Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 14
    Số bài viết
    4

Tấn công lẫn phòng thủ ko hiệu quả ! Làm sao đây??

Mình đang cầm MANU . Trong mỗi trận đấu đội mình thường sút khoảng hơn 20 quả ( tiền đạo Rooney và Tevez), thời gian cầm bóng cũng hơn hẳn đội bạn tuy nhiên rất ít khi ghi bàn (Mỗi khi sút trong vòng 16m50 đội mình thường sút không vào). Trong khi đó đối phương chỉ sút khoảng 8-9 quả 1 trận là có bàn thắng ( trung vệ Vidic & Rio Ferdinan ) . Do 2 lí do trên đội mình rất hay mất điểm , kể cả trên sân nhà . Các bạn có cách j` giúp mình với!!!

Số bài viết
    6,093
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của accnts Bài viết
    Mình đang cầm MANU . Trong mỗi trận đấu đội mình thường sút khoảng hơn 20 quả ( tiền đạo Rooney và Tevez), thời gian cầm bóng cũng hơn hẳn đội bạn tuy nhiên rất ít khi ghi bàn (Mỗi khi sút trong vòng 16m50 đội mình thường sút không vào). Trong khi đó đối phương chỉ sút khoảng 8-9 quả 1 trận là có bàn thắng ( trung vệ Vidic & Rio Ferdinan ) . Do 2 lí do trên đội mình rất hay mất điểm , kể cả trên sân nhà . Các bạn có cách j` giúp mình với!!!
    Bạn nên xem lại đội ngũ Coach của mình, sa thải bớt những Coach không tốt ( theo bạn kể thì Coach của Attacking và Shooting ) , kí hợp đồng với những Coach chất lượng ( MU thì khỏi lo ).

Ngoài ra, phong độ của cầu thủ cũng rất đáng quan tâm ( morale , form).

Số bài viết
    70
    Thì bị sa thải chứ sao . Có thể cách bạn quản lý không hợp với CLB này. HLV chuyên nghiệp người ta ở ngoài còn bị thế. Kiếm CLB khác thử tay nghề đi .

Nothing to lose

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của KYOsUkE Bài viết
    Thì bị sa thải chứ sao . Có thể cách bạn quản lý không hợp với CLB này. HLV chuyên nghiệp người ta ở ngoài còn bị thế. Kiếm CLB khác thử tay nghề đi .
    Cái này cũng cỏ thể,VD như mình bây giờ ko thể chơi được CLB nào khác Real,chơi CLB khác hoặc là ko thành công, hoặc là chỉ được nửa mùa lại chán rồi bỏ,hay chơi la liga, seri A thì đều ok, riêng EPL thì chịu chết ko chơi được

Số bài viết
    142
    Kiểu này tui cũng hay gặp.Chơi đội gì cũng vậy,từ Leicester,Man City... cho tới hiện tại là Ipswich Town,cứ đến thời điểm sau một thành công lừng lẫy là sẽ gặp hiện tượng này,giống như tụi máy ko muốn đội thành công wa,chia bớt danh hiệu đi vậy đó.

Số bài viết
    151
    Mình dẫn dắt Napoli mùa giải đầu tiên trong tay có 10triệu mua cầu thủ, xếp hạng 8 trung cuộc, vào tứ kết Cup Italia. Sang mùa giải mới chủ tịch cho hẳn 35 triệu mua cầu thủ, mua được fazio, piatti, vergas mượn thêm được Ronaldo của AC milan, Bojar của Barca và 1 đống cầu thủ trẻ tiềm năng, sắm lại 1 loạt coach. Quan trọng nhất là bố trí đội hình và từng cầu thủ phù hợp với từng người, luyện tập cho chỉnh lại tốt hơn đúng với sở trường mỗi người.
    Chủ yếu bạn đá theo đội hình gì thì dùng cầu thủ đúng với đội hình đó, thì chúng nó đá rất tốt. Khi build được 1 đội hình mạnh với sơ đồ của mình thì càng đấu càng chiến thắng.

Số bài viết
    2,089
    Tui đá MU đến 2014 cũng bị cái này
    Hoà liên tục, toàn tấn công ép sân, nhưng bị phản công thế là hoà
    Trong khi coach vẫn 7 sao như thường
    Cái này chắc do hên xui

Số bài viết
    456
    tỚ chỉ nghĩ đếN 1 đều là dO TactMorale của cầu thủ _ __"!......thử test Tact khác xeM saO

Cristiano Ronaldo !

Số bài viết
    151
    Mình thấy 1 điều là các đội bóng khi đá sân nhà rất hứng khởi và hay thắng, có lẽ do tâm lý cầu thủ. Nên chọn HLV có chỉ số tâm lý cao để rèn luyện

Số bài viết
    99
    mình cũng vậy nữa nè! 2 mùa đầu tiên thì tấn công wá tốt lun! cầm Mu đến năm 2010 thi mới đá có 12 trận mà hoà hết 6 rồi! bị thằng Arsenal nó bỏ gần 10đ trên bảng xếp hạng lun!chỉnh hoài mà ko thấy tiến bộ gì hết!

Y!M[email protected]

Của MU thì phải trả cho MU!

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới