Share game FM24 (PC)
Trang thứ 7 trong tổng số 8 trang Trang đầuTrang đầu ... 5678 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 61 tói 70 trong tổng số 72
    Số bài viết
    75

Icon6

flamini da cung hay. lai de mua nua. khoang 15m usd. ngoai ra con co camacho cua A. madrid. vua tre vua da vai hang.

Số bài viết
    189
    bác xem đang cầm đội nào. nếu CLB kiểu MU, Real thì muốn mua thằng nào chả được. còn cầm đội yếu mới khó tìm ấy chứ. e có thằng Fernando 27 tuổi giá rẻ ở Girondin bordeaux

Lần sửa bài viết gần nhất bởi locnguyen : 23-10-2008 vào lúc 05:15 PM

Số bài viết
    410
    mình thích tiền vệ trụ có lối chơi trâu ( not bò ) ( not châu phi ) hãy cho mh vài cái tên đc ko?

Số bài viết
    45
    Cái thằng Veloso mua về nhank thỳ rẻ lắm. Tầm 16M euro thui. Cũng có thể là do em đá Man, CLB chủ quản của SCP nên nó bán rẻ chăng ?????? Nóy chung em cũng thjk Sunny, nó có vẻ rẻ hơn Veloso. Còn Gargano vs Hamsik của Napoli thỳ cũng khá, nhưng Marek Hamsik chả rẻ hơn Veloso đâu. Cái thằng Makuon II đá trâu vãi chưởng !!!! Còn ku cậu DM đá ở Ligue I mà ở trên có 1 bák nhắc tớy chắc là Cabeye, cũng là DM của Lille, đá chỷ kém Makoun II 1 tý

Số bài viết
    268
    tiền vệ trụ chủ yếu là cắt bóng và phân phối bóng cho tuyến giữa. Nên chọn những thằng có position cao nó sẽ điều chỉnh đc đội hình ( có talking và marking cao càng tốt ) vậy là ok rồi ko cần đòi hỏi nhiều. Cứ nhìn mẫu Viera của Inter thì biết liền à

Số bài viết
    30
    :a41: Mark Van Bommel của Bayern, đá giống Gattuso phết, cũng chạc tuổi, rẻ. Ngoài đời chặt chém siêu hạng, trận nào cũng chém gãy chân 1 cầu thủ đội bạn và cứ 2 trận thì ăn 1 thẻ đỏ

Số bài viết
    189
    thằng Bodmer của Lyon lực cũng đẹp. có bác nào xài chưa. cho ý kiến cái nhỉ????

Số bài viết
    31
    Lass Diarra mới gọi là hoàn hảo ở vị trí này trâu bò ko kém Gattuso đâu đc coi là truyền nhân của máy ủi Makelele

trai_hong_kong

Số bài viết
    11
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Kojiro Bài viết
    Bác dùng thử Phùng Công Minh của Bình Dương thử xem..dáng người cho đến cách di chuyển đều giống gatuso..chỉ có điều đẳng cấp khác nhau--> mua về đạo tạo lên...
    mua thằng này thừ cần mấy trăm triệu bảng hả pác

Số bài viết
    196
    nói về DM thì Gattuso của Milan là số một, tuy anh hơi lớn tuổi nhưng đá vẫn rất tốt

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới