Share game FM24 (PC)

Xem kết quả bình chọn: Bạn làm như thế nào với những trận đấu giao hữu???

Người đã bình chọn
244. Bạn không được quyền bỏ phiếu bình chọn này
  • Không thi đấu giao hữu

17 6.97%
  • Chọn chiến thuật như bình thường

116 47.54%
  • Cho chạy nhanh qua trận

54 22.13%
  • Go on holiday

57 23.36%
Trang thứ 5 trong tổng số 10 trang Trang đầuTrang đầu ... 34567 ... Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 41 tói 50 trong tổng số 95

Chủ đề: Thi đấu giao hữu

Số bài viết
    130
    E
    Sao ma co bo dc ha Vuong_vipboy ha ban
    theo tui thi thuong may tran giao huu doi voi nguoi moi choi cung rat la quan trong boi vi neu ban dem lai nhung ket qua tuyet voi ban lanh dao se rat hai long ma cap them tien cho cac ban di cua gai keke

THANKS TUI DI THANKS TUI DI

IN ARSENÈ WE TRUST

Số bài viết
    108
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Jose Mourinho Bài viết
    Mình thường xếp lịch du đấu,thường là sang Mỹ kiếm tiền, thỉnh thoảng trở về quên hương Việt Nam để cổ độnng phát triển bóng đá, nhưng vào trận thì mặc kệ cho bọn trợ lí đá, trận nào cũng làm 6-0, 7-0 như thường,hồi phục thể lực và tạo được tâm lí hưng phấn cho cầu thủ là ok rồi
    tui cũng làm như ông này, lịch thi đấu vào mùa hè thường là sang Mỹ làm 1 tour và 1 tour Japan nữa để kiếm tiền cũng được kha khá đó. Nhớ để mấy trụ cột ở nhà vì chẳng may bị chúng nó "chém" cho chấn thương thì chẳng bõ

Số bài viết
    209
    tui chơi bản V-League chọn HAGL cho sang Mỹ du đấu cũng kiếm được tiền kha khá.

Chưa làm được gì trên đời,có chữ ký chỉ thêm xấu hổ...

Số bài viết
    85
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thanhchung3010 Bài viết
    tui chơi bản V-League chọn HAGL cho sang Mỹ du đấu cũng kiếm được tiền kha khá.
    bác chơi FM08 ah,sao đã có bản V-League roi ah,ở đâu thế cho em link down với
    em tưởng đi giao hữu thì mình mất tiền mời đội nó chứ
    chỉ cần tổ chức đi tour là có tiền ah
    liệu cầm mấy thằng tầm như TOTENHAM đi du đấu có đc chúng nó ủng hộ với cho nh` tiền ko nhể

Số bài viết
    183
    Đầu mùa thường thì em sẽ đem vài cầu thủ trẻ đi chiến khắp nơi.
    Đối thủ ưa thích nhất chắc là Ajax Amsterdam, vừa có danh tiếng, vừa không thật sự mạnh lắm

Số bài viết
    166
    cũng tùy trận thôi nếu gập đội mạnh thì mình cầm quân còn ngược lại thì go holiday. mình thích giai hữu những đội mạnh hơn nhưng khó mời nó đấu quá

Số bài viết
    108
    Cho sang Mỹ với cả sang TQ đá kiếm được khá đấy . Mình để ý thấy mỗi đợt đi Tour của đội mình kiếm được ngót chục triệu bảng

Once United , Forever United

Số bài viết
    100
    em toàn cho đội hình chính ra ở hiệp 1, hiệp 2 thì cho đội hình dự bị vào, với lại mỗi hiệp dùng 1 chiến thuật, chủ yếu để thử nghiệm và cho các cầu thủ quen dần với các chiến thuật của mình

Số bài viết
    142
    Thói quen giao hữu là đá một trận nhẹ nhàng,sau đó đi tour
    -->mấy cái này giao cho thằng Ass hết
    sau cùng là tổ chức một trận siêu cấp(hoặc một cái cup luôn càng tốt),trận này thì xuất hiện ở băng ghế chỉ đạo đàng hoàng
    (lỡ trận này thua thì làm ngay thêm một trận với đội siêu yếu nào đó,dợt cỡ chục bàn để morale nó tăng cao lại)

Số bài viết
    307
    Đá mấy trận giao hữu mất thời gian, Cancel đi cho xong ko heiẻu ko đá giao hữu đầu giải có hại j` ko mình toàn cancel

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới