Share game FM24 (PC)
Trang thứ 8 trong tổng số 9 trang Trang đầuTrang đầu ... 6789 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 71 tói 80 trong tổng số 81
    Số bài viết
    116
    Vừa tét thử, Đá đc 3 trận trận đàu gặpk Club Bruge Ở C1 thắng 1-0, chắc tại chưa quen tác
    Trận thứ 2 dã cho LIV 4-1
    TRận thứ 3, gặp Dinamo kiev, Hiệp đaù dùng tac của bạn bị dẫn 1-0, hiệp 2 đỏi tac cũ Mới vượt lên 2-1 vao những fut cuối cùng, hút chết, hề hhe, k dám dùng tac này nữa

Số bài viết
    176
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ta_ta172 Bài viết
    Thế bác đã check thử cái tatic này chưa thế. Đợi lúc nào rảnh tui up tiếp ảnh cho bác xem nha. Vô địch La Liga không thua trận nào, vô địch trước 5 vòng đấu, ghi tới 150 bàn ( không save load nha ). Hai hậu vệ vẫn có đủ khả năng chống đỡ các pha phản công của đối phương, với lại còn có 1 thủ môn nữa mà
    Ghê gớm vậy sao . Tac kinh dị như vậy thì thật sự tớ muốn đc lĩnh giáo bro lắm lắm . Mời bro tối nay qua giải Tzboy League giao lưu với những HLV gà nhá . Liv vẫn chưa có ai cầm đấy , cho bro cầm Liv luôn , đá thử perfect tactic của bro với bọn tớ xem sao nhá . Rất mong bro bớt chút thời gian qua giao lưu với anh em Tzboy League , còn đây là link , bro chỉ cần vào báo danh với host là đc http://fm-vn.com/diendan/forumdisplay.php?f=172

Bro yên tâm , đây là giải đấu giàu có bậc nhất 4rum đấy , nếu bro giành title thì tiền ko thành vấn đề đâu , nhưng nếu bro dùng tac này mà " lỡ ra " bị sack thì vui lòng nộp phạt nhá ! Cũng yên tâm là giải đấu này ko 1 HLV nào sở hữu 1 tactic vô đối như của bro đâu !

Còn khi tớ chưa tận mắt đc kiểm chứng sự ghê gớm của tac này thì .... xin lỗi bro , tớ sẽ nói là bro chơi save load . FM ra đc 4 phiên bản rồi , nó ko còn thô sơ như hồi CM nữa đâu mà bro đòi thắng Liv tới 5-0 sân khách , nếu ko save load . Còn nếu bro bảo là ko save load , thì ... welcome to ... Tzboy League nhá !

Số bài viết
    44
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của ta_ta172 Bài viết
    Thế bác đã check thử cái tatic này chưa thế. Đợi lúc nào rảnh tui up tiếp ảnh cho bác xem nha. Vô địch La Liga không thua trận nào, vô địch trước 5 vòng đấu, ghi tới 150 bàn ( không save load nha ). Hai hậu vệ vẫn có đủ khả năng chống đỡ các pha phản công của đối phương, với lại còn có 1 thủ môn nữa mà
    Bác này có vẻ nổ. Tatic thì viết sai từ đầu chí cuối. Bác mua cầu thủ tốt nhưng mà tac có vẻ lệch lạc quá. Nhiệt liệt nhất trí với đồng chí Sir_peter_blood. À mà thú thật E chơi mãi k biết cái chiêu save/load là thế nào đấy hả các bác :"> Cũng k định xài đâu nghe cho biết thôi

Số bài viết
    155
    Nói thật nhìn cái tac của đồng chí ta_ta172 tui thấy khó chơi lắm, tấn công tổng lực, bị phản công thì chết luôn, nói chung là sài cái tac này thì phải ghi bàn trước nếu không thì lo ngay ngáy lỡ mà bị phản công cái thì toi. Còn nếu tác này của đồng chí vô đối thì thử cầm clb nhỏ đi rồi áp dụng xem có thành tích như Barca không nha, nếu được như vậy thì nhà đồng chí ở đâu chỉ tui để tui đến bái làm sư phụ!

Is my phone!

Số bài viết
    39
    đã thử qua,ban đầu rất khả quan thắng liverpool 6 trái but đến lượt thứ 2 thì hoàn toàn bị bắt bài thua tức tưởi

Số bài viết
    307
    Nói thẳng cái Squad này thì tac nào chả bem > 3 trái kể cả tactic default

Số bài viết
    249
    tactic nay` o hay lam de Mc duy nhat la fabre thi` hoi uong anh nay` tan cong hay nhung thu do?

Số bài viết
    7

Icon14 Anaconda

để dow về dùng thử xem saofwerwerwer

Số bài viết
    7

Icon14 Anaconda

để dow về dùng thử xem saotac có khủng thiệt không

Số bài viết
    34
    sao toàn thấy ý kiến chông lại chủ topic vậy .Hình như mọi người ko nghe bác ta_ta172 nói hay sao ấy nhỉ bác ấy bảo test đi rồi nói mà sao cảm tưởng chả ai thèm test chỉ toàn nhìn mà phán thôi em mới test dc nửa mùa thôi nhưng thấy nó hoạt động tốt phết lúc phản công nhìn cũng thót tim nhưng ko sao bị ghi 1 bàn ta sẽ trả lại 2

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới