Share game FM24 (PC)

Hiển thị kết quả từ 1 tói 2 trong tổng số 2
    Số bài viết
    284

Mình có chút đề nghị với ban quản trị forum.

Thời gian gần đây, 1 vài newbie hoặc mem có những bài viết nhầm box, điều này ko còn là lạ.
    Đáng nói ở đây là việc xảy ra tình trạng 1 số mem "ăn hôi" theo các box này, đưa ra các comment như : "ko chịu đọc kĩ" hay "topic chuẩn bị close" hoặc giả "chủ topic thik ăn thẻ chắc". Chỉ post có mỗi đó rồi thôi, chả đưa ra link đến nơi mà newbie cần tham khảo, chả khác j tiếp tay spam.
    Đối tượng mà mình muốn đề cập đến nổi bật trong time gần đây là ta_ta172, mà có lẽ 1 vài anh em trong rum cũng đã từng 1 lần comment lại cái kiểu post ăn hôi này. (chỉ cần xem những bài viết của ta_ta là thấy)
    Có cả trường hợp 1 mem post bài hát về milan thì ta_ta vào như thói qen cũng comment kiểu như thế mà ko để ý rằng : bài hát đó đc post trong box âm nhạc ---> ko cần bit thế nào, cứ thấy ko phải trong box của milan thì ăn hôi ngay.
    Mình đã có pm riêng với mod Cloud. Mong ban quản trị rum có biện pháp, qui định để ngăn tình trạng ăn hôi xảy ra (như sẽ cảnh cáo các mem cố tình post ăn hôi dù bit đó là nhầm box) . Như thế sẽ tránh đc việc post nhầm lại có người đến post tiếp gây loãng rum
    Mong ban quản trị xem xét.