Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 5 trang Trang đầuTrang đầu ... 2345 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 31 tói 40 trong tổng số 46
    Số bài viết
    69
    Nói về bảng 3 thì ai wa Richard ???
    thằng đó tên là Pepe , hai bảng còn lại ko nói làm gì chứ bảng 3 hậu vệ thì pepe ăn hết

Số bài viết
    15
    Thằng này đá ở giải ý thì phải

Số bài viết
    167
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của liverboy318 Bài viết
    Đá FM08 mình thấy có một thằng hậu vệ chỉ số cực đẹp(hình như 26 tuổi) với cá c chỉ số:
    Heading:20
    Marking:20
    Tackling:20
    Jumping:19
    Strength:18
    Composure:20
    Bravety:18
    Accleration:15
    Tên của nó là ANDREA BARZAGLI(đảm bảo là thật o random,mùa đầu đã có)
    Nếu theo các chỉ số như vậy nó ắt hẳn phải là một DC hàng sao chứ vậy mà trong game đá rất hay mắc lỗi và o thể hiện đúng hết được các chỉ số của nó(rất hay bị xỏ mũi)
    Vậy mọi người ý kiến ra sao về nó, đã ai xài nó chưa cho mình biết bạn set nó như thế nào.Thằng này Barca rất hay mua, giá lúc đầu rất rẻ 20M(dollar)là mua được một đứa chỉ số loại sao
    hỏi khí ko fair bác chơi fm bao lâu rồi mà lại hỏi câu này.đè nghị close topic vì lập 1 topic rất vớ vỉn mất thời gian của anh em

Số bài viết
    43
    Thằng này ngoài đời cũng đang lên lắm đó chứ, khá nổi tiếng được nhiều thằng nổi săn đuổi!
    Trong FM đá cũng rất hay, tui đá chel cặp trung vệ là nó với terry đá rất yên tâm

Máu màu đỏ, tóc màu đen, tôi yêu Milan !
    He belongs to Jesus, I belong to Milan!

Số bài viết
    2,864
    Thang nay em cho da cung Ferdinand rat hiu y nhau, con dc bau chon la cap trung ve hay nhat EPL doa

Số bài viết
    5
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của kut3 Bài viết
    hỏi khí ko fair bác chơi fm bao lâu rồi mà lại hỏi câu này.đè nghị close topic vì lập 1 topic rất vớ vỉn mất thời gian của anh em
    Bạn không trả lời thì thôi đi vào spam vớ spam vẩn hôm trước đọc topic mình mua nó về dùng thử ai dè cũng đá chán kinh khủng.Đọc bài mới tưởng lại có cách ai dè phải cái thằng spamer trả lời thì không trả lời nói vớ nói vẩn

Số bài viết
    486
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của enternal_sonata Bài viết
    Bạn không trả lời thì thôi đi vào spam vớ spam vẩn hôm trước đọc topic mình mua nó về dùng thử ai dè cũng đá chán kinh khủng.Đọc bài mới tưởng lại có cách ai dè phải cái thằng spamer trả lời thì không trả lời nói vớ nói vẩn
    Cám ơn bạn vì đã nói giúp nhưng tôi thấy bạn mới đúng là spamer đấy

Các món quà mùa Valentine
    http://fm-vn.com/diendan/showthread.php?t=26934

Số bài viết
    55
    Không sai chút nào đâu, tui cầm Juve mua nó đáng từng xu

Số bài viết
    52
    chàu au, Barzagli đá khủng lắm nhưng mình ko thường mua tại chỉ thích u20 thui

Số bài viết
    81
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của liverboy318 Bài viết
    Đá FM08 mình thấy có một thằng hậu vệ chỉ số cực đẹp(hình như 26 tuổi) với cá c chỉ số:
    Heading:20
    Marking:20
    Tackling:20
    Jumping:19
    Strength:18
    Composure:20
    Bravety:18
    Accleration:15
    Tên của nó là ANDREA BARZAGLI(đảm bảo là thật o random,mùa đầu đã có)
    Nếu theo các chỉ số như vậy nó ắt hẳn phải là một DC hàng sao chứ vậy mà trong game đá rất hay mắc lỗi và o thể hiện đúng hết được các chỉ số của nó(rất hay bị xỏ mũi)
    Vậy mọi người ý kiến ra sao về nó, đã ai xài nó chưa cho mình biết bạn set nó như thế nào.Thằng này Barca rất hay mua, giá lúc đầu rất rẻ 20M(dollar)là mua được một đứa chỉ số loại sao
    Ôi bác này không biết đến Adrea Barzagli à . Thằng này nổi lắm mà. Bác cứ mua về dùng để ghi bàn từ corner cũng được :d

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới