Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 6 trang Trang đầuTrang đầu ... 23456 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 57
    Số bài viết
    44
    Andrea Luci ấy , thử ku ấy xem, vừa DM vừa AM được , tùy lúc creat games Pot hên xui lắm

Số bài viết
    26
    Luci của juven phải k bác,thắng đấy em thấy nó có xu hướng thu hồi Lbóng hơn là dẫn dắt lối chơi
    Có nhầm ko vậy???Thằng này,đá kiến thiết nhiều trái banh độc chiêu lắm.Hồi trước chơi leeds,nó với Hunt là bộ đôi săn bàn khủng lắm đó.Luci Bấm banh lên là thèn Hunt chạy như điên như dại lụm trái banh rồi sút à

all out of love...

What I am without [you]

Số bài viết
    155
    Mua Fabregas là tốt nhất, MC trẻ có lẽ chẳng ai hơn thằng này. Nhưng mà thằng này dành cho nhà giầu thôi, nghèo khỏi mua còn đội trung bình thì sắm thằng Dessena, đội gà mua Keita

Số bài viết
    96
    vào personal của foresstieri mà xem , Next Pirlo còn cần gì hơn thế

Vó ngựa xông pha , giương cung lớn bắn thần điêu bay lượn

Số bài viết
    214
    bạn thử thằng bodmer của lyon đi, chuyền hay như pirlo mà còn vô đối ở khoản trâu bò, 1 trong những DM hay nhât game. thằng này lúc đầu hơi khó mua vì mình cứ hỏi là lai có mấy ông lớn nhảy vào. kinh nghiêm của mình là lúc đầu cứ hỏi mua gia' 100M sau đó delay, làm như thế 2 lần là nó unhappy ùi cuối cùng hỏi mua= value của nó=>OK, chiu khó trả lương cao 1 tí vì nhiều thằng canh tranh

Số bài viết
    60
    mấy pác dùng thử thg` Zapater xem :"> khủng cực lun ^^~ thg` này vào tầm 8M mua ở mùa đầu tiên đến mua thứ 3 là nó lên tầm 30M rùi

Số bài viết
    214
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của MR_njc3B0y Bài viết
    mấy pác dùng thử thg` Zapater xem :"> khủng cực lun ^^~ thg` này vào tầm 8M mua ở mùa đầu tiên đến mua thứ 3 là nó lên tầm 30M rùi
    nhưng thằng này đến mùa 2009-2010 cho ko hem ai lấy. tui kí ko dc thằng này nhưng bon scout bảo hãy kí nếu đấy là sự lưa chon cuối cùng

Số bài viết
    128
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của killer111 Bài viết
    nhưng thằng này đến mùa 2009-2010 cho ko hem ai lấy. tui kí ko dc thằng này nhưng bon scout bảo hãy kí nếu đấy là sự lưa chon cuối cùng
    zapater đá trung vệ mà bác,set cho nó giống pirlo thì...

Số bài viết
    227
    Luca Cigarini - Parma - DM này bác nào chơi là thấy AC mua ngay.
    Marek Hamsik - Napoli - DM cực hay, trẻ khỏe rẻ!
    Nếu vồ được De Rossi thì không còn gì để nói!

Không có người đàn ông xấu, chỉ có người đàn ông không biết làm giàu

Số bài viết
    1
    nếu bạn cần một mẫu cầu thủ kiêu pirlo thi banega là cầu thủ như thế.passing có thể lên đến 20 ,kỹ thuật lên đến 19.xem thủ thế nào nhé

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới