Share game FM24 (PC)
Trang thứ 3 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu 12345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 21 tói 30 trong tổng số 42
    Số bài viết
    37
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của sAdwINd Bài viết
    Ủng hộ Balotelli
    Mua rẻ về giá lên tầm >40tr
    công nhận là Balotelli đá hơi ghê nhưng mới đầu lực còn íu lắm :S sau mấy mùa thì ghi bàn như điên

Số bài viết
    298
    Cảm ơn các bạn đã tư vấn. Có lẽ mình sẽ mua Huntelaar hoặc Berbatov. Pandev và Aguerro đã có rồi, cho đá sau Drogba. Với đội hình Kimz, đang nhẽ Drogba phải đá hay mới đúng, ai ngờ ghi bàn kém qáu, gọi Torres bằng cụ.

Mấy cu khác trẻ quá, phải nuôi mấy mùa mới đá được.

Số bài viết
    183
    Bác thử Hugo Almeida của Bremen xem. Stregh 20, đánh đầu cực hay, towering striker. Nếu không thì có Dean Ashton của Westham cũng được

Số bài viết
    374
    Zarate là số một: Nhanh, trẻ, rẻ. Mỗi tội hơi cá nhân một chút thôi nhưng nói chung là tốt

Công ty dược phẩm Tâm Bình

http://tambinh.com.vn

Số bài viết
    7
    Sao mấy pác ko kiếm thằng Vagner Love của CSKA Moscow trẻ khỏe dứt điểm tốt lại độc lập nũa7. Bên tui cho đá cắm khoảng 30 bàn/mùa

Số bài viết
    38
    Nếu ai rủng rỉnh hàu bao thì mua Klose hoặc Toni! Chỉ số cực khủng!

Số bài viết
    227
    Bendtner có khả năng mua được nhưng mình không thích thằng đấy lắm.
    bạn có thể dùng thử Benzema xem.
    Đá cắm cực hay!

Không có người đàn ông xấu, chỉ có người đàn ông không biết làm giàu

Số bài viết
    234
    mình đá man đến mùa 10-11 rồi.chỉ dùng cầu thủ trẻ.striker dưới 24 t mà to cao dứt điểm tốt còn mỗi Bendtner là xứng tầm,mà ko mua đc,dù trả tới 100tr$+Tevez.còn lại ko tin tưởng.đội toàn tiền đạo kiểu rooney,tevez,Kun,dos santos,sắp tới là Bojan(đang lừa kí free).tevez đá ngày càng chán.Balotelli lên worldwide,mà mới 20 mới tởm.mà thằng này chỉ số đánh đầu cũng gà.hết!đá 4231 nên cần thằng kiểu Adebayor.từng đá Arse,mùa nào nó cũng >60 bàn.nhìn nó mà thèm,bố khỉ!

Số bài viết
    8
    neu nhu muon tre thi co mamadou samassa cua len cao 1m88 rat hop khong chien cuc tot sut sam xet

Số bài viết
    128

Icon14

Trích dẫn Trích dẫn bài viết của taoday_38 Bài viết
    mình đá man đến mùa 10-11 rồi.chỉ dùng cầu thủ trẻ.striker dưới 24 t mà to cao dứt điểm tốt còn mỗi Bendtner là xứng tầm,mà ko mua đc,dù trả tới 100tr$+Tevez.còn lại ko tin tưởng.đội toàn tiền đạo kiểu rooney,tevez,Kun,dos santos,sắp tới là Bojan(đang lừa kí free).tevez đá ngày càng chán.Balotelli lên worldwide,mà mới 20 mới tởm.mà thằng này chỉ số đánh đầu cũng gà.hết!đá 4231 nên cần thằng kiểu Adebayor.từng đá Arse,mùa nào nó cũng >60 bàn.nhìn nó mà thèm,bố khỉ!
    baloteli 1m88 mà đánh đầu gà hả bác,thằng này em train đến mùa thứ 4 thì nó toàn diện lắm

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới