Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 14
    Số bài viết
    84

Tôi đã chơi MU như thế

Một ngày không nắng cũng không mưa, tôi rảnh rỗi bật máy lên, đập vào mắt tôi là lo go cua game fm lâu rồi không chơi mình chơi lại thử xem, lúc trước cũng chơi nhưng lúc đó bận quá không có thời gian chơi, giờ vô chơi lại cho thỏa cơn nghiền, tôi chọn ngay đội bóng mình yêu thích la M.U với mục tiêu là vô đi6ch mà chỉ có 18 triệu bảng bèo bọt, tôi ra thị trường chuyển nhượng tìm vài cầu thủ bổ sung đội hình, đầu tiên là robbie keane của tottenham, với giá 19 triệu bảng, sau đó tôi bán một số cầu thủ thừa thải được 19 triệu bảng tôi mua defoe cũng của tottenham, và tôi bắt đầu mùa giải với trận tranh cup communyshield với chelsea và kết quả? thua tan tác 3-0 một cách tủi hổ, khi kết thúc trận chariman la tôi quá trời tôi liền chỉnh đội hình từ 4-4-2 quen thuộc thành 4-3-3 tấn công, với ronaldo tiền vệ phải, giggs trái(nani) schoels giữa kế bên là cầu thủ trẻ daron gibson, và không ngờ tôi đã thành công với 10 trận thắng liên tiếp trong đó có trận thắng oanh liệt ngay trên sân emmirates của arsena với tỉ số 2-0,
    thắng tottenham trên sân khách 2-0va2 làm gỏi posthmout 5-0, còn lại hầu hết đá với những đội yếu đều thắng 2-0
    ngay trong tháng đầu tiên đó tôi được bầu làm hlv xuất sắc nhất tháng 1 cảm giác tuyệt vởi, sau chuỗi trận ấn tượng đó M.U của tôi làm khách của chelsea và kết quả không đến nỗi nào hòa 0-0 tôi đã dùng chiến thuật gì? đó là 5-3-2 swepper và trận này tevez đã ghi bàng thắng thứ 15! một hiệu suất cao ngất, sau đó chúng tôi tiếp tục thắng 5 trận liên tiếp nhưng sau những thành công đó chúng tôi nhận một nỗi buồn cực kì đau đớn bị loại một cách ngớ ngẩn ở F.A cup bởi một đối thủ vô danh priston, trước trận chúng tôi đã chủ quan tung những cầu thủ trẻ ra sân như là nani, evans,pique,gibson....... và kết quả là thua tan tác 2-0 ngay trên sân nhà, một nỗi buồn bao trùm cả thành phố, sau đó lại gặp newcastle trên sân khách và tôi đã thua 2-1 mặc dù đã dẫn trước nhờ rooney, chúng tôi đã rơi vào cuộc khủng hoảng, ban lãnh đạo buồn rầu.Tôi định ra đi nhưng tôi chợt nghĩ hãy cố gắng lần nữa 1 trận thôi và trước trận gặp reading tôi đã cho rooney nghỉ ngơi sao nghi ghi được 20 bàn đá cặp với tevez là robbie keane, và anh đả cùng tevez tạo nên trận đấu xuất thần cùng tevez mỗi người ghi ba bàn keane đã có bàn thắng thứ 13 một con số xui xẻo nhưng đối với tôi đó là một con số may mắn,còn tevez cũng đã có được bàn thắng thứ 22 qua mặt rooney trong danh sách ghi bàn cua M.U chắc tới đây mọi người nghĩ tôi sẽ cho keane đá chính thức? không tôi vẫn sử dụng cặp sát thủ tevez và rooney keane để vào sân từ ghế dự bị và chiến thuật đó đã thành công tevez ghi được 30 bàn ở giải ngoại hạng còn rooney thì 26 keane thì 18 một bộ ba tuyệt vời.Chắc mọi người thắc mắc tại sao tôi không đề cập tới hàng phòng ngự? vì hàng phòng ngự rất tệ 38 vòng mà thủng tới 40 bàn còn những cầu thủ tấn công khác như ronaldo,nani,schoels,giggs cũng ghi bàn và góp công khá nhiều nhưng chẳng là gì so với bộ ba kia nên tôi không nhắc kết thúc mùa giải chúng tôi đoạt chức vô địch ngoại hạng bỏ chelsea khoảng 4 điểm không nhiều nhưng đủ để thắng lợi, hôm nay tôi chỉ nói về hành trình ngoại hạng thôi hôm khác pót về cúp châu âu nhé bà con cảm ơn vì đọc câu chuyện của tôi

Lần sửa bài viết gần nhất bởi huynhhuy21 : 05-04-2008 vào lúc 07:34 PM Lý do: bị mod nhắc nhở nên edit lại

Số bài viết
    627
    lần sau bạn nên gõ dấu đầy đủ để người đọc dễ đọc và để mấy mod ko cảnh cáo bạn nhé !!!

Số bài viết
    949
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huynhhuy21 Bài viết
    toi xin tom tat qua trinh toi choi M.u cho cac ban nhe, toi moi vo da choi Tevex va rôney tren hang tien dao, mua ve hai cau thu du bi a bobbi keane va jemarn defoe va ket qua toi da thanh cong voi keane voi 18 ban thang, con defoe that bai the tham con tien dao chinh thuc tevez cung da ghi toi 36 ban thang con rôney khoang 20 ban,mot con so qua an tuong dung ko, ma toi choi tren bang goc nen ban thang nhu the a` nhieu cho toi thay cac ban toan choi ban gi dau 8.03 gi` do tien dao mot mua ghi 300 may ban thi hoang duong qua toi coc thich, ma mua dau hang hau ve co pique, ferdinand, vidic ma thung uoi hoi nhieu duoc nua mua vidic ra di voi cai gia beo bot 30 tieu bang con pique ra di voi gia kha cao doi voi cac cau thu tre, la 18 trieu bang toi het mua giai thay nhieu nguoi tranh mua ronaldo toi thu de gia 68trieu bang ko ngo inter mua dut, the a toi duoc ngan ay tien a quen toi quen noi toi da cung tevez, ronado, na ni, giggs va nhieu cau thu tru cot khac chinh phuc giai ngoai hang anh, cup chau au, roi sieu cup chau au nua day, ma khi uc da ngoai hang thua nhieu qua nen tang cuong luc luong nen ban ronaldo va tevez ronaldo thi 68 trieu bang con tevez duoc 51 trieu bang nen toi co du trom trem 110 trieu bang toi lien mua mutu, vicente, cung voi adjust buget thang aeguero gi do ben athlentico madrid cong them henry va ket qua la toi da tran communi shield da thang chel sea 3 -0 do henry 2 ban con rooney 1 ban, dang bat dau mua giai moi o giai ngoai hang day cac ban nghi sao ve cuoc hanh trinh cua toi thu that toi ko gioi viet van am nen chi noi ngan gon vay thoi
    Thứ1: Viết chứ ko dấu vi phạm nội quy
    Thứ2: Bạn tường thuật lại quá trình mình chơi game thế này ...... đúng là bó tay; Ko có chút tư duy văn học tí nào. Tổng kết cho bạn 4 phẩy văn

GLORY GLORY MAN UTD

Số bài viết
    84
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của vuong_vipboy Bài viết
    Thứ1: Viết chứ ko dấu vi phạm nội quy
    Thứ2: Bạn tường thuật lại quá trình mình chơi game thế này ...... đúng là bó tay; Ko có chút tư duy văn học tí nào. Tổng kết cho bạn 4 phẩy văn
    chà cám ơn bạn đã góp ý vì mới đăng bài lần đầu không biết chứ thú thật tôi gà lắm nhanh thật mới gởi mà có người góp ý mà sao bị mod phạt thế? tôi chỉ muốn chia sẻ thôi, mà bạn thấy tôi mua cầu thủ thế nào?

Số bài viết
    949
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của huynhhuy21 Bài viết
    chà cám ơn bạn đã góp ý vì mới đăng bài lần đầu không biết chứ thú thật tôi gà lắm nhanh thật mới gởi mà có người góp ý mà sao bị mod phạt thế? tôi chỉ muốn chia sẻ thôi, mà bạn thấy tôi mua cầu thủ thế nào?
    Bạn cứ đọc thử bài của các mem khác mà xem sẽ thấy họ viết hay ntn!
    Mà cảm ơn thì phải ấn thanks chứ
    Nói xuông có nghĩa gì

GLORY GLORY MAN UTD

Số bài viết
    84
    có thấy thank đâu mà bấm hồi nãy quên mật khẩu phải vô yahoo tìm lại mệt thật mà cảm ơn cậu đã góp ý tận tình mà cậu quản lý đội nào thế? có thể chỉ giáo không tớ mới chơi nên còn gà lắm mà bấm thank có ít gì không?

Số bài viết
    1,091
    Đã có một thẻ vàng dành cho vuong_vipboy, bạn không spam nữa. Việc người ta viết thế nào là việc của họ, việc bài viết không có dấu thì xứng đáng ăn thẻ rồi, nhưng dù sao nghe bạn ý nói cũng đúng là người mới, chưa hiểu việc và những bài viết sau bạn ý đã có dấu rồi thì việc đó bỏ qua.

Còn việc bạn ý viết hay hoặc viết dở thì hoàn toàn bạn không có quyền bình phẩm để so sánh. Mỗi người một cách viết, nơi đây để chúng ta bày bỏ cảm xúc về sự nghiệp huấn luyện của mình chứ không phải nơi thi văn học. Bạn vuong_vipboy chú ý những bài viết như vậy Omni coi đó hoàn toàn là spam.

#huynhhuy21 : Nếu có thể, phiền bạn tự Edit lại bài viết và thay dấu vào, như vậy topic của bạn sẽ không bị close đáng tiếc bởi vì không dấu thì rất khó đọc

Số bài viết
    219
    em vẫn đọc đc nhưng Mu mà bán R7 thì chơi Mu làm rỳ

Em hãy nhớ có thể anh ko dành cho em đc những thứ như người khác dành cho em nhưng cũng có những thứ mà ko ai có thể dành cho em như anh và với anh em cũng vậy...!

Số bài viết
    465
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của jindo199x Bài viết
    em vẫn đọc đc nhưng Mu mà bán R7 thì chơi Mu làm rỳ
    Tui đọc có thấy đoạn nào nói bán R7 đâu?

Số bài viết
    5,684
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của blackshoe Bài viết
    Tui đọc có thấy đoạn nào nói bán R7 đâu?
    Cậu ấy edit rồi nên đọc trực tiếp ko thấy đâu, đọc bài QUOTE của vuongvipboy ấy, sẽ thấy
    @huynhhuy: bạn bán ronaldo làm gì, phí quá, mua keane và defoe theo mình cũng là 1 quyết định sai lầm, 2 thằng đó đá bt, ko thể so sánh được với tevez và rooney, fan MAN trong forum rất nhiều. nhưng có lẽ ko ai đi mua keane và defoe như bạn, phí tiền.Sau đó bạn mua mutu thì cũng hơi phí nhưng cũng thôi, vicente thì nó bây giờ ko còn hay như các bản Fm trước nữa, lại 1 sự phí hoài.Aguero thì tuyệt vời, miễn bàn cãi luôn, còn henry thì phải công nhận nó đá điên thật, nhưng ở cái tuổi 30 như nó, có lẽ cung ko phỉa là 1 bản hợp đồng sáng suốt, nhất là khi trong tay bạn đã có defoe, keane, tevez, rooney,saha, nay lại thêm henry vậy là có tới 6 tiền đạo, hơi phí nhỉ

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới