, mình nghĩ nên đẩy 2 thằng tiền đạo đi, thế là có tiền mua Marcelo và 1 chú AMC ngon cỡ Nihat rồi. Mùa sau nên mua Luis Jiminez đang on loan ở Inter với giá khoảng 2 triệu bảng nhưng ability khá và chỉ số thì đỏ lòm vô đối.

Van Den Borre ability thấp lắm, nên thường xuyên xài Mini Scout theo dõi thằng Velon Berahmi, sẽ có lúc Sales Value của nó tầm hơn 6 triệu bảng thôi.

Mà sao lại thiếu tiền nhỉ, với Newcastle, nếu mùa đầu đăng ký là Winner trong mục Start Season Expectations thì có đến 53 triệu bảng, thêm với 1 ít chuyển từ tiền lương sang nữa.
    Éc , thật ra thì cũng chả nghèo gì , mình chơi 8.0.2 mùa đầu mình chỉ chọn là Title Challenge thôi nên được 83M (ko phải Bảng ah nha, USD) dồn thêm bên tiền lương được 90M nữa . Nhưng khổ nỗi là New chả bán được chú nào , ngồi rao ngoài chợ cả mùa giải chả ma nào thèm ngó , giờ ngân sách còn 11M mua bác Aurelio thêm 8M còn 2M , thế là ngồi nhịn luôn tới hết mùa .

Số bài viết
    298
    Newcastle bán cầu thủ hơi khó thật nhưng nếu Owen đá tốt 1 tí thì có ông Milan và thậm chí cả Chelsea sẽ thèm. Có thể bán cho chúng nó lấy tầm 15 triệu bảng nhưng để cho cầu thủ mùa sau mới về. Thế là vừa có tiền vừa có cầu thủ để đá.

Về chuyện "bị bắt bài": khó khăn nhất của Tactic Kimz là khoảng 3 trận đầu mùa 2. Cố gắng ko mất nhiều điểm ở 3 trận đó là được. Mình dùng Real 5-6 mùa, đoạt cup vô kể, đứng đầu World Hall of Fame, có thấy bị "bắt bài" gì đâu.

Số bài viết
    486
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của do_long_khach Bài viết
    Newcastle bán cầu thủ hơi khó thật nhưng nếu Owen đá tốt 1 tí thì có ông Milan và thậm chí cả Chelsea sẽ thèm. Có thể bán cho chúng nó lấy tầm 15 triệu bảng nhưng để cho cầu thủ mùa sau mới về. Thế là vừa có tiền vừa có cầu thủ để đá.

Về chuyện "bị bắt bài": khó khăn nhất của Tactic Kimz là khoảng 3 trận đầu mùa 2. Cố gắng ko mất nhiều điểm ở 3 trận đó là được. Mình dùng Real 5-6 mùa, đoạt cup vô kể, đứng đầu World Hall of Fame, có thấy bị "bắt bài" gì đâu.
    Kimz tactic mình đá tới mùa 2 thì bị bắt bài lia lịa,có mỗi cái đánh đầu là còn xài đựoc chứ mấy cái kia mình phải chỉnh lại hết

Các món quà mùa Valentine
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26934

Số bài viết
    38
    mình thấy tac của Kimz nhiều lúc cũng bị bắt bài, mà mình thua nhiều quả rất dở hơi với các đội yếu. Để mình chỉnh lại đôi chút xem thế nào.

Số bài viết
    209

Icon14

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hell-boy Bài viết
    mình thấy tac của Kimz nhiều lúc cũng bị bắt bài, mà mình thua nhiều quả rất dở hơi với các đội yếu. Để mình chỉnh lại đôi chút xem thế nào.
    bạn chỉnh xong rồi,test thử rồi up lên cho anh em nhá.

Số bài viết
    73
    chiến thuật kim rất hay,ghi bàn phối hợp nhóm đẹp,có khả nang phá việt vị tốt(tđ cỡ e'to) nhưng thua cũng rất nhảm,nói chung khó thua nhưng hòa là rất cao

Số bài viết
    73
    mình xài tacs kimV1 có 2 DM chạy dạt ra cánh đó,nhưng khi áp dụng cho barca thì thấy Messi ko ổn lắm(có thể nói là vô hại)chỉ có Iniesta là chơi đc,kì vậy?tiền đạo thỉ e'to chơi ngon ,mua Pavlynchenko về thì anh này phải có thêm 1 tiền đạo chơi củng mới chịu ghi bàn,ko thì cứ xìu xìu ển ển hic hic

Số bài viết
    100
    tac v2.1 with v1 layout đá có thể nói là hiệu quả nhất bởi khả năng cầm bóng vượt trội đối phương, đá ở sân nhà toàn 55->60% tỷ lệ cầm bóng, bật tường trung lộ đẹp mắt. Nhưng quan tọng là cánh khá hở, chẳng may bị ghi bàn trước, cứ dồn đội hình lên nó chuyền dài là , lại thua thêm. Vì thế cuối trận toàn phải cho tac khác vào. Và những tình huống phạt góc, tỷ lệ ghi bàn ko cao, mặc dù em cầm MU, cho Vidic bên phải.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới