Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 15

Chủ đề: Cho xin ý kiến ?

Số bài viết
    290

Icon2 Cho xin ý kiến ?

Tui đang cần mau 1 thăng chạy cánh ngon để dụ bị cho Nani và C.Ronaldo nhưng vì đang có tham vọng là biến đội tuyển Anh thành MU nên đang ngắm 2 thằng A.Lenon và S.Downing . Trong 2 thằng đấy thằng nào ngon mấy bác cho em x in ý kiến với . Em sẽ cảm ơn và hậu ta.

Số bài viết
    1,696
    hmmm, !!tình hình là nếu mún tận dụng tốc độ và kỹ thuật thì dùng Lennon, còn nếu mún tận dụng những quả chuyền, corner và free kick thì dùng Downing, giá thì hình như Downing rẻ hơn, !!

retired ... !!

Số bài viết
    4,029
    tuyển anh maàchạy cánh ngon chắc chỉ có mỗi theo walcott và ashley young thôi bạn ạ, còn một thằng gì ở mít đờ bô rô hình như tên là franks đá cũng được, hay cái thằng ở barnet cũng ổn, nhưng nói chung bọn anh chủ yếi là chán, ít nhân tài lắm

Số bài viết
    486
    Downing chứ còn gì mà phải băn khoăn nữa.
    Gợi ý thêm cho bạn thằng Wright Phillips với cả J.Cole của Chelsea.Bạn o nói cần giá bao nhiêu thì hai thằng ấy là ổn đấy

Các món quà mùa Valentine
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26934

Số bài viết
    58
    beckkham di kaka,kinh nghiệm,sút phạt, chuyền hay,đẹp trai.......(ko có speed già rùi)kaka

kÍ NÀY.....KÝ NÀY.....KÝ NÁT LUÔN NÀY......KÝ CHO BÍT NÀY......

Số bài viết
    290
    Cảm ơn bạn nhưng tui đá MU làm sao mua cầu thủ của Chelsea được. Giá cả thì hình như thăng downing có rẻ hơn 1 chút ---> mua ngay

Số bài viết
    155
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của long1558 Bài viết
    Tui đang cần mau 1 thăng chạy cánh ngon để dụ bị cho Nani và C.Ronaldo nhưng vì đang có tham vọng là biến đội tuyển Anh thành MU nên đang ngắm 2 thằng A.Lenon và S.Downing . Trong 2 thằng đấy thằng nào ngon mấy bác cho em x in ý kiến với . Em sẽ cảm ơn và hậu ta.

Bác mua thằng Adu ý, mới có 17 tuổi, đá ở Benfica, 9 tuổi đã được coi là thần đồng bóng đá mỹ , em mua thằng Adu về còn cho cả thằng Nani xuống dự bị.

Hoặc
    có thằng Goosend hay gì gì đó không rõ lên lắm đá cũng tốt, đá ở cánh trái, tuyển trẻ cua Hà Lan <:-P

Số bài viết
    46
    Này bạn,đã ăn chơi thì phải tốn kém,tôi nghĩ là bạn bỏ tiền ra mà mua luôn walcott .Thằng này tuy đắt hơn 2 đứa kia nhg mà đc cái đá ngon .

NEVER SAY NEVER......

Số bài viết
    210
    thằng nào cũng ngon, một thằng chơi trái một thằng chơi bên phải, vậy làm sao đây------> hay thử chọn ASHLEY YOUNG xem sao

Số bài viết
    18
    Theo Wattcot trong game của em , load đi load lại , chả lần nào PA lên trên 170 , 168 là đứng cứng ngắc , thằng này nuôi mãi ko lớn , mua thằng này về phí tiền , sút thì nhẹ như bông , chuyền thì íu ớt , toàn bị hậu vệ phá ra
    trong game này , tuyển trẻ ngon hàng công là Spain , hàng thủ là Ý .
    Anh đá hơn 5 năm , chả thấy thằng nào là hàng ngon để thay thế nữa . khuyên là ko nên mua nguyên tuyển Anh về
    ngon nhất là mua tuyển TBN
    nhưng thật sự là ko tưởng vì Casilas ko bao giờ rời Real
    mua Silva của Valencia thì chỉ cần khoảng 68 M bảng anh để phá hợp đồng
    Xavi chẳng bao giờ muốn bỏ Barcelona
    mua Cesc Fabregas cũng rẻ lắm , game em để dành 1 mùa ko chuyển nhượng mua nó về với giá khá đẹp mắt 110M bảng
    mua xong nhịn 1 mùa chuyển nhượng luôn
    đá khoảng 5 mùa thì mấy thằng này già khú đế rồi , mộng lại tan
    chân thành khuyên là chơi đa quốc gia , thế mới ngon

PS : bác nói mua nguyên tuyển anh , ko bít bác mua đc Gerrard giá nhiu thế ? thằng này em cực kết , tính mua nó về roài cheat cho nó trẻ lại mà chưa bao giờ mua đc :">

Lần sửa bài viết gần nhất bởi amityfantasy : 15-06-2008 vào lúc 11:29 AM

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới