Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu 1234 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 55
    Số bài viết
    144
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kut3 Bài viết
    bác hok tìm kĩ gì cả.ngay đầu mùa đầu tiên sign bố nó rồi đến nó là đc hok phải nghĩ
    Đấy là ở các bản 800 hoặc 801 thôi chứ ban 802 này tôi đã mua cả bố nó về rồi mà cử thằng bố đi scout nó cũng có chịu về đâu. Hiện tại phá vỡ hợp đồng của nó có 59M euro, tôi dư sức trả nhưng no nhất quyết không chịu về. Tôi chơi Milan.

Số bài viết
    62
    tôi chơi 8.00 mà cũng có mua dc đâu......hay thử mua thằng bố nó nhỉ....

Số bài viết
    62
    à quên mất....phá vỡ hợp đồng thì phải ấn vào chỗ nào hả các bác

Số bài viết
    209
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của linh Bài viết
    à quên mất....phá vỡ hợp đồng thì phải ấn vào chỗ nào hả các bác
    đây nè bạn.

Số bài viết
    183
    Thằng này khó mua lắm. Có lần em trả giá cao quá, Barca đồng ý bán nhưng nó ko chịu về, sau đó Unhappy với manager. thế là 2 tuần sau em lại offer và lần này nó đã chấp thuận với 1 mức lương quá khủng cho 1 cầu thủ trẻ

Số bài viết
    166
    thằng Bojan thì chịu. sign thế nào nó cũng không về trừ cái khoản nó unh thôi.

Số bài viết
    144
    Cu Bojan này đến 2011 value lên đến 50M ghi bàn khủng lắm, toàn vua phá lưới La Liga thôi, ở tuyển TBN nó đá 21 trận thì ghi 20 bàn. Hết khen nó rồi cho bố nó scout liên tục mà nó ko chịu đi đâu hêt.

Số bài viết
    62
    Sao tôj hỏi mua nó bao nhiêu lần mà nó chả bao giờ UH nhỉ......mà tìm mãi chả thấy thằng bố nó đâu...

Số bài viết
    293
    Hic thằng này mua đúng khó mình cầm Roma đá ăn cúp tùm lum mà nó cứ từ chối hoài mặc dù lâu lâu cũng nhảy vào khen để cưa nó mà mãi chẳng thèm qua >"<

Số bài viết
    21
    Các bạn cứ khen nó thì ko ăn thua ji đâu. Các bạn phải làm nó unh kìa. Cách dễ nhất là làm nó dislike manager. Lúc đó chắc chắn sẽ mua dc thậm chí chẳng tốn đồng nào(nó ko chịu ký hd mới)

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới