Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 3 trang 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 21
    Số bài viết
    13

Chọc gậy bánh xe trong chuyển nhượng FM

Cách này mình áp dụng khá lâu rồi từ còn chơi CM, có thể có bạn biết có bạn chưa biết mình post cho mợi người tham khảo nhé:
    Đây là cách làm cho các đối thủ cạnh tranh với bạn cùng League không thể mua đc các cầu thủ họ muốn. Bằng cách phá đám Vd khi cheski mua Alves khoảng 80M bạn cầm MU chỉ có 20M không chạy đua đc thằng nhà giàu này thì lúc này là thích hợp để phá đám, bạn cũng hỏi mua bằng giá cheski mua khi Club nó đồng ý bán, bạn thảo 1 hợp đồng lương bổng... các điều kiện đều cao ngất ngưởng em Alves không dại gì từ chối bạn cả. Việc còn lại là đợi nó chuẩn bị tới thì bạn Delay 1,2 Week rồi cancel, làm 1-2 lần thế chắc hết thời gian chuyển nhượng.
    Muốn thực hiện cách này trước tiên lập 1 shost list thật dài tất cả các cầu thủ tiềm năng, hàng khủng, ... rồi chỉ việc khi có thằng nào hỏi mua thì chỉ việc bạn nhảy vào phá đám. Có thể làm cho các Club đối thủ của bạn ngồi chết trên 1 đống tiền. Cách này phù hợpf với các Club lớn và nhược điểm sẽ làm mất tính cạnh tranh giải đấu của bạn.

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    167
    lại 1 topic vô bổ.bác mod đâu rồi close kái topic này đi

Số bài viết
    154
    hix em thấy bình thường mà chỉ có điều bác này ko chịu đọc thôi

Số bài viết
    99
    cách này cũng được đó! đang cần tiền để mua thằng trung vệ trẻ mà mấy đội khác cứ nhào vô offer hoài! cách này để giữ chân nó đợi mình có tiền!

Y!M[email protected]

Của MU thì phải trả cho MU!

Số bài viết
    92
    Chơi thế này thì còn nói làm gì nữa hả bác? Mình có tiền mua thì mua không có thì thôi, chứ phá đám mãi thế này vừa mất thời gian vừa mệt người!
    Mình cố gắng để đội mình tốt hơn chứ cần gì phải cố gắng phá hoại đội khác thế? Phải tin vào khả năng của bản thân chứ, chẳng lẽ anh em mình mà phải sợ bọn máy nó mua hết cầu thủ giỏi à?

Số bài viết
    70
    e thấy cg hay đấy chứ,cuộc đời có xây có phá là chuyện bình thường mà

Số bài viết
    486
    Phá đám thế này chán lắm thậm chí có lần mình làm nó trở thành cầu thủ tự do phí tài nó đi(vì không ký được hợp đồng mới ,hợp đồng cũ hết hạn,hết mùa chuyển nhượng)
    Đá thế thì mất hết tính cạnh tranh đội mình thì càng ngày càng khủng đội nó thì càng ngày càng già đi.
    Trước mình làm trò này mấy thằng bị mình delay rồi cancel nó ghét mình (100) lần sau ký nó không chịu về nữa chắc cậu chỉ nghĩ ra thôi chứ chưa thử nên mới dám nói thế.Lần sau rút kinh nghiệm nên bay giờ mình đá đội nào trong giải mình cũng khủng đến Wetham còn có bộ đôi Guardo với cả Fafan tiền đạo là Ro béo với Millan Baros ---> đá với bọn nó khó ăn cực kỳ nhưng mà ăn đựoc thì sướng vô cùng.
    Kết luận lại cứ để cho bọn nó mua về,nếu thằng đó về CLB nhỏ thì nó sẽ không thể chơi hết khả năng của mình,nó sẽ muốn về câu lạc bộ lớn hơn và như vậy 1 năm mới là lúc mình giở trò nẫng tay trên .Tớ đá sign thằng Hunt từ tay Boro với giá 3M (USD).Nếu 1 năm trước hỏi mua chắc bọn Ajax phải 20M mới bán

Các món quà mùa Valentine
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26934

Số bài viết
    205
    Ai lại làm thế này bao giờ!!!!!! Chơi như thế ko hay lắm đâu mấy bác ah! Theo Em thì em làm thế này: những thằng mà mình theo đuổi ấy, mỗi tháng mình chịu khó khen nó 1 lần(nhưng phải khen đúng!), sau một khoảng thời gian nó sẽ thích mình ngay và khi đó thì mình có thể dễ dàng làm hợp đồng hơn nhiều. Chứ các bác chơi kiểu này thì ko ổn đâu!!!
    Em có vài ý kiến đóng góp như vậy mong là ko làm ai tức giận!!!!!!!!!!

ManU's No.1!!!

Số bài viết
    13
    tất nhiên lạm dụng quá sẽ mất hay. nhưng đối với những cầu thủ bạn rất "kết" mà chưa có đủ tiền hoặc club nó chỉ bán với giá trên trời làm cách này cực kỳ ổn. Kết hợp khen nó 1 thời gian + bị club nó bán hụt mấy lần ---> Nó Unhappy. Và việc nó ra đi chỉ là thời gian và có cơ hội mua rẻ đi nhiều.

Số bài viết
    4,029
    thực ra cách này cũng hay đấy, cũng không nên chỉ trích quá, thích thì dùng không thích thì thôi.
    thê này nhé, tớ thích nhất đôi cánh thiên thần là C.Ronaldo và Messi, trong khi mình cầm MU chưa đủ tìên mua messi mà thằng chelsea nó phá hợp đồng thì có gì đảm bảo messi không về chel dù nó có yêu barca nhất trên đời ?? chả có gì đảm bảo đúng ko? nếu vậy thì mình đành phải làm thế, chờ sang năm xoay đủ tiền mua, trong năm cố mà tạo quan hệ tốt với cầu thủ để nó đỡ ghét mình sau khi minh cancel hợp đồng nhiều lần
    còn với những thằng kiểu như joaquin, rafinha, marcelo, palacio... những thằng không mua được còn có đứa khác thay thế thì không cần chơi bẩn thế làm gì, tớ nghĩ chỉ nên áp dụng cho những thằng mình cảm thấy không thể thiếu trong đội hình mình thôi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới