Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 2 trang Trang đầuTrang đầu 12
Hiển thị kết quả từ 11 tói 19 trong tổng số 19
    Số bài viết
    207
    Hajzz, các bác mua thế nào... đắt quá.

Em cầm Man Utd, có lần cho cu R10 đi với giá 100M bảng, mùa sau mua về có 40M bảng, lãi của Barca ngon lành 60M bảng luôn.

Cu Fabregas, em mua lần cao nhất là 60 M bảng, nhưng phải cù cưa 1 năm.

Pato, Torres ko thích dùng, ko mua.

Adriano mùa đầu mua có 11M bảng, quá rẻ.

Messi ko mua được, quá đắt mà trùng vị trí với R7

Bojan, Vela, Walcott mua quá dễ, để vài năm thậm chí còn sign free cơ.

goodbye_oppa Guest
    messi thì phá vỡ Hợp đồng có 44M thôi à,rẻ hều,quan trọng là nó chẳng thèm đến ý chứ,còn R10 với R7 thì chưa bao h mua đc vì nó có chịu đi khỏi MU đâu,gạ tầm 80-90M là đồng ý ngay

Số bài viết
    486
    Có ai có lòng hảo tâm tường thuật trực tiếp lại vụ mua CR7 không?cho anh em còn học hỏi

Các món quà mùa Valentine
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26934

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của liverboy318 Bài viết
    Có ai có lòng hảo tâm tường thuật trực tiếp lại vụ mua CR7 không?cho anh em còn học hỏi
    Tường thuật cho bác vụ mua ro7 của em nhé
    Đó là vào đầu mùa thứ 3,vốn dĩ em định duy trì chính sách mỗi năm 1 sao,đầu mùa 3 em dự định mua fabregas,năm sau mua silva,ko ngờ chỉ mất 40M EURO nên quyết định tham lam năm sau mua cả silva và ro7 nữa, bắt đầu là đặt giá 30M vào kì chuyển nhượng mùa đông,mỗi lần MU từ chối lại tăng lên 5M,cứ thế đến hết mùa giải đã tăng lên 170M nhưng MU vẫn từ chối, lúc này em cảm thấy nản nên ko offer nữa,khoảng 1 tháng sau thì quay lại offer với giá 120M,trong đầu em lúc đó thì đây chỉ là 1 cái giá sàn thôi, còn muốn mua ro7 thì cần 1 cái giá cao hơn nhiều, ko ngờ MU đồng ý luôn,cảm thấy quái lạ vì tại sao MU đồng ý quá nhanh, quá dễ dàng như thế nên em cancel ngay và vào MU xem thì biết rằng do em hỏi mua quá nhiều dẫn đến ro7 bất mãn và ko chịu đá, rate trung bình của nó chỉ là 6,7.Mu đành bán thống bán tháo "của nợ" này đi,sau đó em quay lại offer 40M và nâng dần lên, đến 70M thì Mu đồng ý, phi vụ ro7 kết thúc tại đây

Số bài viết
    209
    "Cái gì không thể mua được bằng tiền thì có thể mua được bằng rất nhiều tiền".

Điều này rất đúng cả trong trò FM,nhưng nên có 1 điều là clb của bạn lớn thì những cầu thủ nổi tiếng mới chịu về đầu quân,chứ cỡ như các clb ở VN thì có tiền tấn bọn nó cũng không chịu.

Chưa làm được gì trên đời,có chữ ký chỉ thêm xấu hổ...

Số bài viết
    383
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của liverboy318 Bài viết
    Chơi fm ngoài nhưng cái tên thần đồng,nhưng WK ra thì còn có những cái tên đã trở thành huyền thoại.Có nhưng cái tên mà ở ngoài đời không chỉ là niềm mơ ước của các câu lạc bộ mà còn là niềm khao khát của các game thủ khi muốn sở hữu nó trong đội bóng.
    Bởi vậy có một số cầu thủ chơi rất hay mà tại sao rất khó mua, bài viết mong mội người chỉ giáo cho một số chiêu mua cầu thủ sao:
    Mình đá Chelsea có nhưng thằng muốn mua nhưng không thể mua được mong mọi người giúp(vì là chelsea nên tiền không thành vấn đề,đừng cao quá là được)
    1.Ronaldo(R7)(**)
    2.Rooney(R10)
    3.Beckham
    4.Pato*(* nghĩa là rất muốn mua)
    5.Bojan,Vela,Theo Wancot(cai này mình muốn mua ngay từ mùa đầu hoặc mùa2)
    6.Fabregas
    7.Torres
    8.Messi(thằng này mua được nhưng nó đòi 229M cơ
    1. R7, trước chơi Inter, ngay mùa đầu trả 105m MU đồng ý ngay
    2. Ro10 chưa bao giờ mua thằng này, vì hầu như chỉ chơi MU
    3. Beckham thằng này trả 1M đội nó cũng bán, nhưng tôi đố ông nào mua được, ký hợp đồng cao chót vót, nó trả lời là muốn kết thúc sự nghiệp tại LA Galaxy
    4. Pato mùa 2 mua 15m
    5. Bojan free, Vela mùa đầu đúng 23m, 22,5m Ars cũng không bán, Walcott thì free mùa 2 thì phải
    6. Fabregas tớ chơi MU mua mất có 50m
    7. Torres trả 120m rồi, Liv đồng ý nhưng có lẽ chơi MU nên Torres nó không về
    8. Messi, đúng là 2011 Barca sẽ kí hợp đồng lại với nó và giá phá hợp đồng là 44m
    Tiền bảng hết nhé

Số bài viết
    486
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nerovn Bài viết
    1. R7, trước chơi Inter, ngay mùa đầu trả 105m MU đồng ý ngay
    2. Ro10 chưa bao giờ mua thằng này, vì hầu như chỉ chơi MU
    3. Beckham thằng này trả 1M đội nó cũng bán, nhưng tôi đố ông nào mua được, ký hợp đồng cao chót vót, nó trả lời là muốn kết thúc sự nghiệp tại LA Galaxy
    4. Pato mùa 2 mua 15m
    5. Bojan free, Vela mùa đầu đúng 23m, 22,5m Ars cũng không bán, Walcott thì free mùa 2 thì phải
    6. Fabregas tớ chơi MU mua mất có 50m
    7. Torres trả 120m rồi, Liv đồng ý nhưng có lẽ chơi MU nên Torres nó không về
    8. Messi, đúng là 2011 Barca sẽ kí hợp đồng lại với nó và giá phá hợp đồng là 44m
    Tiền bảng hết nhé
    đọc đến cuối mới thấy hết cái giật mình.Lần sau bác nerovn đẩy dòng cuối lên đầu cho em đỡ mừng hụt.Em chơi bằng đollar nghe bác bảo R7 mua 105M>>>>hơi bị mừng.Nhưng mà mua bằng bẳng thì >200M(đollar)à??
    Ngoài ra Beck trong danh sách most wanted cũng là vì thế,bởi vì nó chả chịu đi gì cả.
    Mà cả cái trò của bác Jose hay quá không học hỏi không ổn không biết cảm ơn thế nào em cũng vừa mua được thằng ibra bằng cách đó.thôi thì Thank bác 3 bài cho bác có tiền vây.
    P/s:thằng R7 mãi mà bọn MU chưa nhả,chắc là do nó o chịu chơi với Chelsea thôi bác giúp em lần chót

Lần sửa bài viết gần nhất bởi liverboy318 : 08-05-2008 vào lúc 08:59 AM

Số bài viết
    153
    Nói chung muốn mua sao thì trước tiên phải làm nó unhappy đã. Bạn vào phần player interaction của thằng đó, khen ngợi nó trên báo chí rồi loan tin là muốn mua nó. Báo chí đến phỏng vấn thì cứ gật lia lịa vào. Ngoài ra thì dạm mua nó liên tục. Cứ thế sớm muộn j nó cũng unhappy rồi đòi ra đi. Lúc ấy là nhảy vào bụp thôi. Tuy nhiên cần lưu ý một điều là đã khen rồi thì lâu lâu sau hãy vào khen tiếp lần 2. Khen nhiều quá nó lại đâm ra ghét chứ ko thik đâu.

Trước đây chơi MU đã có lần bụp chú Alves ngay mùa đầu với giá có 16M bảng cũng với cách này.

Good luck

Số bài viết
    486
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của eagleking Bài viết
    Nói chung muốn mua sao thì trước tiên phải làm nó unhappy đã. Bạn vào phần player interaction của thằng đó, khen ngợi nó trên báo chí rồi loan tin là muốn mua nó. Báo chí đến phỏng vấn thì cứ gật lia lịa vào. Ngoài ra thì dạm mua nó liên tục. Cứ thế sớm muộn j nó cũng unhappy rồi đòi ra đi. Lúc ấy là nhảy vào bụp thôi. Tuy nhiên cần lưu ý một điều là đã khen rồi thì lâu lâu sau hãy vào khen tiếp lần 2. Khen nhiều quá nó lại đâm ra ghét chứ ko thik đâu.

Trước đây chơi MU đã có lần bụp chú Alves ngay mùa đầu với giá có 16M bảng cũng với cách này.

Good luck
    thế thì em với bác có điểm giống nhau đấy,em cũng đã mua được thằng alves với giá y như thế=25M(đollar)Thank bác

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới