Share game FM24 (PC)
Trang thứ 8 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu ... 678910 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 71 tói 80 trong tổng số 93
    Số bài viết
    52
    muntari cua ghana ay gia khoang 14tr diem dep da hay

Số bài viết
    7
    Ai xài Aythami và Alê chưa nhỉ (Alê ko phải Ale), đá rất ổn.

Số bài viết
    277
    Alê chưa nghe thấy bao giờ cả. Mình xin đề cử một chú nigel reocooker của west ham. Nó dùng được tới tận năm 34 35 tuổi. Một cỗ máy 35 tuổi vẫn chạy tốt.

Số bài viết
    73
    =Sunny của Nigeria,trâu bò bậc nhất 2007 đấy,tắc bóng vô đối,mình chú này có thể ủi tung hết tiền vệ đối phương.Bác nào chơi giải Anh chịu khó cho chú này đi Feeder Club vài năm rồi lôi cổ về,đảm bảo yên chí lớn!

=FOREVER UNDERGROUND=

Số bài viết
    7
    theo tui vị trí nài cho thằng pỉlo hoặc vieira hai thằng rất hay

Số bài viết
    1,178
    DM thì nên chọn những thằng như G.Silva hay Gattuso thì đá chắc chắn hơn

Because The Main One

Số bài viết
    39
    Bầu 1 phiếu cho Demichelis 7 chai đô Mĩ( Munchen)- nếu có tiền...
    ko có tiền thì mua Digard 500k, pà má thàng này đẻ thằng kon ngon thiệt Cho nó learning 1 thằng DC, DMC trùm trong đội của mình điểm lên hết sức kiêu căng Thằng Puyol tutor nó lên điểm nhanh hơn cả cho nó đá . Hai thầy trò nhà nó thay phiên nhau làm captain hài hết sức, lên điểm influence lun hehe

Số bài viết
    23
    điều cần thiết ở một DMC là gì? Mạnh mẽ,kỹ thuật, cao lớn,phòng ngự ,chuyền bóng tốt,influel cao, sút xa như đại bác.... lại thêm trẻ tuổi,giá rất mềm
    anh ta vừa thi đấu giải Asian cup 2007 tại đông nam á,không ai khác chính là Javad Nekounam (IRAN) đang chơi cho Osasuna ( điều khoảng phá vỡ hợp đồng chỉ có 3,4 triệu bảng Anh) còn trông đợi gì hơn thế....
    ps : chưa bao giờ lầm hàng em tây á này !
    Edit/Delete Message

[SIGPIC][/SIGPIC]

Số bài viết
    12
    mình đề nghị thằng McCormack của MAn Uchoiw hay !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Số bài viết
    18
    công nhận là thằng sivok đá khá hay.thỉnh thoảng cu cậu sút xa khủng phết.mà giá tương đối rẻ.chỉ khoảng 3M.e cũng dùng hết những thằng các pác dùng rùi và thấy mỗi thằng có 1 khả năng riêng nhưng em ấn tượng nhất thằng Huddlestone.^^.tiền vệ trụ cột của Leed United suốt 13 năm gắn bó.^^.Năm đầu tiên em mượn của Tottenham và đến mùa thứ 3 dành dụm chắt bóp cũng đủ tiền mua nó với giá 5.5M.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới