Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 6 trang 123 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 55
    Số bài viết
    62

Làm sao để mua dc Bojan

Aj pro cho mình hỏi sao đến năm 09 rồi mà mua mãi ko dc là sao.....nó cứ off accep rồi mà lại từ chối

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    205
    sao bạn nói chung chung thế thì ai biết mà giúp!!! Hiện tại bạn đang cầm đội nào!! Để mua được Bojan thật sự rất khó. Phai đến năm 2013 mình mới mua được. Mình cầm Mu!!! Thằng Bojan là xuất phát từ đọi trẻ nên nó sẽ rất gắn bó với CLB. Chỉ chờ nó Unhappy với BLD rùi mình nhảy vào thui!!!

ManU's No.1!!!

Số bài viết
    51
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của minhiep Bài viết
    sao bạn nói chung chung thế thì ai biết mà giúp!!! Hiện tại bạn đang cầm đội nào!! Để mua được Bojan thật sự rất khó. Phai đến năm 2013 mình mới mua được. Mình cầm Mu!!! Thằng Bojan là xuất phát từ đọi trẻ nên nó sẽ rất gắn bó với CLB. Chỉ chờ nó Unhappy với BLD rùi mình nhảy vào thui!!!
    Cho mình hỏi là năm 2013 thì nó có khủng không? Nếu khủng thì chắc mình cũng phải áp dụng ngay. Tiền đây MU không thiếu hehe.

Số bài viết
    62
    ^^ Hiện h mình đang đá Chelsea có mấy thằng tiền đạo khủng mà sao ghj bàn khó quá..(Kun...Padew..Higuain)...Hàng thủ có (tery..M.richars..a.cole...garay..cavvalho) mà toàn bị thủng lưới thôi à Aj có tac hay post cho mình test thủ xem nha

Số bài viết
    155
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của linh Bài viết
    Aj pro cho mình hỏi sao đến năm 09 rồi mà mua mãi ko dc là sao.....nó cứ off accep rồi mà lại từ chối
    Chắc là nó không muốn rời khỏi Barca, kể cả lương tối đa thì nó cũng kô sang, có lẽ phải như bác minhhiep nói là nó phải U.H mới mong được

Số bài viết
    21
    Thằng bojan đó hồi trước chơi mua dễ lắm. Save đó nó co pa 189 thì phải. Đặc điểm thằng này là rất trung thành. Nếu mua trực tiếp nó sẽ ko chịu về dù phá vỡ hợp đồng 39 tr.
    Chú ý đầu hoặc giữa mùa đầu barca cho nó loan. Loan nó về. Cho nó đá chính nhiều trận vào. Khen nó. Cuối mùa đa số nó ko còn từ chối về nữa đâu. Mấy thằng đó để vài năm nữa rất khó mua.
    Có ai chơi Man mà mua đc terry và gerrard ko. ko cheat nha

Số bài viết
    486
    Gerrard với Terry mà mua được thì có cả núi tiền.Đặc biệt là Gerrard bạn biết rồi đấy ở cả ngoài đời Gerrard đặc biệt trung thành với CLB có lần đã từng nói sẽ ký hợp đồng cả đời với CLB.Mình chơi Chelsea mua Gerrard chie có 50M(USD) là nó bán nhưng mà thằng này o chịu về.Hack nó về đá cặp với Lampard chả hiểu sao ngoài đời đá thì dở mà vào game đá điên thế.
    Còn thằng Bojan mua sớm làm gì đợi sau này nó phát triển lên thì mua .Mình mua bojan mùa 3 có 15M(bảng) mà điểm đẹp lắm rồi.Mua lúc đấy là vừa(đá tới mùa 3 lúc nào trong ngân quỹ cũng có 50M không xài tới---->sướng)

Các món quà mùa Valentine
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26934

Số bài viết
    167
    bác hok tìm kĩ gì cả.ngay đầu mùa đầu tiên sign bố nó rồi đến nó là đc hok phải nghĩ

Số bài viết
    62
    tôi cũng sign từ mùa đầu rồi mà......nó có chịu về quái đâu

Số bài viết
    207
    Bojan sau mấy mùa, hoặc là phát triển cực mạnh (tôi có bản nó giá 32 triệu), nhưng cũng có lúc sign free được. Cực khó hiểu thằng này.
    Nó cũng giống Giovani Dos Santos bản 8.0, cực kỳ khó tính và trung thành.
    Có lẽ sau này nó và Messi sẽ trở thành 2 tượng đài mới về sự trung thành, giống như Giggs, Scholes và Neville.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới