Share game FM24 (PC)
Trang thứ 4 trong tổng số 4 trang Trang đầuTrang đầu ... 234
Hiển thị kết quả từ 31 tói 34 trong tổng số 34

Chủ đề: Bojan Krkic

Số bài viết
    47
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của nguyenduylan Bài viết
    sửa nick name ^^ vụ này em bết tính dụ anh em àh ^^ cười đau cả bụng luôn bác ko dụ đươc ai đâu 1965 Bojan luc 2007 có 17 tuổi àh ^^ 1990 đó 9x đó
    @Ông đã ko biết thì đừng phán liều. Thằng này chính xác là bố của bojan thật. 2 bố con cùng tên.
    @LenhHoLangTu: scout của Barca đúng là rất khó sign mùa đầu tiền, cả thằng Bojan con cũng vậy. Hết mùa cái là sign ok. Không hiểu sao chơi rất nhiều lần rồi mà thằng Barca luôn ký hợp đồng với thằng Bojan con đến hết năm 2010. Mùa 09 bạn sign thằng Bojan bố về, khen thằng con mấy câu kiểu gì cũng ký đc nó free.Mà lúc đó nó 19t vừa lên chỉ số đẹp, khỏi phải train. Lần nào chơi tôi cũng làm đc.

Nhẫn nhục với kẽ mạnh, Nhường nhịn với kẽ liều, Nhẫn tâm với kẻ yếu!! :B79:

Số bài viết
    112
    ^^ ý kiến này ngon àh ^^ hốt đươc tiền dạo khủng mà ko tốn xu ano cảm on cao kiến của bác nha ^^ vụ này em mới biết

Fiorentina và chelsea tình yêu la mãi

Số bài viết
    735
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của LenhHoLangTu Bài viết
    Ông này chính xác là scout của barca mà, có sửa nickname gì đâu. Hơn nữa còn là scout xịn. Nhưng rất khó bốc khỏi barca (mà hình như thằng staff nào của barca cũng rất khó bốc, tại hạ thử mấy lần mà ko đc). Nghe đồn ông này là cha ruột của thần đồng Krkic đó.
    ku đó sang mùa thứ 2 là sign đc rồi nó kiếm cho em cũng đc vài chú radom cũng đỉnh lắm.
    Còn vụ nghe đồn là cha của ku Bojan thì hok phải đồn đâu mà 9 xác nó là cha của ku Bojan, bác hok bik thật hay là giả bộ đấy

Số bài viết
    84
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của elnino491 Bài viết
    ku đó sang mùa thứ 2 là sign đc rồi nó kiếm cho em cũng đc vài chú radom cũng đỉnh lắm.
    Còn vụ nghe đồn là cha của ku Bojan thì hok phải đồn đâu mà 9 xác nó là cha của ku Bojan, bác hok bik thật hay là giả bộ đấy
    Cái này là ko biết thật mừ. Hóa ra là tin đồn cũng chính xác nhỉ. Mà bằng hữu có chơi onl ko? Vào đây đăng ký đi. Đang thiếu người chơi. Chơi một mình chán bỏ xừ.

"Trời Hàng Châu bổng xanh màu ngọc bích
    Nước Tây Hồ bổng hóa nước Hồ Tây" - Tế Hanh

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới