Share game FM24 (PC)
Trang thứ 2 trong tổng số 3 trang Trang đầuTrang đầu 123 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 11 tói 20 trong tổng số 27
    Số bài viết
    200
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của elnino491 Bài viết

báo thế này là sao nhỉ
    Cái này cũng là thiếu MSVCP71.dll trong sytem32 đó bạn.Bạn down file đó về rồi giải nén copy ( chĩ copy cái file trong cùng thôi nha còn folder ỏ ngoài của nó thì bõ đi hihihih ) vào C:\WINDOWS\system32 là OK.

Số bài viết
    735
    thanks bác nhiều cuối cùng cũng đã vào đc

Số bài viết
    203
    tôi đả thử làm và down file theo link mà bác chip cung cấp, nhưng vẫn ko T__T, nên tui có search trên gogle và tìm dc file zip này, tôi đã unzip và copy vào system32, cúi cùng cũng vào dc fm editor ^^, đây là link http://www.fileupyours.com/view/1936...time_Files.zip
    có tất cả 4 file các bạn cứ copy hết cả 4 file vào system32

Số bài viết
    237
    máy thằng em tôi buồn cười lém nhá.Copy cái file MSVCP71.dll vào system32 xong bật Data Editor lên nó lại bảo là lỗi file MSVCR1.dll. K hỉu vì sao????

Số bài viết
    237
    sozy là MSVCR71.dll chứ k phải MSVCR1.dll

Số bài viết
    200
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Carlos_Vela93 Bài viết
    máy thằng em tôi buồn cười lém nhá.Copy cái file MSVCP71.dll vào system32 xong bật Data Editor lên nó lại bảo là lỗi file MSVCR1.dll. K hỉu vì sao????
    Bạn xem lại xem thằng em của bạn copy cả cái FILE down ỡ đâu chứ file mình UP lên thì bảo đãm 100% ổn mà.Nhiều khi do Comp bi gì đó.Tốt nhất cứ copy FIle MSVCP71.dll nàm trong File.Zip mới DOWN ... bỏ vào Sytem32 rồi rétart Comp lại cho lành.

ChIp NguyỄn

Số bài viết
    203
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Carlos_Vela93 Bài viết
    sozy là MSVCR71.dll chứ k phải MSVCR1.dll
    bác down = link của bác chip xem có dc ko tui ko down dc = link của bác ấy dc, nên mới search mấy cái file dll đó trên google, file.zip của tui có tất cả 4 file cứ copy 4 file vào system32 là dc, tui đã test rùi ^^

Số bài viết
    200
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của noname162 Bài viết
    bác down = link của bác chip xem có dc ko tui ko down dc = link của bác ấy dc, nên mới search mấy cái file dll đó trên google, file.zip của tui có tất cả 4 file cứ copy 4 file vào system32 là dc, tui đã test rùi ^^
    Các bạn không down được gì không biết cách DOWN đó.Khi vào links của tôi bạn kéo xuống dưới sẽ thấy khung để mình điền dãy CODE ( phải ghi code vào nó mói hiện file DOWN ra, như kiểu bạn đang ký Yahoo hoặc nick Member trong forum nó bắt mình fải ghi số CODE cho từng trường hợp đó).Thân

ChIp NguyỄn

Số bài viết
    17
    Em cũng bị y chang như elnino491 mà sao copy rôi vẫn không vô được vầy?Giúp newbie với mấy huynh ơi

Số bài viết
    200
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của MinhPhi Bài viết
    Em cũng bị y chang như elnino491 mà sao copy rôi vẫn không vô được vầy?Giúp newbie với mấy huynh ơi
    Bạn xem lại coi đường dẫn vào C:\WINDOWS\system32 đã đúng chưa.
    Nhớ giải nến file down về ra rồi vào trong copy file MSVCP71.dll bõ vào trong "Sytem32" là được.

ChIp NguyỄn

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới