Share game FM24 (PC)
Trang thứ 5 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 3456 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 57
    Số bài viết
    128
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của legiang Bài viết
    nếu bạn cần một mẫu cầu thủ kiêu pirlo thi banega là cầu thủ như thế.passing có thể lên đến 20 ,kỹ thuật lên đến 19.xem thủ thế nào nhé
    hiện giờ đang dùng marek hamsik+forestieri đá vãi lắm,banega thì chưa có cơ hội dùng thử vì bản 8.02 nó về valen rồi

Số bài viết
    134
    MC như pirlo thì trong Fm08 này phải kể đến De rossi chẳng phải là truyền nhân mà là người kế tục luôn.

Ngoài đời thì De rossi chỉ là DMC thu hồi bóng + hỗ trợ DC phòng thủ nhưng trong FM 8.02 thì anh ta là 1 nhạc trưởng thực thụ, có discate tempo, lực cực đẹp, và bản thân PC cũng set cho anh ta sự khôn ngoan mưu mẹo của 1 DMC - MC World Class, anh biết phạm lỗi trong những tình huống phản công nhanh, nhưng cực hiếm khi xơi thẻ đỏ ... Điều tiết nhịp độ trận đấu chuẩn không phải chỉnh.

Nói chung sau Pirlo chỉ có De Rossi là mẫu cầu thủ tương tự. Còn những chú kia, chỉ tròn vai thôi, không thể nào thay thế đc Pirlo đâu. Có điều để mua đc De Rossi thì cũng là 1 câu hỏi khó T_T Bản thân từng chơi nhiều đội bóng như qua 2-3 mùa vẫn không thể mua đc De rossi ( có lẽ do thời gian management 1 đội bóng quá ngắn chăng T_T )

Anh em có đk thì thử đi nhé

Số bài viết
    128
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của amazing198x Bài viết
    MC như pirlo thì trong Fm08 này phải kể đến De rossi chẳng phải là truyền nhân mà là người kế tục luôn.

Ngoài đời thì De rossi chỉ là DMC thu hồi bóng + hỗ trợ DC phòng thủ nhưng trong FM 8.02 thì anh ta là 1 nhạc trưởng thực thụ, có discate tempo, lực cực đẹp, và bản thân PC cũng set cho anh ta sự khôn ngoan mưu mẹo của 1 DMC - MC World Class, anh biết phạm lỗi trong những tình huống phản công nhanh, nhưng cực hiếm khi xơi thẻ đỏ ... Điều tiết nhịp độ trận đấu chuẩn không phải chỉnh.

Nói chung sau Pirlo chỉ có De Rossi là mẫu cầu thủ tương tự. Còn những chú kia, chỉ tròn vai thôi, không thể nào thay thế đc Pirlo đâu. Có điều để mua đc De Rossi thì cũng là 1 câu hỏi khó T_T Bản thân từng chơi nhiều đội bóng như qua 2-3 mùa vẫn không thể mua đc De rossi ( có lẽ do thời gian management 1 đội bóng quá ngắn chăng T_T )

Anh em có đk thì thử đi nhé
    Kô phải do huấn luyện it đâu,chủ yếu là do de rossi đã là tượng đài tại roma rồi,mua roma nó k bán đâu

Số bài viết
    486
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của binhkute89dn Bài viết
    Kô phải do huấn luyện it đâu,chủ yếu là do de rossi đã là tượng đài tại roma rồi,mua roma nó k bán đâu
    Cái này cũng còn tùy thôi bạn ạ.Đến huyền thoại như Gerrard mình mua nó bọn liver nó còn bán nữa là.Cái mua đựoc hay không theo mình tùy vào thằng HLV với cả tình hình tài chính của bọn nó lúc đấy

Các món quà mùa Valentine
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26934

Số bài viết
    128
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của liverboy318 Bài viết
    Cái này cũng còn tùy thôi bạn ạ.Đến huyền thoại như Gerrard mình mua nó bọn liver nó còn bán nữa là.Cái mua đựoc hay không theo mình tùy vào thằng HLV với cả tình hình tài chính của bọn nó lúc đấy
    Có lẽ là như vậy,mà sao em đưa giá de rossi>100m UK mà bọn roma k bao giờ chịu bán

Số bài viết
    91
    Em nghĩ bác nên mua thăng Gabi Mundigay.Tuổi
    tầm trung(25),rẻ,khoẻ,đáng chặn cực tốt

Số bài viết
    11
    mancini cua laizo do. tuong lai la prilo moi do.

Số bài viết
    29
    Ignacio Camacho : ok number1
    Ai chơi cũng phải khen

Here I am

Số bài viết
    284
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của 2104vulcan Bài viết
    archisio của juve........... ko phải thất vọng
    Chính xác là MArchisio ^^

Juve còn có thằng Andrea Luci cũng khá lắm ^^

Số bài viết
    371
    cãi nhau mãi, rõ ràng Miralem Pjanic là người thừa kế xứng đáng nhất của Pirlo, công tốt, thủ được, sút xa ngon, quá tốt...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới