sao mọi người cứ hay dùng thằng borre thế nhỉ cái thằng này điểm tập trung có 5 các bác kô sợ nó vừa đá bóng vừa nhìn gái à. các bác vẫn chưa biết thằng coluka của croatia à. hàng khủng sever đấy. mua rẻ bèo có khoảng 2M USD. ability lúc đầu khoảng 157. Đầu mùa thứ 2 lên đến 165 mùa hết mùa thì đừng hỏi lên 180 luôn. là 1 dạng cầu thủ kiểu G.nevill. điểm lúc đầu tak 17 mak 15 heading 15 cross 15 drive 9 pace 16. đại khái thấp hơn nevill 1 tí nhưng chỉ là lúc đầu nhưng hơn là ở tốc độ sau này sẽ lên 17, cao 193. streng 18 đừng chú nào đòi cậy sức với chú này. thằng này từ bản 7.01 mới có. Đừng quên mua thằng Mathieu Bodmer nhé giá mềm chỉ có khoang 13M USD. Tui mới đá đến mùa thứ 2 nên chưa có đội hình đẹp lắm nhưng có mấy vị trí cũng khá ngon
van der sar nevill(coluka) rio(wesbrow) vidic(pique) evra(henze)

ronaldo bodmer modric chưa có hàng

rooney saha( tạm)

nhưng thằng saha mùa trước đá cực khủng ghi dc 40 bàn vua phá lưới cúp C1 đá cũng ghê. vừa kí free chú klasnic với chú rossi nữa kô bít có cave với rooney đc kô. Evra của 7.02 điểm cực đẹp thuộc loại DL hay nhất thế giới. trước thì hơi chán vì concen hơi thấp nhưng bây giờ lến dc 13 thế là ổn. nhưng với những chú này thì làm ăn cũng dc rùi